Captiva và Fortuner

ngocdung6011

Xe tải
FT 2012 chạy tốn xăng lắm cụ ạ, em đang đi Altis 2.0 đổ xăng đi nhòe, h đi sang FT 2.7 một cầu đi tý là hết xăng, hơi ù, ga nặng, còn lại thì không vấn đề gì cả

Luu Lehong

Xe container
Captivan giờ cả năm hãng chả bán được cái nào thì cũng hiểu chất của nó rồi!
Gần chỗ em vừa rồi có ông mua lại cái Cap chỗ AnyCar, mua được 2 ngày về thì máy ko nổ phải gọi cưú hộ của chỗ bán kéo về sửa!
Sửa được mấy hôm do phải thay IC thì hôm vừa rồi đến cơ quan đến vừa đỗ xe ở bãi nổ cái Ùm, khói mù mịt, nước mát vỡ chảy toé loe ra sân! Mở ra thấy nước mát toé loe cả capo, sàn máy! Thế là rõ tại sao cả năm ko bán được cái nào, tại sao Cheveret ngắc ngoải:

RAVA

Xe ba gác
Captivan giờ cả năm hãng chả bán được cái nào thì cũng hiểu chất của nó rồi!
Gần chỗ em vừa rồi có ông mua lại cái Cap chỗ AnyCar, mua được 2 ngày về thì máy ko nổ phải gọi cưú hộ của chỗ bán kéo về sửa!
Sửa được mấy hôm do phải thay IC thì hôm vừa rồi đến cơ quan đến vừa đỗ xe ở bãi nổ cái Ùm, khói mù mịt, nước mát vỡ chảy toé loe ra sân! Mở ra thấy nước mát toé loe cả capo, sàn máy! Thế là rõ tại sao cả năm ko bán được cái nào, tại sao Cheveret ngắc ngoải:
-Con Cap này mấy tháng nay có bán được cái nào đâu, hồi mới ra thì có vài bản từ LT, max cho đến LTZ, dân tình thì xếp hàng với cho thêm tiền để lấy, bây giờ cắt giảm còn nhõn 1 bản LTZ mà cũng chả có ai mua, chắc các fan lại sắp phải làm bài điếu như Mông đau thôi!:D

Patt

Xe tải
Cáp sắp tuyệt chủng rồi cụ ơi.

Patt

Xe tải
-Con Cap này mấy tháng nay có bán được cái nào đâu, hồi mới ra thì có vài bản từ LT, max cho đến LTZ, dân tình thì xếp hàng với cho thêm tiền để lấy, bây giờ cắt giảm còn nhõn 1 bản LTZ mà cũng chả có ai mua, chắc các fan lại sắp phải làm bài điếu như Mông đau thôi!:D
Con này hay bị lỗi hộp đen lắm ạ. Xe bạn em trước bị lỗi cam, vào hãng test vân lỗi. Sau phải cho nó lên đường.

coolpix8700

Xe ngựa
Ý bác là những nhà "thông thái" truyền cho nhau lộc của mấy cái "xe đúng giá trị thật"?

tainon

Xe điện
đúng ra thì matiz mới là một huyền thoại cụ nhỉ

hong_baby

Xe hơi
FT đi cụ ơi. Cap ko đủ tuổi để so với FT đâu.

tamtrinh6444

Đi bộ
CAPTIVA REVV mang phong cách thiết kế cứng cáp, trang bị tiện ích vượt trội cùng mức giá bán hợp lý xứng đáng là đối thủ cạnh trạnh với CRV, TUCSON, SPORTAGE hay FORTUNER
Anh muốn lái thử xe hãy ghé Chevrolet Sài Gòn 161F Dạ Nam F.3 Q.8 - 0932.629.929 để được báo giá tốt nhất nhé

tamtrinh6444

Đi bộ
CAPTIVA REVV mang phong cách thiết kế cứng cáp, trang bị tiện ích vượt trội cùng mức giá bán hợp lý xứng đáng là đối thủ cạnh trạnh với CRV, TUCSON, SPORTAGE hay FORTUNER
Anh muốn lái thử xe hãy ghé
Chevrolet Sài Gòn - 161F Dạ Nam F.3 Q.8
call - 0932.629.929
để được báo giá tốt nhất nhé

boyhk_206

Xe tải
CAP mà bán lại là cứ xác định xanh mật cụ ạ :(

fadco

Xe container
-FT nó bồng bềnh vì nó là xe suv, kết cấu khung gầm rời ko dùng cho việc chạy nhanh trên đường nhựa, còn Cap thì em đánh giá là con crossover chán nhất mà em đã từng chạy. Chạy em này nhanh có cảm giác cái đuôi nó ko ổn định, tay lái thì hơi to, thô và quá nhẹ, nhẹ đến mức chả có cảm giác mấy và có cái gì trên đường nó dội hết lên tay lái, mặc dù em nó có cái tên Mỹ nhưng về khung gầm, ht treo...thì giống như xe Hàn. Nói chung là Cap chỉ được cái trông hình thức ưa nhìn, còn lại thì chán, dân mình tinh lắm, ko phải ngày xưa em nó sx ko đủ bán trong khi đến giờ chả ai mua. Kể ra thì nếu bác chủ thớt đổi từ Cap sang FT thì vần vô lăng sẽ thấy nặng hơn vì FT tay lái chỉ là trợ lực dầu, ko phải trợ lực điện như Cap, máy ko bốc bằng, tốn nhiên liệu hơn (nếu cùng chạy xăng) nhưng chạy sẽ có cảm giác đầm hơn, nuốt ổ gà vô tư...và cái quan trọng nhất là sẽ có cảm giác yên tâm hơn, ko lo bị nổi hàng mớ đèn mà chả hiểu lý do ra làm sao và sửa ntn, về tính kinh tế thì ko lo mất giá nhiều như Cap.
Ô thế sao Everst mới cũng là SUV kết cấu khung gầm rời mà chả thấy bồng bềnh nhể, chắc nình nịch như gái 18 ấy:))))

RAVA

Xe ba gác
Ô thế sao Everst mới cũng là SUV kết cấu khung gầm rời mà chả thấy bồng bềnh nhể, chắc nình nịch như gái 18 ấy:))))
-So Fe đời mới với FT đời cũ thì so làm gì, chờ con FT đời mới ra thì xem nó ntn? Còn con FE đời cũ thì ngó thấy cái nhíp ở cầu sau đã chán chả buồn để ý rồi!

fadco

Xe container
-So Fe đời mới với FT đời cũ thì so làm gì, chờ con FT đời mới ra thì xem nó ntn? Còn con FE đời cũ thì ngó thấy cái nhíp ở cầu sau đã chán chả buồn để ý rồi!
Ka ka tại cụ bẩu suv khung gầm rời đều bồng bềnh mà, chứng tỏ bồng bềnh chả phải do là suv khung gầm rời mà là do xe lởm:))))

itthanh182

Xe hơi
1 trong số nhưng ông thần thánh của toy.bác nên chọn đổi qua để cảm nhận đi.