Cap không khóa được cửa, lại còn bị vặt tai

lobodo

Xe hơi
Em cũng có CAP mà chưa vào hội nào:D

Cool-max

Xe tải
Chia buồn với bác vụ đôi gương. Hic, xã hội bây giờ ăn cắp nhiều hơn dân, chán thật đấy!

Vụ cái cửa bác đã xử lý chưa? Hôm trước xe em cũng bị thế, đến 87 thì bác Rackson tìm ra lý do là cái nắp ốp của cánh cửa nó hơi bị sệ, đè xuống làm cái chốt ko đóng được. Chỉ cần tháo ra, xiết lại ốc cho cao lên 1 ly là xong. Nếu bác chưa xử lý thì thử xem có phải không nhé.
Cái cửa em xử lý được rồi, hôm trước ra 87 bác Rackson kiểm tra, hoá ra là cái miếng nylon dán bên trong cánh cửa hơi căng nên nó tì vào chốt cửa làm cho chốt không bật.
Bác Rackson xử lý hộ không tính tiền lại còn được uống nước miễn phí, hehe. Cám ơn bác Rách nhé.
Còn cái gương em vẫn chưa "xử lý", mấy hôm nay bận quá nên toàn chạy không gương cứ phải ngoái đầu, mỏi hết cả cổ :))

bombii

Xe đạp
Nếu bác lắp gương mới, bác lưu ý hộ em là ở chân gương có 4 cái vít bắt vào thành xe, là lại có khía 4 cạnh, tovit cho vào vặn 1 phát là đi, bác thay bằng cái vít mà vặn bằng clê ấy, (có 2 nghìn đồng /con), còn cái nắp thì đúng là dễ mất thật nhưng cái đó chỉ khoảng mấy chục nghìn 1 cái thôi. Mà bác chịu khó đỗ thì để ý chứ bọn nó giờ ko lấy được gương thì cũng bẻ 1 phát cho đỡ tức đấy ạ

chauchau

Xe điện
Cái cửa em xử lý được rồi, hôm trước ra 87 bác Rackson kiểm tra, hoá ra là cái miếng nylon dán bên trong cánh cửa hơi căng nên nó tì vào chốt cửa làm cho chốt không bật.
Bác Rackson xử lý hộ không tính tiền lại còn được uống nước miễn phí, hehe. Cám ơn bác Rách nhé.
Còn cái gương em vẫn chưa "xử lý", mấy hôm nay bận quá nên toàn chạy không gương cứ phải ngoái đầu, mỏi hết cả cổ :))
Bravo!!!!!!

CaptivaLK

Xe hơi
Xe của Bác bị kẹt khóa ý mà. Xe em cũng bi, bác cứ tiện chỗ nào cũng sủa được, chỉ cần tháo ra kéo lại dây là được.

Lập Tái

Xe điện
Ơ...hum lay mới bit nhà Quên mất bị vặt tai đới...he ...he.
Anh đang thừa bộ tai của Uây tầu !!!! chú có lắp tạm thì qua mà lấy đi...dõ khổ thân chú !!! Chia bùn nhé ...ke...ke

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Tai của bác ấy vẫn ở chợ trời, giá bây giờ chỉ 2m thôi. Mua chính hãng là gì cho phí đi.

Queen_hp

Xe buýt
Chà chà, nhanh thật ;)
Chia vui với bác Cool đã cưới được vợ mới (y)
Cũng xin chia buồn vì vợ bác bị mất tai nhanh quá:(
Tổng cộng: voted (b)

xebo

Xe bò ! ©
... cái miếng nylon dán bên trong cánh cửa hơi căng nên nó tì vào chốt cửa làm cho chốt không bật.
Cái miếng nylon ấy của hãng Cool-max hay V-kool vậy bác ? :))
Chia buồn cái tai xe của bác ! nhưng bác ko tiếp tay cho bọn ăn cắp nhé, ra chỗ lão cò mua bộ mới giá cũng không cao hơn là mấy. (b)

Cool-max

Xe tải
Cái miếng nylon ấy của hãng Cool-max hay V-kool vậy bác ? :))
(b)
Cái miếng nylon là cái miếng dán bên trong cánh cửa để che cái đống dây điện bên trong và để tránh nước thì phải, không phải miếng của em :))

luis

Xe hơi
ẽpin chia buồn cùng bác vậy mà hôm nay bác hát phụ hoạ hay đáo để

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
Children Lock? Chẳng có gì liên quan đến nó cả, đó là do con chuột không nhạy nên vậy thôi mạ Bác đến bất ky cửa hàng nội thất nào bảo no làm lại mot chút la xong thui ma. Cùng lắm mất thêm 5 ọi la cùng. Còn vụ gương, cin chia buồn cùng bác!