[Đã bán] CC em bán nhà Tam Hiệp Thanh Trì

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
3,000 VNĐ
Diện tích
55㎡

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
hô 58tr, sao ít thế, đằng nào cũng ngáo sao ko hô 580tr/m2 cho đỉnh cao =))
Em cũng đã đi xem nhiều nơi ngoại thành HN suốt tháng qua, tình trạng ngáo giá diễn ra mọi nơi, mọi chỗ, không chỉ riêng thớt này ngáo mà đa số đều ngáo.
Nói mợ đừng buồn, giá này mợ ôm 5-10 năm nữa ăn thay cơm mợ nhé =))
Thôi chịu khó đi thêm vài tháng nữa đi kiểu gì cũng mua được nhà. Tội nghiệp.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF

ducthang85

Xe tải
Lại bán dồn ôm gold rồi . Mợ cho cái dự tới tháng 3 có lên 1900 ko để em còn ôm tiếp đi ?

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Lại bán dồn ôm gold rồi . Mợ cho cái dự tới tháng 3 có lên 1900 ko để em còn ôm tiếp đi ?
1900 thì em không chắc nhưng 18xx là có thể. Chỉ trên 18xx là vàng VN nó bay khá rồi cụ ạ

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
hô 58tr, sao ít thế, đằng nào cũng ngáo sao ko hô 580tr/m2 cho đỉnh cao =))
Em cũng đã đi xem nhiều nơi ngoại thành HN suốt tháng qua, tình trạng ngáo giá diễn ra mọi nơi, mọi chỗ, không chỉ riêng thớt này ngáo mà đa số đều ngáo.
Nói mợ đừng buồn, giá này mợ ôm 5-10 năm nữa ăn thay cơm mợ nhé =))
Đàn ông mà rẻ rách thế cụ 😢

DucHuy15

Xe hơi
Sang năm chưa lên đc đâu mợ ơi, tiêu chí khó nhất là thu ngân sách, với lại còn ưu tiên quê cụ tổng ạ, nhưng giá này là quá hợp lý ở thời điểm này rồi ạ. Chúc mợ sớm giao dịch thành công ạ!

Chỉnh sửa cuối:

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Sang năm chưa lên đc đâu mợ ơi, tiêu chí khó nhất là thu ngân sách, với lại còn ưu tiên quê cụ tổng ạ
H Thanh Trì cũng đang mở bán mấy khu đấu giá rồi cụ ạ. Trước cửa nhà em chắc sang năm vì xã đang gọi lên thoả thuận đền bù nhưng có một vài hộ chưa đồng ý. Em cũng thích họ nhanh đấu giá cho nâng cấp cơ sở hạ tầng và dân về xây dựng cho đẹp làng xóm.

DucHuy15

Xe hơi
bảo ngáo giá thì gân cổ lên cãi, lại còn có vài chân gỗ vào lấp liếm chỉ trích cá nhân đánh trống lảng =))
mảnh thì xấu, ngõ thì bé, quê mùa 1 cục, hạ tầng đô thị = 0 , cái đó đến 1 thằng con nít nó nhìn cũng ra
thôi cứ hò do ta vào mà kéo pháo với hy vọng may ra có con gà nào vào lấp lỗ châu mai =))
Em nói thật mợ ấy đã lịch sự mời cụ qua đàm đạo rồi mà cụ ko dám qua thì cụ lặn đi cho người thật việc thật họ làm việc

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
bảo ngáo giá thì gân cổ lên cãi, lại còn có vài chân gỗ vào lấp liếm chỉ trích cá nhân đánh trống lảng =))
mảnh thì xấu, ngõ thì bé, quê mùa 1 cục, hạ tầng đô thị = 0 , cái đó đến 1 thằng con nít nó nhìn cũng ra
thôi cứ hò do ta vào mà kéo pháo với hy vọng may ra có con gà nào vào lấp lỗ châu mai =))
Những thành viên khác em đều không quen biết cụ ạ và mọi người đang nói chuyện rất bình thường, có khen chê nhưng đều rõ ràng, lịch sự. Có cụ là vô duyên và đang thể thể hiện cả vô văn hoá nữa.
Mình làm đàn ông đứng thẳng ngẩng cao đầu đừng lèm bèm hèn hạ như vậy.
Mấy hôm nay công việc của em cũng có chút áp lực nên cũng hơi mệt mỏi, những lời của cụ tuy khó nghe nhưng nó không làm em thêm bận tâm đâu. Nhà nay chưa bán, tháng sau bán, năm sau bán. Hoặc ăn thay cơm cũng được dĩ nhiên là cho thuê lấy tiền mua cơm chứ không phải đi gặm tường nhà thay cơm :))

Nếu cụ thấy nói ra được thoải mái hơn cụ cứ comment tiếp. Em chỉ thấy tội nghiệp và thương hại cụ thôi.

Chỉnh sửa cuối:

hoangnam2812

Xe tải
em biết chính xác giá ở khu này đấy cụ thử nói xem giá là bao nhiêu để xem cụ có nghiên cứu hay là phá đám mợ ấy xem

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
em biết chính xác giá ở khu này đấy cụ thử nói xem giá là bao nhiêu để xem cụ có nghiên cứu hay là phá đám mợ ấy xem
Em cũng nghĩ tại mọi người lâu không về Thanh Trì hoặc không sống ở đó nên cảm nhận TT là nơi nào đó xa xôi khỉ ho cò gáy, quê mùa và ô nhiễm. Cũng đúng thôi vì đi đâu sẽ biết đó, ở đâu sẽ quen đó. Nhưng chưa biết thì nên đi xem, nên tìm hiểu hỏi han xong nói phát nào là em Yến phải câm nín ngay, tâm phục khẩu phục ngay, mới chuẩn.

Hơn ai hết em cũng muốn giá nhà đất rẻ, nếu giá rẻ thay vì mua được 1 nhà thì chỗ tiền đó em mua được ba cái nhà cho thuê lấy lương hưu luôn đỡ lo tuổi già. Nhưng giá thị trường giờ nó thế chả nhẽ em bán rẻ đi để cưỡng lại thị trườngthì hoá ra em dở à :))

Đâu đó trong nội thành sẽ có những căn nhà hợp lý với tiêu chí ở của mọi người. Vài nơi nào đó ở ngoại thành giá còn tốt phù hợp với nhu cầu đầu tư của mọi người. Ví dụ Đông Anh, Long Biên đang khởi sắc và được đầu tư công lớn. Em Yến xin mời mọi người cứ lựa chọn theo khẩu vị của mọi người. Tiền trong túi các bác cơ mà. Ai cần và tiện đường khu vực này thì qua em. Một người ở Thường Tín, Thanh Trì, Hoàng Mai làm việc sinh sống ở TT chắc sẽ cần thêm nơi ở đây hơn là những người ở giữa TP đang lựa chọn các vị trí xung quanh không nhất thiêt mua về ở TT.

Cá nhân em căn này em dư em bán, cũng có sự tham khảo giá và thông qua sự trả giá của mọi người. Em bán hàng cũng dễ, yêu quý thì sẵn sàng bớt thoải mái cho khách, người này chưa bán lại bán cho người kia, giao dịch thành công hay không nó phụ thuộc vào khả năng thương lượng của khách hàng và thiện chí của ng bán mà ng ta hay gọi là cái Duyên.

Em bán xong không phải nhập hàng, em lại mua nhà tiếp đấy. Mục tiêu hướng đến của em nói luôn cũng là nhà trong ngõ phố em đang bán hàng vừa làm xưởng vừa làm chỗ cho mọi người nghỉ trưa và mưa gió quá không về được Thanh Trì thì em ở lại. Nhà mặt phố HB 500 -700 - 1 tỷ tuỳ vị trí em không có tiền phải tìm nhà trong ngõ. Trong ngõ sâu mà cũng ~ 200tr/m mà cái thì nhỏ, cái không nóc, cái dùng chung vs, cái thì chủ kiêu kỳ không bán dù đang cần...đến nay vẫn chưa tìm được căn ưng ý. Em không bảo chủ họ ngáo giá, em không trách họ chờ chăn gà, em cũng không trách thị trường cao thấp nghiệt ngã. Em tự trách mình chưa đủ duyên và chưa đủ tài, đủ lục để mua được cái mình mong muốn. Và đành cày cuốc để chờ hội cơ hội tốt hơn nhưng sẽ không từ bỏ.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Thôi thì ai cần và quan tâm thì ghé xem. Em cũng ko phải vỡ nợ hay nhà lỗi mà phải bán đi bằng được. Chưa cái nhà nào em phải trình bày kỹ như thế nhưng đúng là đằng nào em cũng phải nói cho rõ ràng.

Tiện thể em mời cả nhà ủng hộ món tương của bà hàng xóm nhà em làm. Tương nhà làm không chất hoá học vừa ngon, vừa lành giá lại rẻ.
⚡ chai nửa lít như kia 10K
⚡ chai 1 lít 20K
Đảm bảo cccm ăn ngon miệng, thêm ít gừng ớt đường chấm với vó bò trời này thì nhất quả đất.
Khách mua hẹn em mang lên Hàng Bạc hoặc cần em sẽ ship grap, GHTK khắp nơi luôn.
Em bán hộ bà ấy thôi cho bà ấy thêm tiền chăm mấy đứa cháu.

Chỉnh sửa cuối:

moongket

Xe điện
em vừa lượn xem nhà khu yên ngưu tam hiệp này cả chiều chủ nhật. e có đứa em ở ngâu gt vài căn e chưa ưng lám. mợ cho em xin tt vào zalo e nhé. e Dương 0768 001 555. hy vọng có duyên với mợ :D
Các cụ mợ có đất thanh trì
Hay ngâu tam hiệp huỳnh cung tựu liệt
Mua nhà mua đất cần check thông tin quy hoạch mua cho yên tâm inbox em nhé
Dịch vụ chu đáo tin cậy
Sau mua đất cần xây nhà cấp giấy phép xây dựng em cũng phục vụ chu đáo luôn nhé
Đúng nghề của em

moongket

Xe điện
Vâng, cứ từng bước một, nhà em thì 71,4m, phân lô quân đội nên đường như nhau trước sau, 5 tầng có gara be bé rồi :) giá thì chưa biết ntn để đăng :)
Cụ inbox em thông tin giá nhé
Em có bạn đang quan tâm hihi

moongket

Xe điện
Sang năm chưa lên đc đâu mợ ơi, tiêu chí khó nhất là thu ngân sách, với lại còn ưu tiên quê cụ tổng ạ, nhưng giá này là quá hợp lý ở thời điểm này rồi ạ. Chúc mợ sớm giao dịch thành công ạ!
Tiêu chí khó nhất là số km đường giao thông cụ ơi
Thu ngân sách thì dễ thôi
Đấu giá đất là ok

Trạng thái
Thớt đang đóng