Câu lạc bộ Doanh nhân OF

Sut_moi_loi_ron

Đi bộ
Ccác Cụ gửi C.v thật nhanh để cụ chủ xắp xếp ngắm nghía phân công nhiệm vụ , em có một góp ý là các Cụ tham gia hội mà ít nói quá thì cụ Chủ rất khó biết ai vào với ai , ai mạnh yếu điểm gì để xếp việc .
em đề cử tạm thời mợ Ướt làm thư ký kiêm truyền thông , Cụ Sứt Lồi và một số Cụ khác làm cố vấn hỗ trợ cụ Chủ .
cơ bản các Cụ ít nói quá như gái mới đi lấy chồng làm anh em ko biết đâu mà lần .
em thì đang trong Sg tháng 12 mới ra Bắc nên tạm thời tham gia với các Cụ qua mạng .
Bạn này nhắc "cụ Sứt Lồi" có phải là mình không nhỉ?

tienphong75

Xe tải
Ý tưởng của cụ rất hữu ích. Em xin ủng hộ và đăng ký thành viên. Cụ chủ thớt cho em hỏi thủ tục đăng ký có nhiêu khê không ợ? :))

tqppmpc

Xe buýt
Ảnh Form đăng ký của cụ chủ thế này cho các cụ doanh nhân lười dow thì kiểm duyệt qua cho nhanh

e thấy Form chi tiết quá. e xin phép được hỏi mấy chi tiết :
- Hôin này có tư cách pháp nhân hay chỉ là Hội tự phát ? nếu là Hội tự phát thì những thông tin chúng e cung cấp ai sẽ chịu trách nhiẹm bảo mật hay la fmấy hôm nữa nhận Spam tn và Email từ các cty KD đa cấp ?
- Hội có tư cách pháp nhân không ah ? ai sẽ chịu trách nhiệm về tính pháp lý của nó ? VD như trong quá trình hoạt động sẽ xảy ra lừa đảo, chiếm dụng của nhau.
- Nếu chỉ là để Giao lưu chia sẻ e nghĩ ko cần quá chi tiết những thôgn tin cá nhân như thế. cái này chỉ dành cho những đối tác sẽ làm việc với nhau. còn đk thì e nghỉ chỉ cần vài thông tin : tên tuổi, Cty, địa chỉ, lĩnh vực hoạt động và kèm theo Dk Kinh doanh copy là xong.

Website
www.otofun.net
- Hôin này có tư cách pháp nhân hay chỉ là Hội tự phát ? nếu là Hội tự phát thì những thông tin chúng e cung cấp ai sẽ chịu trách nhiẹm bảo mật hay la fmấy hôm nữa nhận Spam tn và Email từ các cty KD đa cấp ?
- Hội có tư cách pháp nhân không ah ? ai sẽ chịu trách nhiệm về tính pháp lý của nó ? VD như trong quá trình hoạt động sẽ xảy ra lừa đảo, chiếm dụng của nhau.
- Nếu chỉ là để Giao lưu chia sẻ e nghĩ ko cần quá chi tiết những thôgn tin cá nhân như thế. cái này chỉ dành cho những đối tác sẽ làm việc với nhau. còn đk thì e nghỉ chỉ cần vài thông tin : tên tuổi, Cty, địa chỉ, lĩnh vực hoạt động và kèm theo Dk Kinh doanh copy là xong.
Cùng quan điểm. Cụ chủ tuyệt đối không share thông tin em đăng ký nhé. Làm ơn đừng để em lại mất nốt tí lòng tin còn lại chứ?:(.

Lý do muốn thành lập là vì không muốn dây dưa đến mấy ông quốc doanh mà sao lại có mục liên quan đến Hội doanh nghiệp trẻ và yêu cầu nhiều thông tin chi tiết thế kia?

Thuốc Sâu

Xe tải
Hôm nay là ngày Doanh nhân Việt Nam đó các ngài.
Nhẽ buồn nhiều hơn vui nên đổi thành ngày sát nhân Việt nam sẽ hợp hơn

thanhlich

Tháo bánh
Website
kinhmat.com.vn
Vào hội của Cụ mà bị bem nick trên OF thì có bị các Cụ bem thành viên hội không ạ.

Nhà cháu hay bị bem nick nên cứ hỏi cho chắc :D

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Vào hội của Cụ mà bị bem nick trên OF thì có bị các Cụ bem thành viên hội không ạ.

Nhà cháu hay bị bem nick nên cứ hỏi cho chắc :D
Cụ thanh lịch thế sao lại hay bị bem nick ạ?

Ướt Mi

Xe buýt
Ccác Cụ gửi C.v thật nhanh để cụ chủ xắp xếp ngắm nghía phân công nhiệm vụ , em có một góp ý là các Cụ tham gia hội mà ít nói quá thì cụ Chủ rất khó biết ai vào với ai , ai mạnh yếu điểm gì để xếp việc .
em đề cử tạm thời mợ Ướt làm thư ký kiêm truyền thông , Cụ Sứt Lồi và một số Cụ khác làm cố vấn hỗ trợ cụ Chủ .
cơ bản các Cụ ít nói quá như gái mới đi lấy chồng làm anh em ko biết đâu mà lần .
em thì đang trong Sg tháng 12 mới ra Bắc nên tạm thời tham gia với các Cụ qua mạng .
Có cụ nào đăng ký hỗ trợ cháu lên chương trình hôm đầu với ạ. Để đảm bảo lần gặp mặt sẽ có kết quả tốt nhất, cháu nghĩ phải có 1 nhóm cùng lên trước kế hoạch ạ. Cụ tuananh, cụ Chim, cụ Tố, cụ Ướt Mi... các cụ vào giúp cháu với ạ.

Họp trù bị là cần thiết cụ ạ.

Em nhận công tác thư ký nhé. Tốt nhất mấy người nhiệt tình nhất gặp cafe hoặc ở văn phòng của một ai đó cho dễ.

Ướt Mi

Xe buýt
Cùng quan điểm. Cụ chủ tuyệt đối không share thông tin em đăng ký nhé. Làm ơn đừng để em lại mất nốt tí lòng tin còn lại chứ?:(.

Lý do muốn thành lập là vì không muốn dây dưa đến mấy ông quốc doanh mà sao lại có mục liên quan đến Hội doanh nghiệp trẻ và yêu cầu nhiều thông tin chi tiết thế kia?
Chăc cụ ấy lấy theo phom cũ của một hội nào đó cụ ấy đã tham gia.

Em nghĩ việc chắt lọc thành viên là cần thiết ạ. Em sợ nhất sự tạp nham, hội ăn nhậu, hội tán phét... rất mất thời gian.

Chỉnh sửa cuối:

ajax

[Tịch thu bằng lái]
hội của các cụ dài ghê nhỉ
em công chứng nên không được ồi

FUJITSU

Xe buýt
Họp trù bị là cần thiết cụ ạ.

Em nhận công tác thư ký nhé. Tốt nhất mấy người nhiệt tình nhất gặp cafe hoặc ở văn phòng của một ai đó cho dễ.
Có những vđ cmmt không hết được ý, e nghĩ thời điểm trước buổi ra mắt chính thức nên một số ae nhiệt tình ngồi vs nhau thống nhất quan điểm trước đã ah!!
Như cmmt của cụ "tpqqmpc" e thấy cũng rất có lý :-?

Nhạc

Xe container
E cũng thấy chi tiết quá, chỉ cần thông tin về hội viên thôi, còn cụ nào làm ăn với cụ nào thì hãy chi tiết trong hồ sơ năng lực abc...
Hội ra đời tạo cơ hội hợp tác và chia sẻ kinh nghiệm quản lý, phát triển DN là tốt lắm rồi, chứ đạt được kỳ vọng là lợi ích kinh tế đem lại em nghĩ phải là quá trình tìm hiểu, làm việc nghiêm túc sau đó. Các cụ xác định luôn mục đích hoạt động của hội, tính chất kinh tế hay phi lợi nhuận, tư cách pháp nhân thì chắc là không rồi :D

buicongchuc

Xe ba gác
Chúc mừng ngày Doanh nhân VN.

Ướt Mi

Xe buýt
Em nghĩ là cần thêm cái name card nữa ạ.
Nói chung em nghĩ nên loại bỏ những thành phần không nghiêm túc, ko có định hướng rõ ràng.

Nhạc

Xe container
Em nghĩ là cần thêm cái name card nữa ạ.
Nói chung em nghĩ nên loại bỏ những thành phần không nghiêm túc, ko có định hướng rõ ràng.
Có nhất thiết phải thế ko mợ. Giao lưu trao đổi với nhau rồi quá trình chọn lọc tự nhiên nó tự khắc diễn ra. Nếu nghiêm túc như giời thì đã chẳng có time mà vào OF chơi :D

me.muop

Xe buýt
Bố em ở quê làm vườn ao chuồng, tháng thu về ít cũng tầm vài trăm triệu tiền lãi.
Đầu trổng ra, đ ít chổng vào ko có thời gian vào of chém gió, vậy có được đăng ký làm doanh nhân không
????

Nhạc

Xe container
Bố em ở quê làm vườn ao chuồng, tháng thu về ít cũng tầm vài trăm triệu tiền lãi.
Đầu trổng ra, đ ít chổng vào ko có thời gian vào of chém gió, vậy có được đăng ký làm doanh nhân không
????
Thuộc thành phần đại điền chủ rồi, ko được đăng ký vào đây ạ :))

Ướt Mi

Xe buýt
Có nhất thiết phải thế ko mợ. Giao lưu trao đổi với nhau rồi quá trình chọn lọc tự nhiên nó tự khắc diễn ra. Nếu nghiêm túc như giời thì đã chẳng có time mà vào OF chơi :D
Em thấy cần mợ ạ. Doanh nhân thì cũng là người, mỗi người một sở thích, vào OF cũng là một sở thích bình thường.
Em thấy không cần tiếp những thành phần thiếu nghiêm túc, không phải doanh nhân mà nhận là doanh nhân. Em nói gì nặng mong mợ bỏ quá cho.
Còn cái namecard, nó là cái CƠ BẢN và TỐI THIỂU. Em cũng trải qua cuộc sống công việc từ lúc mình làm tất cả đến khi thuê nhân viên đầu tiên, nhưng name card là phải luôn có. Tôi là ai,tôi làm gì, tôi vị trí gì.