Thảo luận Chân treo trước Livina

Loan Anh

Xe đạp
CCCM cho em hỏi chút ạ, sự là em có đi thay chân treo trước phải mấy Grand livina mà hai cái nó khác nhau quá, thợ thì nói không sao mà em chưa biết ntn,
CCCM ai thay rồi tư vấn em cái ạ !!!!!

NKQA

Xe buýt
CCCM cho em hỏi chút ạ, sự là em có đi thay chân treo trước phải mấy Grand livina mà hai cái nó khác nhau quá, thợ thì nói không sao mà em chưa biết ntn,
CCCM ai thay rồi tư vấn em cái ạ !!!!!

Cái xịn theo xe nó có cục Cao su triệt tiêu rung máy nên máy nổ rất êm.
Cái thay thế chắc là lởm nên không có, nổ máy sẽ rung xe hơn. Không đúng theo thiết kế. Tác hại thế nào thì tùy mỗi người quan niệm bác ạ.
Cái này xịn hình như chỉ có trong hãng và chắc là đắt. Mua ngoài cũng có đồ xịn và rẻ, nhưng phải biết, vì nó cũng dùng cho nhiều xe khác.

otoboi

Xe tải
Sao xe nhập e ko thấy có cái này nhỉ

Loan Anh

Xe đạp
Cái thay thế chắc là lởm nên không có, nổ máy sẽ rung xe hơn. Không đúng theo thiết kế. Tác hại thế nào thì tùy mỗi người quan niệm bác ạ.
Cái này xịn hình như chỉ có trong hãng và chắc là đắt. Mua ngoài cũng có đồ xịn và rẻ, nhưng phải biết, vì nó cũng dùng cho nhiều xe khác.
sự là cháu ra gara và thợ đặt về, cháu lái mới còn ít kinh nghiệm, lần sau sẽ coi là bài học ạ, lên mạng cháu thấy nhiều nơi bàn mà ko biết sao gara lại không oder đúng đc hayz :((
cụ vẫn đi em nó chứ ạ, trước thấy cụ có mấy chỗ lấy phụ kiện, cụ cho cháu số liên lạc được không ạ?

NKQA

Xe buýt
sự là cháu ra gara và thợ đặt về, cháu lái mới còn ít kinh nghiệm, lần sau sẽ coi là bài học ạ, lên mạng cháu thấy nhiều nơi bàn mà ko biết sao ga
ra lại không oder đúng đc hayz :((
cụ vẫn đi em nó chứ ạ, trước thấy cụ có mấy chỗ lấy phụ kiện, cụ cho cháu số liên lạc được không ạ?
5 năm trước tôi có nhờ 1 cụ mua hộ bên Thái 1 số đồ thôi, này lâu quá không biết còn mua được không.

trang_ha

Xe đạp
Cái này theo xe thôi, hãng cũng không có đâu bác nhé! Cơ mà cái cục cao su ấy mà triệt tiêu rung máy thì có vẻ ....hơi nghi ngờ. Không rõ cơ chế triệt tiêu như nào bác?