Câu lạc bộ Doanh nhân OF

AnhTiếnMobile

Xe điện
mỗi tháng họp 2 lần vậy là có thêm 2 phong bì mang về rồi kekke cứ họp là em thích thôi Vod cụ!

itime

Xe điện
Website
www.vattunoithat.com.vn
Cháu cũng hóng vụ này, nhưng cháu có đôi lời xin góp ý kiến nếu ý tưởng này thành hiện thực, vì số lượng thành viên sẽ rất đông và rất nhiều ngành nghề, vì vậy đề nghị chủ tịt sau khi nhận đăng ký của các thành viên, sẽ nhóm lại những nhóm có liên quan với nhau, Em biết rất nhiều mục đích bao gồm chia sẻ nhân lực, kinh nghiệm... quản lý.. nhưng trước mắt có thực mới vực được đạo.. nên tiêu chí hỗ trợ trong công việc sẽ ưu tiên lên hàng đầu, ví dụ ông bán gà bán vịt, bán nem bán chân giò cho gặp ông chủ nhà hàng, quán rượu quán bia, ông bán Piza cho giao lưu với ông bán lúa mạch và các mợ các cô, ông làm chủ thầu cầu đường thì cho giao lưu với các ông bán sắt thép xi măng... đôi lời góp ý rồi chém tiếp sau

tuananh072012

Xe điện
Cháu cũng hóng vụ này, nhưng cháu có đôi lời xin góp ý kiến nếu ý tưởng này thành hiện thực, vì số lượng thành viên sẽ rất đông và rất nhiều ngành nghề, vì vậy đề nghị chủ tịt sau khi nhận đăng ký của các thành viên, sẽ nhóm lại những nhóm có liên quan với nhau, Em biết rất nhiều mục đích bao gồm chia sẻ nhân lực, kinh nghiệm... quản lý.. nhưng trước mắt có thực mới vực được đạo.. nên tiêu chí hỗ trợ trong công việc sẽ ưu tiên lên hàng đầu, ví dụ ông bán gà bán vịt, bán nem bán chân giò cho gặp ông chủ nhà hàng, quán rượu quán bia, ông bán Piza cho giao lưu với ông bán lúa mạch và các mợ các cô, ông làm chủ thầu cầu đường thì cho giao lưu với các ông bán sắt thép xi măng... đôi lời góp ý rồi chém tiếp sau
Vâng đúng đấy ạ . Cụ chủ thớt mới đưa ra ý tưởng Cụ ạ .
để hội hoạt động tốt cần có :
- nội dung , chương trình thiết thực , hiệu quả , bổ ích .
- thành viên nhiệt tình .
ủng hộ ý tưởng hay của Cụ Chủ . em tham gia .

LONG AN

Xe tăng
Website
www.greenway.sg
Hê hê,

Em đoán cụ ấy thăm dò ý kiến, xét tình hình, v.v. trước. Rồi thì một loạt các thứ khác nữa. Còn chán mới đến giai đoạn mở hội.

Cụ lo xa quá rồi :D

Ý tưởng thì hay nhưng muốn lập hội trên OF thì phải thông qua BQT diễn đàn nhé.

Cụ chưa thuộc "luật" thì làm sao ra "lệ" được. :))

thanhtuan.mee

Xe hơi
2.1. Thành viên chính câu lạc bộ:
Yêu cầu:
- Là chủ doanh nghiệp (Chủ tịch, phó chủ tịch, hoặc giám đốc doanh nghiệp)
- Có acc trên OF
- Phải tham gia tối thiểu 50% số buổi OFF của hội
- Em và các cụ sẽ nghĩ thêm những gì cần thiết để bổ sung ạ
Chủ nhiệm hợp tác xã được không cụ. Nhà cháu vốn ít, quan hệ hẹp nên chỉ dám cùng với các chiến hữu thành lập mô hình Hợp tác xã chứ chưa dám mở công ty doanh nghiệp :(

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Em thiếu nhiều điều kiện quá, làm tất ăn cả nên đủ mỗi gạch đầu dòng Có acc trên OF :D

RuaHN

Xe tăng
Website
www.kansaiwindow.com
Hay quá, cho em tham gia với, dạo này em đang nhàn rỗi cho em chân cave của hội luôn nhé!

vietdongbn

Xe buýt
Vâng tuy ko mới nhưng vẫn là ý tưởng hay. Bên e cũng tham gia vào hội DNT TP- DNT Tỉnh. Theo như cảm nhận của e . thường là các cụ thời gian ko có. Nên tháng 2 lần là ko khả thi. Như bên e 2 tháng/lan mà số lượng dc khoảng 40% .Đang đổi lịch 1quy/lân.

tuananh072012

Xe điện
em góp tí ý kiến với Cụ chủ như thế này :
- hội có thể làm thẻ hội viên với tiêu chuẩn :
+ có sản phẩm dịch vụ tốt ( được hội đánh giá xác nhận )
hoặc :
+ có đóng góp hữu ích cho hoạt động hội .
- hội sẽ lên nội dung cụ thể theo nhóm vấn đề :
+ nhóm thành viên cần học hỏi , trao đổi về kiến thức - kinh nghiệm quản trị kinh doanh , pháp lý .
+ nhóm thành viên cần trao đổi hỗ trợ xây dựng mạng lưới tiêu thụ sản phẩm
+ nhóm vấn đề về chuyên môn kỹ thuật : thép , xây dựng , vật liệu , máy móc .v.v . nông nghiệp , VAC .v .v
+ nhóm v/đ về nguồn lực , vốn , lao động , nhân công .
biết đâu sau thời gian hoạt động tốt hội ra thêm được chứng nhận chất lượng sản phẩm / dịch vụ - trở thành một thương hiệu
em nghĩ nếu cái tâm các Cụ đủ mạnh đủ sáng , thì làm được khối việc .

trunglawyer

Xe buýt
Theo như điều kiện em cũng đủ, xin phép được làm thành viên ạ.

Yến Đinh

Xe tăng
Quảng Ninh quê em vùng mỏ đẹp giàu bao la....
Website
www.facebook.com

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Em thấy ý tưởng này rất hay, em nghĩ là rất nhiều cụ cũng quan tâm, nhưng hình như là đang còn phân vân với tiêu chí và hoạt động của hội, và cuối cùng là hội sẽ đem lại lợi ích gì cho họ sau này nên còn hóng đã :D

K2DnC

Xe tăng
Mô hình này cũng hay nhưng cái quan trọng nhất phải có ông đủ to đủ tầm cầm trịch và ít nhiều có ảnh hưởng gián tiếp đến quyền lợi của các ông tham gia thì mới ổn đc ạ. Chứ chỉ là vui vui chắc đc đôi lần uống rượu rồi giải tán.

thuong_dentis

Xe tăng
E hóng chân nhân viên y tế cho hội...