Cay đắng gọi cứu hộ oto mạnh sơn 1156 đường láng

ductamcomputer2107

Xe đạp
Nay thực sự là một ngày quá nghiệt ngã với em !
Trả là thế này, kính các cụ ở trên diễn đàn soi xét,
Nay em đang đi xe đến cầu thăng long xe bị chết máy, theo kinh nghiệm ngu muội không biết gì của em là đỗ xuống kiểm tra nước làm mát, vì thấy máy khá nóng, ! em chờ 1h thì đổ thêm ít nước lọc bổ xung, và chờ làm mát máy thì nổ, nhưng xe không nổ được, em cũng đã gọi hãng GM mỹ đình để được tư vấn và bên đó vẫn bảo cố gắng chờ thêm mát máy thì thử nổ !! Nhưng đang vội tính em thế nào lại lên mạng tìm cứu hộ, quỷ sui thế nào em tìm dc ra số 096 1666 118, em call hỏi anh làm bên cứu hộ đúng không? ok, nó chắm sóc em rất nhiệt tình, ban đầu em cứ nghĩ là nó chỉ là cứu hộ thì cho mình về hãng GM mỹ đình, nhưng nó lại bảo anh yên tâm, cứ kéo xe về chỗ em, bên em xem nhanh cho, lúc đó ngồi trên xe nghĩ nào lại gật đầu , thì trong đầu cứ nghĩ bệnh này chắc cũng ko cần vô hãng, cũng dc,!! Về nó kiểm tra, nó bảo phải tháo mặt máy ra mà em cứ tưởng cái mặt máy là cái mặt trên chưa turbin đơn giản thôi, ai ngờ tháo hết nửa phần máy trên, tháo xong lại bảo ở thân máy dưới !! bảo phải dỡ cả máy ra, híc và bảo phải sửa mấy ngày mới xong, thế mà bảo 1 lúc xong.. EM buồn quá đành về nhưng về nhà lòng ko an tâm khi nhìn thấy 1 đổi choắt con tháo cái xe em ra, toàn 15. 20 tuổi thì lấy đâu ra kinh nghiệm mà sửa, tiện là dân công nghệ thông tin tìm luôn xem nó có uy tín không? thì ôi zời phốt nổ bao nhiêu vố !! em nóng gian mặt nhờ ae dưới này lên kéo xe về, lên đó kéo xe về nó thăn của em 1tr tiền xe kéo và ban đầu có đòi 5 triệu tiền tháo máy xe, em xin xỏ mãi nó lấy 3tr( xe không sửa chữa gì, chỉ tháo máy làm 3 củ,). Em ko muốn đôi co nó lên thanh toán tiền ra về, cái tiền em ko tiếc gì nhưng cái em không an tâm đó là đội ngũ kỹ thuật non choẹt đó sửa cái xe của em !! em kéo về gara gần nhà làm , Thực sự em là em cũng quá tin lời nó, và thực sự là người đi xe bảo sửa tí ok mà đang vội thì cũng liều gật đầu thôi, nhưng sau em ko dám vào đây nữa thật, !! Qua em muốn chửi thề 1 câu vào mặt nó quá nhưng mà nghĩ nó ko đáng để em làm mất nhân cách của bản thân, vẫn nhẹ nhàng chịu mất tiền và mang xe về. Các bác bảo em hiền, hay ngu muội cũng ko sao, nhưng để chửi nhau với nó thì em xin thua ạ, nó mất dậy có tiếng rồi !!

Chỉnh sửa cuối:

BIBI111

Xe tải
hi, gara này quá nổi tiếng OF về mảng chuyên gia phá máy, cụ chủ ko tham khảo à! Trước có cụ xe mondeo bị như cụ hic. Gara này chuyên có bài bệnh gì cũng tháo tung hết máy ra đã, nhiều phốt lắm rồi

QUAN XA THU

Xe máy
Tặc cái lưỡi phát cho xong cụ ạ, cái gì cũng có học phí mà

bùm chéo

Xe máy
Mời cụ ly vodka và lấy bài học của cụ làm bài học cho bản thân :(

XE DÒ SH

Xe tải
sao lắm cụ dính phốt gara này thế nhỉ, cứ chơi trò này thì quá là kinh rồi

Pro ETC

Xe máy
Oh, cụ chủ là dân IT, search google ra được nó, mà lại đợi đến khi nó tháo tung ra mới search kiểm tra thông tin về nó là sao. Em chả biết mặt gara này nhưng nghe danh trên giang hồ thì nổi như cồn từ lâu lắm rồi cơ. Em thực sự thắc mắc sao nó vẫn sống được, tài thật.

thuyphongthanh

Xe lăn
Chỉ biết chia buồn với cụ...

ductamcomputer2107

Xe đạp
Oh, cụ chủ là dân IT, search google ra được nó, mà lại đợi đến khi nó tháo tung ra mới search kiểm tra thông tin về nó là sao. Em chả biết mặt gara này nhưng nghe danh trên giang hồ thì nổi như cồn từ lâu lắm rồi cơ. Em thực sự thắc mắc sao nó vẫn sống được, tài thật.
bản thân em thì vội đi, mà ra ngoài mạng 3g chậm, tìm cứu hộ nghĩ nó chỉ chở xe garra mình yêu cầu, mỗi chở thôi thì tìm hiểu làm gì, mà lên xe nó tỉ tê thế nào em nghe về gara nó, nó chăn em từ trên xe của nó, càng nghĩ lại thấy mình hơi lon ngu bác à, đành là bài học thôi, viết lên đây để ae tránh, biết là nó nhiều phốt, nhưng cứ nhiều người hơn thì google sẽ tìm nhanh hơn !!

Pro ETC

Xe máy
bản thân em thì vội đi, mà ra ngoài mạng 3g chậm, tìm cứu hộ nghĩ nó chỉ chở xe garra mình yêu cầu, mỗi chở thôi thì tìm hiểu làm gì, mà lên xe nó tỉ tê thế nào em nghe về gara nó, nó chăn em từ trên xe của nó, càng nghĩ lại thấy mình hơi lon ngu bác à, đành là bài học thôi, viết lên đây để ae tránh, biết là nó nhiều phốt, nhưng cứ nhiều người hơn thì google sẽ tìm nhanh hơn !!
Cụ mà là đàn bà, mỗi lần nghe tỉ tê lại OK, thì có mà ...

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
Đây là lần thứ nhiều e nghe về cái gara chăn gà này, lỗi gì cũng thành bổ máy hết, các cụ có xe mà thờ ơ quá k chịu tìm hiểu, mà k tìm cứ vài hãng mà phang là lành nhất đắt hơn cũng k đến nỗi cay đắng.

ductamcomputer2107

Xe đạp
Đây là lần thứ nhiều e nghe về cái gara chăn gà này, lỗi gì cũng thành bổ máy hết, các cụ có xe mà thờ ơ quá k chịu tìm hiểu, mà k tìm cứ vài hãng mà phang là lành nhất đắt hơn cũng k đến nỗi cay đắng.
ban đầu em cũng call hãng GM tư vấn rồi, mà quỷ sui ngày đó em mất tiền , cứ tưởng cứu hộ là nó chỉ kéo xe mình thui, ai ngờ nó ko kéo về hagnx mà kéo về nhà nó, hic hic

HoaiNam6789

Xe buýt
Cụ mua xăng đến đốt garage nó đi.Cứ hiền quá để nó xơi

Ka_nhep

Xe tăng
Gara Mạnh sơn này kờ ho nổi tiếng rồi, nó lại thông đồng với bọn kờ ho cứu hộ nữa. Làm thế nào để xử lý bọn này nhỉ?

ductamcomputer2107

Xe đạp
Gara Mạnh sơn này kờ ho nổi tiếng rồi, nó lại thông đồng với bọn kờ ho cứu hộ nữa. Làm thế nào để xử lý bọn này nhỉ?
Em rất buồn là, khi em ra về, cu sửa xe máy cạnh đó chiều nó ngồi cửa hóng gió nó nói câu, nhầm bệnh viện rồi, không chỉ có mình đâu, nhiều người, thế mà cu chủ ở đấy có nghe thấy mà mặt nó dầy bịch, thua

hbu082

Xe container
ban đầu em cũng call hãng GM tư vấn rồi, mà quỷ sui ngày đó em mất tiền , cứ tưởng cứu hộ là nó chỉ kéo xe mình thui, ai ngờ nó ko kéo về hagnx mà kéo về nhà nó, hic hic
thì nó bảo cụ đưa vợ 2 cụ về phòng nó cụ gật rồi còn gì nữa? về nó lột hết ra rồi lại kêu. may mà còn kéo đc xe ra ngoài đấy.