[Funland] Chặt xác nhét vali kinh vãi các cụ ah

duongqua

Xe container
Khu Phú Mỹ Hưng bọn Hàn Quốc thuê nhà nhiều, mà gặp bọn này nhìn gét, trong khi dân Philippines và Nhật Bản nhìn hiền lành dễ chịu hơn
Chả biết có phải dân Hàn sang đây là dân bát nháo hay nhộn nháo ko chứ e ở 1 thời gian với các bạn ý tiếp xúc đủ mọi loại thành phần kể cả ở Seoul lẫn 1 tp xung quanh thì dân họ cũng lành chán. Ko khôn lỏi hay cục súc như dân mình đâu. Chứ như dân mình ra ngoài hơi tí là bem nhau vác đồ nóng nguội ra ngay,có khi mình còn bị dân nước ngoài nó chửi là dân hay thích đánh lộn ấy chứ.
Nói chung có ngừoi này ngừoi nọ ko phải bản chất ngta thế đâu.

Pumzen

Xe ba gác
Trước có vụ tay Hàn xẻng giết người, xong cũng cho vào va li vác ra bãi rác đôt phi tang nhỉ. Nhớ mang mang đâu như cũng mạn Mẽo Đình, nạn nhân là phụ nữ thì phải?

Tĩnh hiên trà

Xe điện
Trước có vụ tay Hàn xẻng giết người, xong cũng cho vào va li vác ra bãi rác đôt phi tang nhỉ. Nhớ mang mang đâu như cũng mạn Mẽo Đình, nạn nhân là phụ nữ thì phải?
Hoàng Minh Giám cụ à ! Ngay chỗ Công viên Thanh Xuân

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đã mất công thế thì sao không cắt nhỏ ra rồi cho tủ lạnh rồi vứt từ từ vào thùng nước gạo nhỉ? hoặc xay sinh tố rồi đổ vào bồn cầu, mỗi ngày 1 ít, em tính khoảng 20 ngày là hết. Thằng này xem phim ít quá rồi.
Không thoát dc đâu cụ. Nạn nhân còn có người nhà, bạn bè và người quen. Mất tích thời gian biết ngay.

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Chả biết có phải dân Hàn sang đây là dân bát nháo hay nhộn nháo ko chứ e ở 1 thời gian với các bạn ý tiếp xúc đủ mọi loại thành phần kể cả ở Seoul lẫn 1 tp xung quanh thì dân họ cũng lành chán. Ko khôn lỏi hay cục súc như dân mình đâu. Chứ như dân mình ra ngoài hơi tí là bem nhau vác đồ nóng nguội ra ngay,có khi mình còn bị dân nước ngoài nó chửi là dân hay thích đánh lộn ấy chứ.
Quan trọng là Vn sang chỉ trốn ra ngoài làm, hay ăn cắp đồ thôi. Ít có các vụ giết người, cưa xác như này.
Bọn Hàn sang em thấy đã lên báo mấy vụ rồi.
Tàu cũng có.
Nhật thì chưa thấy vụ nào như này.

dpl

Xe lăn
Dạ lâu lâu cũng quỳ xin trả nợ mà nó trơ trơ không giả.
Quỳ, năn nỉ,dọa, chửi ... Nhg vẫn k đòi đc đúng k cụ??? E cũng bị mấy quả, và thấy kết quả bọn nó k ra gì. Quả báo đến nhanh thật mà

hai.tranhr

Xe container
Quỳ, năn nỉ,dọa, chửi ... Nhg vẫn k đòi đc đúng k cụ??? E cũng bị mấy quả, và thấy kết quả bọn nó k ra gì. Quả báo đến nhanh thật mà
Vâng ạ, họ cứ trơ mặt ra bẩu giờ hết tiền, đi làm công nhân lương ít mà còn phải nuôi con nhỏ. Haizzzzz

• Vodka
Reactions: dpl

dpl

Xe lăn
Vâng ạ, họ cứ trơ mặt ra bẩu giờ hết tiền, đi làm công nhân lương ít mà còn phải nuôi con nhỏ. Haizzzzz
Năm ngoái e bị 2 quả , tổng hơn 200tr. 1 thằng thì vỡ nợ trốn còn 1 thằng thì khai trương xong covid
Mình thì đi vay từng xu 1 kiếm tiền trả công cho thợ :(

Ds2

Xe đạp
Trước khi giết người phải chuẩn bị một cái tủ đông đá đựng thực phẩm của quán ăn thì việc phi tang xác chết sẽ thuận tiện và an toàn hơn rất nhiều.
Cụ cứ vẽ đường cho chó chạy vậy, mấy cái này ko nên phổ biến kiến thức. E chỉ phổ biến trên quán cf các tuyệt chiêu tán gái để cc học thôi

hai.tranhr

Xe container
Năm ngoái e bị 2 quả , tổng hơn 200tr. 1 thằng thì vỡ nợ trốn còn 1 thằng thì khai trương xong covid
Mình thì đi vay từng xu 1 kiếm tiền trả công cho thợ :(
Hic chia buồn cùng Cụ, iem bị quả mua đất. Đặt cọc công chứng xong, tới ngày công chứng thì người nhà tị nạnh nhau gì đấy không đồng ý công chứng. Đất thì nằm đấy không công chứng sang tên hay làm gì được, tiền thì không lấy về được. Đau cả não.

dpl

Xe lăn
Hic chia buồn cùng Cụ, iem bị quả mua đất. Đặt cọc công chứng xong, tới ngày công chứng thì người nhà tị nạnh nhau gì đấy không đồng ý công chứng. Đất thì nằm đấy không công chứng sang tên hay làm gì được, tiền thì không lấy về được. Đau cả não.
Cũng chia buồn với cụ :(1

Jamebonds

Xe container
Mấy cụ ko nên kỳ thị bất kỳ ng nước nào cả

SanHoBien

Xe container

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Dân ta tuy hay đánh lộn nhưng là máu nóng. Còn bọn Hàn bẩn thì ngược lại là máu lạnh. Trong 2 cái thì cụ chọn nóng hay lạnh =)) , hay cả 2 :))

Parejo_10

Xe điện
Thực ra nghe nhiều anh em trong nhành bẩu trong xã hội còn rất rất nhiều vụ án mà chả bao giờ phát hiện ra hoặc tìm đc hung thủ. VD : đợt vụ án anh bác sỹ phẫu thuật thẩm mỹ rồi phi tang xác nạn nhân trên cầu Thanh Trì. Công an tìm xác chị ấy ở cầu mấy ngày liền nhưng không thấy nhưng lại tìm thấy vài cái xác khác... vv

Bachsima

Xe lăn
Dân ta tuy hay đánh lộn nhưng là máu nóng. Còn bọn Hàn bẩn thì ngược lại là máu lạnh. Trong 2 cái thì cụ chọn nóng hay lạnh =)) , hay cả 2 :))
Hàn tính cục và làm luôn chứ lạnh gì, riêng đoạn chặt xong bỏ tại chỗ cũng thấy nó sợ quá bỏ cả đấy mà chạy, như quả Cát Tường thì nhìn mặt thằng thủ phạm chả lạnh tanh.
Không biết bây giờ tay đấy làm gì nhỉ.