Thảo luận Cảnh giác khi bảo dưỡng xe ở hãng Huyndai

vespa1989

Xe hơi
Chắc cũng chỉ tùy chỗ

canboxom.dt

Xe tăng
Bọn này có dấu hiệu lôm côm rồi. Cũng may em không chọn xe HD

canboxom.dt

Xe tăng
Bác đã đúng, cảm giác lái, sự an toàn và chất lượng xe thì Huyndai chắc phải rất nhiều chục năm nữa mới theo đc Toyota đấy ạ !
Tay lái lỏng, ga trễ, nhựa nội thất mỏng rẻ tiền là lý do em bỏ Accent

ngocvietha

Xe đạp
Tôi nghĩ vấn đề không hẳn ở chỗ hãng xe Nhật hay Hàn đâu, các đại lý và dịch vụ ở VN hoàn toàn do người Việt mình quản lý và điều hành. Quy trình DV của hãng Nhật hay Hàn cũng không khác nhau là mấy đâu (không có quy trình nào cho phép NV làm bậy hay ăn trộm đồ của khách cả). Còn đạo đức nhân viên thì khác nhau giữa các đại lý, chủ yếu là do chính quản lý của đại lý đó. Bạn nên khiếu nại lên hãng để hãng nó tăng sức ép lên đại lý

canboxom.dt

Xe tăng
Tôi nghĩ vấn đề không hẳn ở chỗ hãng xe Nhật hay Hàn đâu, các đại lý và dịch vụ ở VN hoàn toàn do người Việt mình quản lý và điều hành. Quy trình DV của hãng Nhật hay Hàn cũng không khác nhau là mấy đâu (không có quy trình nào cho phép NV làm bậy hay ăn trộm đồ của khách cả). Còn đạo đức nhân viên thì khác nhau giữa các đại lý, chủ yếu là do chính quản lý của đại lý đó. Bạn nên khiếu nại lên hãng để hãng nó tăng sức ép lên đại lý
Xin lỗi tôi được biết bọn Toy nó làm cực kì chặt. Ví dụ sale chăm sóc khách hàng có vấn đề gì k hài lòng, khách hàng đánh giá điểm dưới 10 là kiểu gì cũng bị kỉ luật. Đừng đánh đồng Nhật với Hàn nó hài lắm. Ai trải nghiệm dịch vụ của Toy rồi thì biết.

Sai Đẹp Chai

Xe đạp
nhiều khi xe mình quý hơn cả vợ nó phục vụ mình nhưng sợ nhất mình bỏ một đống tiền phục vụ em nó mà người làm họ vô trách nhiệm khiến em nó không được ngon nghẻ.