Câu lạc bộ Doanh nhân OF

Nhạc

Xe container
Em thấy cần mợ ạ. Doanh nhân thì cũng là người, mỗi người một sở thích, vào OF cũng là một sở thích bình thường.
Em thấy không cần tiếp những thành phần thiếu nghiêm túc, không phải doanh nhân mà nhận là doanh nhân. Em nói gì nặng mong mợ bỏ quá cho.
Còn cái namecard, nó là cái CƠ BẢN và TỐI THIỂU. Em cũng trải qua cuộc sống công việc từ lúc mình làm tất cả đến khi thuê nhân viên đầu tiên, nhưng name card là phải luôn có. Tôi là ai,tôi làm gì, tôi vị trí gì.
Làm gì có ai như vậy, báu bở gì mà tự nhận ạ he he

onlyone28

Xe hơi
Đã gửi thư đến cụ chủ thớt. Nếu được thì cho cháu xin 1 xuất ạ. Cháu thì không phải chủ dn nhưng cũng có nhiều nhu cầu kinh doanh và lại làm bên ngân hàng nên cũng máu được giao lưu ạ.

lyhoa75

Xe điện
Chúc mừng ngày Doanh nhân OF ! Chúc các cụ mợ ngày càng thành công trên con đường kinh doanh ! @};-@};-@};-

tuananh072012

Xe điện
@Mợ Ướt làm việc với với Cụ Núi 68 - Cụ Chủ để lên đề cương đi
@ Cụ Fujitsu làm cố vấn các vấn đề kỹ thuật đc đấy ạ , Cụ lôi kéo thêm anh em trong ngành tư vấn cho hội ạ , Cụ nêu rõ mục đích tốt đẹp thì anh em sẽ giúp thôi .
@Cụ Nhạc họa : thời gian đầu Cụ kết hợp với mợ Ướt làm chung công việc .
và các tài năng khác còn đang ẩn giấu , đôi khi phải Tam cố thảo lư các Cu/ Mợ ấy mới tham gia - cái này do mợ Ướt + cụ Nhạc làm .
vấn đề sàng lọc ko khó , còn vấn đề thông tin khai báo cũng rất linh hoạt - cốt yếu thể hiện đc background - có khả năng kiểm chứng - của từng cụ là ổn .

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
e thấy Form chi tiết quá. e xin phép được hỏi mấy chi tiết :
- Hôin này có tư cách pháp nhân hay chỉ là Hội tự phát ? nếu là Hội tự phát thì những thông tin chúng e cung cấp ai sẽ chịu trách nhiẹm bảo mật hay la fmấy hôm nữa nhận Spam tn và Email từ các cty KD đa cấp ?
- Hội có tư cách pháp nhân không ah ? ai sẽ chịu trách nhiệm về tính pháp lý của nó ? VD như trong quá trình hoạt động sẽ xảy ra lừa đảo, chiếm dụng của nhau.
- Nếu chỉ là để Giao lưu chia sẻ e nghĩ ko cần quá chi tiết những thôgn tin cá nhân như thế. cái này chỉ dành cho những đối tác sẽ làm việc với nhau. còn đk thì e nghỉ chỉ cần vài thông tin : tên tuổi, Cty, địa chỉ, lĩnh vực hoạt động và kèm theo Dk Kinh doanh copy là xong.
Số ĐT của em bị Sờ pam suốt ngày vì chót cho thông tin 1 số hội trên này, phiền hà hết sức nếu ko có chế tài đảm bảo bí mật và an toàn thông tin cá nhân tham gia hội, vớ vẩn chỉ 1 ông đa cấp giả danh đăng ký tham gia để lấy thông tin thành viên là ko ổn rồi

win_100

Xe điện
Mô hình của cụ chủ em thấy giống BNI Connect Chapter

salestumlum

Xe tăng
em thì chả ông chủ nào chịu nổi em, nên ko ai tuyển, về tự lựm ve chai móc họng bỏ zào để sống,
Có được vào hem!

Edulinks

Xe tải
em chủ doanh nghiệp mới bị thất thế đang ngồi nhà ủ mưu có đủ đk ko cụ chủ thear nhỉ?

longchjnsu

Xe buýt
Cụ tổ chức same với hội BNI rồi. Các cụ hợp tác được với nhau là tốt

Nhạc

Xe container
Trong thời gian chờ các cụ set tổ chức hội, em hỏi ké tí là có cụ nào chuyên tour nội địa ko ạ. Tour hạng trung thôi ko cần Vip ạ

ltlinh

Xe tăng
Theo em tôn chỉ của hội muốn bền là cấm luyến ái lẫn nhau không thì chóng hay chầy cũng vỡ hội đấy nhé :D.

Ướt Mi

Xe buýt
@Mợ Ướt làm việc với với Cụ Núi 68 - Cụ Chủ để lên đề cương đi
@ Cụ Fujitsu làm cố vấn các vấn đề kỹ thuật đc đấy ạ , Cụ lôi kéo thêm anh em trong ngành tư vấn cho hội ạ , Cụ nêu rõ mục đích tốt đẹp thì anh em sẽ giúp thôi .
@Cụ Nhạc họa : thời gian đầu Cụ kết hợp với mợ Ướt làm chung công việc .
và các tài năng khác còn đang ẩn giấu , đôi khi phải Tam cố thảo lư các Cu/ Mợ ấy mới tham gia - cái này do mợ Ướt + cụ Nhạc làm .
vấn đề sàng lọc ko khó , còn vấn đề thông tin khai báo cũng rất linh hoạt - cốt yếu thể hiện đc background - có khả năng kiểm chứng - của từng cụ là ổn .

Cụ có tinh thần chỉ đạo quá.
Cụ chủ có phone em rồi chắc có gì cụ ấy sẽ gọi.

tamxuan

Xe hơi

Nhạc

Xe container
Có thể các cụ ý ko đủ từng kia gạch theo hình thức nhưng lại buôn bán đúng nghĩa e nghĩ ok mà. Hơn nữa nếu thêm các cụ bên thuế, quản lý, bank...cũng rất tốt mà mợ. Cứ có liên quan đến sự pt cho DN e nghĩ ok hết

Pumzen

Xe ba gác
Nhà cháu vào hóng các cụ doanh nhân OF hoạt động dư lào để học hỏi ạ !