[Funland] Chạn vương

phuoc050880

Xe tải
Vợ con gì mà đón bmc lên chăm nom lại không đồng ý, mà có phải ở cùng đâu. Phận làm con, nghĩa vụ chăm sóc bố mẹ là điều hiển nhiên. Lương ông thớt 100 củ 1 tháng mà không lo nổi cho bố mẹ ở trên Hà Nội à. Chạn ngon thật đấy nhưng con vợ không biết điều thì đập mẹ cái chạn đi, tự lập mà sống, chăm sóc bố mẹ. Hay là ông thủ dâm ra cái lương 100 củ. À quên, ông thớt cho tôi hỏi nhà vợ ông còn cô em gái nào chưa chồng không? 😀😀😀

hongnhungdo

Xe buýt
bác làm em nhớ đến em có bà bác cũng có cái kiểu khoe mẽ, thể hiện: khoe con trai tôi đi làm lương mấy trăm triệu, mua chục cái nhà, mua tổ yến sâm nhung này nọ. Thực tế là do con dâu giỏi chứ con zai không bằng vợ. Nhưng con dâu dân làm ăn khéo léo nên nịnh mẹ chồng, nịnh chồng chằm chặp: Vâng cháu hưởng phước nhà chồng nên làm ăn thuận lợi; ôi mẹ cháu nhớ nhầm đấy, làm gì mà có lắm nhà thế; cháu cũng phải nhịn nọ nhịn kia mua đồ cho bà bồi bổ....khéo dã man luôn
Nói thực thì con dâu thế là quá khéo, với cũng chả thèm chấp mẫy cái sĩ hão của mẹ chồng. Hoặc bản thân mẹ chồng cũng không rõ con trai kiếm bao nhiêu con dâu kiếm bao nhiêu chỉ biết tài sản đó là chúng nó làm ăn mà có. Còn như nhà chủ thớt đây thì bà mẹ chồng thừa hiểu nhà cửa tiền bạc là của thông gia cho , vậy mà đi khoe đi sĩ thì nực cười . Em cũng ghét cái kiểu đấy lắm luôn.

TÔN

Xe container
Em hiểu cái tiếp xúc này nó thuộc về tính cách mỗi người. Em cũng ko phải dạng quảng giao, nói chuyện tán phét um sùm với bố mẹ vợ gì. Nhưng gặp các cụ là em tươi cười với nhiệt tình hết cỡ. Vợ em thì gặp là biểu hiện thái độ luôn, mặt dài như cái bơm :)) Nhưng e cũng ko dám trách vợ đâu, vì vợ em xét chung là người tử tế, hết lòng vì con, với em cũng thoái mải, mỗi chuyện bmc là khó chịu nhưng chắc nhiều nhà cũng như vậy.
Em ở giữa mẹ chồng với nàng dâu cũng mệt mỏi lắm. Nghĩ tương lai mình chết đi, sau này vợ mình với con dâu chắc lịch sử sẽ lập lại