[Funland] Câu chuyện cảnh giác: Em đã bị lừa như thế nào

Langthang555

Xe hơi
Đại gia bây giờ thì em xin thua các cụ ạ. Em có cho 1 chú em vay tiền, chú ấy suốt ngày post hình Zalo về cái nông trại bán rau sạch của mình, rồi khách hàng các loại( diễn viên, người nổi tiếng...) thằng này ngày trước làm đạo diễn. Rồi lại cả kế hoạch đang tính mua đất tận Đà Lạt gần mấy ngàn mét vuông vì cái tâm tư rau sạch cho mọi người, rồi đi với đối tác nước ngoài. Thế mà vay tiền không trả, cò quay bao nhiêu lần, đòi nó thì nó kêu cái số tiền vay nhỏ mad anh làm gì dữ vậy. Đm tiền nhỏ noa còn như thế thì tiền lớn đi đòi chắc lên chùa con chim mà đòi.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
ha ha, các cụ chuẩn cmnl là trò oánh bài, dưng nó ở trình cao hoặc em gà mờ, từ từ em kể tiếp, đên giờ ăn trưa cho em đi ăn tí đã chứ, nhiều cụ có thể gặp nhưng nhiều cụ có thể chưa va nên em nghĩ cứ nên khoe ở đây:)))
Vẫn chiêu nhà e, e đã cảnh báo trên này mà chắc cụ k đọc nên vẫn dính. Cụ cho e hỏi tý bình thường cụ có máu đỏ đen k?chiêu này thì áp dụng quá nhiều rồi mà nó vẫn lừa đc, mà toàn mẻ lớn. Nhưng e vẫn chưa hiểu tại sao nó lại lừa đc. Có phải nó cho thuốc mê gì k hay chỉ do mình tham và ngu? Trong nhóm đó cụ có gặp thằng cha nào còi còi, răng đen bẩn k? Không khéo lại cùng nhóm lừa với nhà e vì trên này có cụ milimet cũng bị lừa cùng nhóm nhà e đấy, may cụ ấy tỉnh nên thoát ra ngoài đc

Bebon

Xe tăng
Mợ cho lại cái Thuỳ Link xem nó lừa nhà mợ dư lào cái được ko ạ?

Vẫn chiêu nhà e, e đã cảnh báo trên này mà chắc cụ k đọc nên vẫn dính. Cụ cho e hỏi tý bình thường cụ có máu đỏ đen k?chiêu này thì áp dụng quá nhiều rồi mà nó vẫn lừa đc, mà toàn mẻ lớn. Nhưng e vẫn chưa hiểu tại sao nó lại lừa đc. Có phải nó cho thuốc mê gì k hay chỉ do mình tham và ngu?

ckvnvtbd

Xe buýt
Hóng tận trang 3 vẫn chưa ra chương mới =)) May mà em quen đọc Tiên hiệp nên cũng chả thấy sốt ruột tẹo nào =))

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

luas_vn

Xe buýt
Ơ. Có vẻ giống vụ cu bạn em kể, bán thép, xi măng dc đối tác đi RR hẹn cafe rồi đến Vp biệt thự hồ tây ký hđ, đúng lúc đến thì đang đánh bài bảo chờ tí TGD đến tranh thủ làm vài ván.. thế là toi 150 củ biết bị lừa mà ko giám báo công an. Thế mà nó vẫn gọi đến chơi tiếp để chia gà mới đau!
- ko thể lí giải được là sao lại thế. Nhưng có một điều trùng lặp là 100% bị dính là đều ham mê bài bạc.. đã bị vào tầm ngắm từ lâu rồi!

hanoi beer

Xe điện
Hay nhờ...chắc chúng nó cứ chọn bừa đối tác chứ nếu trúng nhiều ông như em đây nửa cây bài không biết đánh , đề đóm thì nhìn là ghét tận xương... thì lừa kiểu gì nhỉ ?. Em chỉ được cái ham nhậu nhẹt . Hay chúng sẽ nó chuyển qua PA 2 là lừa nhậu rồi cho thuốc lú ...????~X(

thuhien98

Xe tăng
Lừa như thế nào nhỉ các cụ? Nó bảo mình cầm hộ bài rồi ép mình nôn tiền hay là mình cũng tự nguyện đánh vs 3 thằng cùng hội kia?

HUMMER H2 SUV

Xe container
Hay nhờ...chắc chúng nó cứ chọn bừa đối tác chứ nếu trúng nhiều ông như em đây nửa cây bài không biết đánh , đề đóm thì nhìn là ghét tận xương... thì lừa kiểu gì nhỉ ?. Em chỉ được cái ham nhậu nhẹt . Hay chúng sẽ nó chuyển qua PA 2 là lừa nhậu rồi cho thuốc lú ...????~X(
Chúng nó tìm hiểu kỹ con gà trước rồi mới giăng lưới bắt gà đấy cụ

casauking

Xe tăng
Bọn nó mà bảo em chơi bài thì em chịu vì trình còi chứ nó mà bảo mình chơi poker thì chắc cũng ngồi với bọn nó một lúc chờ sếp đến kí :))

namdh8x

Xe điện
Bọn này chuyên nghiệp nó tìm hiểu kĩ mình rồi nó mới lừa nên dễ dính.

gld

Xe điện
Mời vào ks đánh bài, cho ăn vài ván đầu, rồi sau đó thịt luộc

fadco

Xe container
Em đây, ăn xong roài em lại hầu các cụ:

Đúng 11h trưa đang loanh quanh tìm ngõ 61E Tôn Đức Thắng thì đã thấy alo của chủ tịch, chú đến đâu rồi
- EM đang ở ngõ Thông Phong ko tìm được ngõ 61E anh ơi
- Chinh slaf ngõ Thông Phong, chú vào đi anh ra đón.

Ung dung oánh xe vào cũng có ý đề phòng nên ngó xem khách sạn tên gì:), nhìn cũng to tương đương 3 sao, ông anh ra tận cửa khách sạn chỉ trỏ đỗ xe, đang loay hoay đỗ xe thì thằng cu bảo vệ nó hỏi:
- ANh ơi anh vào lâu không ạ?
- Anh vào tí khoảng 30 phút gặp anh Đức mà
- ANh ơi anh Đức đi oánh gôn từ sáng rồi anh ạ
- Anh đang đợi anh trong ksanj rồi( mồm nói bụng nhgĩ mấy chú bảo vệ nắm thế éo được lịch của chủ tịch, dưng hơi có tí gợn vì anh Đức của mình vẫn đang đứng cửa khách sạn mà, mắt nó cận éo đâu mà nó không thấy nhể:)