[Funland] Câu chuyện cảnh giác: Em đã bị lừa như thế nào

trung102

Xe tăng
Ờ, cụ nói e mới tỉnh, khéo e cũng bị quả lừa đậm ấy chứ. Đích thị e gom tiền đi trả cho chúng nó mà éo biết sao mềnh phải nai lưng ra trả
Mấy lần em định cmt trên thớt của mợ về vụ 300tr nhưng thấy mợ quá tin tưởng vả lại k muốn gia đình thêm phức tạp nên em thôi, tất cả bạn em trong of hay ngoài of đều bảo mợ tuy dân kinh doanh nhưng quá ngây thơ....

Mợ có chủ quan về sói nhà mợ không nhỉ. Em với gấu học cùng 12 năm phổ thông, ở cùng khu tập thể, gấu nhà em cũng nghĩ về em như mợ đang nghĩ về xã của mợ đấy. Thế mà các thể loại từ chắn, phỏm, xóc, binh, lô, bóng em đều thiện nghệ cả. Mà cũng phải thôi, ngay đến mẹ em và ông anh trai cũng còn không biết cơ mà
Túm lại là tinh thông thập bát ban võ nghệ phỏng ạ?;))

fadco

Xe container
Nếu lừa sao lại vào được phòng GĐ, hay là ks này thông đồng vậy cụ?
Em cũng không hiểu, hoặc có khả năng khách thuê vp và đặt biển TGD ngoài cửa, và lấy tên trùng với chủ khách sạn, ngay từ lúc cafe xong em đã cố tinh đi theo cùng ra bãi gửi xe xem khách đi xe gì mà chém kinh vậy dưng ông này rất cáo, cứ đứng alo aleo mà mình thì lên xe rồi đanh phải đi ra ngoài thôi

Viet Parts

Xe buýt
Thế mà tụi nó không khuyến mãi cụ chủ phát massage nhể! Nghe nói bên đó msg cũng ghê phết, đang cạnh tranh oasis mà!
Kiểu gì chả có, nhưng Cụ chủ giấu đi chứ ;))

Mie éo hiểu sao em cứ nghe cái giọng "đàn anh" mà cứ chú chú anh anh nghe như con củ cải.

butchikim

Xe ba gác
Mấy lần em định cmt trên thớt của mợ về vụ 300tr nhưng thấy mợ quá tin tưởng vả lại k muốn gia đình thêm phức tạp nên em thôi, tất cả bạn em trong of hay ngoài of đều bảo mợ tuy dân kinh doanh nhưng quá ngây thơ....
Không nghe sói đi nghe mấy ông Ộp ẹp thì nát nhà luôn Mợ toét 2710 nhở ;))

Mà công nhận bọn lừa này giỏi, trên Ọp toàn cao nhân mà cháu chưa thấy ai đưa ra phương án trị lại chúng nó :-??

fadco

Xe container
Kiểu gì chả có, nhưng Cụ chủ giấu đi chứ ;))

Mie éo hiểu sao em cứ nghe cái giọng "đàn anh" mà cứ chú chú anh anh nghe như con củ cải.
Chẹp, hôm nào em phải đến thử phát ở đấy xem sao:-)

MAVI

Xe tăng
Líck 09 mà còn bị dính dư lày thì quá là chuyên nghiệp rồi.

Thôi 25 củ bằng mấy bữa nhậu tẹt ga, được mớ kinh nghiệm tầm vài tỉ lời rồi :D

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Có phải đội này sợ bị úp sọt nên ko đến lấy nốt tiền phải ko cụ chủ?
Lúc biết cụ chủ check ngược là chúng nó nghi rồi. Lại cf công an quận thì bố bảo.
Mà các cụ chơi kiểu gà qué j e ko hiểu :D

tazzan_man

Xe tăng
Vụ này biến tướng hơn các vụ cũ khác.
Bọn nó không viết giấy, ko đòi đến cùng, khách có bao nhiêu chỉ lấy bấy nhiêu, tránh bị tố cáo.
Đen cho cụ là mang 25 củ theo.

fadco

Xe container
Vụ này biến tướng hơn các vụ cũ khác.
Bọn nó không viết giấy, ko đòi đến cùng, khách có bao nhiêu chỉ lấy bấy nhiêu, tránh bị tố cáo.
Đen cho cụ là mang 25 củ theo.
Vâng, thậm chỉ lúc chú kia đòi em căng quá, có bảo em alo nên em cũng alo cho thằng ko có tiền hỏi vay, anh chủ tịch nghe nhầm còn bẩu thôi bạn chú lo được hơn 30 củ thì bảo nó mang đến đi, anh bảo thằng em nó vứt thêm cho 15 củ nữa cho chú Hưng còn về, ngôi phân tích với mấy ông bạn hình sự các ông đều bảo như vậy là rất cáo rồi.

puredoll

Xe điện
Lừa cao thủ quá, nhưng E tin có tay trong ở KS, k thì sao lúc Cụ chủ gọi hỏi KS mà còn biết gọi lại

Piaggio Junior

Xe điện
À đọc chuyện cụ chủ nhớ chuyện em năm nào ....
năm 2001 em quen một ông ở Bắc Ninh,ông ý nhờ chở lên lên đòi nợ, lên đến nơi bảo là chủ nhà đi vắng ,cũng ngồi cầm bài hộ ,mấy ván đi toi tầm 6 củ, cả hội quay ra đòi em,em bảo k có,bọn nó bắt thế chấp quả dream tàu 14củ, em chỉ mặt thằng đi cùng nói là mày lừa tao, nó bảo k biết ,chơi thì chịu, em dùng kế hoãn binh ra cốp xe lấy giấy tờ để viết giấy nợ, chộp dc con dao gấp trong cốp xe bảo đứ nào nhào vô tao xiên chết...thế là thoát về HN mà toát mồ hôi đến tận giờ ...