[CCCĐ] Châu Âu 30 ngày đêm

Thăm quan xong xuôi, hai anh em hẹn nhau ở cổng. Em vẫn còn lưu luyến muốn ở lại thêm chút nữa, nhưng cảm giác như sức khỏe không cho phép.

Nhìn lại lần cuối trước khi chia tay.

Lúc đi còn hý hửng đi bộ, về thì bao nhiêu cái mệt mỏi nó phô ra hết, đi thật nhanh tới bến tàu điện ngầm để về.

Riêng việc xếp hàng mua vé ở đây đã thấy nhiêu khê hơn các chỗ khác rồi. Giá 3E/ người/ lượt. Không rẻ lắm nhưng còn hơn đi bộ.. :))

Tàu điện ở đây thì vừa cũ, vừa xấu lại vừa cho vẽ bậy lên.. nói chung không sao miễn về được tới nhà. :)) Ở Rome các bến tàu thường rất xa nhau, nếu các cụ muốn đi lại thuận tiện thì nên nghiên cứu mảng xe bus, đó là kinh nghiệm của em sau mấy ngày ở Rome.

phongsax

Xe hơi
ảnh bác chụp đẹp..

BmwnhaChuoi

Xe tăng
Chỗ ngồi nó bố trí như này ạ, đến bây giờ còn bộ khung đỡ bên đưới thôi.

Cứ từ xa mà lại gần, càng gần càng thấy nó cũng ko quá đẹp.
Cảm ơn cụ Jo đã cho em được ngó nghiêng đấu trường. Cụ Datbk85 có mô hình đồ họa chú thích rất rõ ràng về đấu trường. Chúc cụ Jo nhiều khỏe để chinh chiến trên cái "sân hàng chiếu" mỗi ngày!

gatebuy

Xe hơi
đẹp quá cụ ơi..... đi chơi thích thế, em cũng rất thích đi đây đó chơi cơ mà chưa có cơ hội, nhìn bác đi chơi thế này lại làm máu trong người em nó sôi nên rùi đó

zenda081008

Xe buýt
Giá vé vào Louvre bây giờ không biết có tăng không bác nhỉ? E nhớ trước e qua khoảng 8.5e.
Cố ngóng mãi mà chẳng thấy bác đưa ảnh tp nào của Hà Lan lên để e tìm lại chút cảm xúc.

Chỉnh sửa cuối:

bim_vip

Xe tải
Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

diqucu

Xe máy

Em ko rõ cái này để làm gì, cụ nào chỉ giáo em với?''

Khe chống gẫy/ nứt mặt đường (kiểu nhu khe lún trong xây dựng) vì đây chắc là khu vực giao nhau của các mặt đường đi lên và đi xuống (lệch cốt).
Em đoán mò vậy, không biết có đúng không :D
Chuyến đi của cụ thật tuyệt :-bd

ảnh bác chụp đẹp..
Cảm ơn bác .
Chỗ ngồi nó bố trí như này ạ, đến bây giờ còn bộ khung đỡ bên đưới thôi.
Thông tin này của cụ quá hay. Tks cụ.
Cảm ơn cụ Jo đã cho em được ngó nghiêng đấu trường. Cụ Datbk85 có mô hình đồ họa chú thích rất rõ ràng về đấu trường. Chúc cụ Jo nhiều khỏe để chinh chiến trên cái "sân hàng chiếu" mỗi ngày!
Cảm ơn cụ đồng hành vs em đến tận bây giờ... :)
đẹp quá cụ ơi..... đi chơi thích thế, em cũng rất thích đi đây đó chơi cơ mà chưa có cơ hội, nhìn bác đi chơi thế này lại làm máu trong người em nó sôi nên rùi đó
Xách ba lô lên và đi thôi cụ..
Giá vé vào Louvre bây giờ không biết có tăng không bác nhỉ? E nhớ trước e qua khoảng 8.5e.
Cố ngóng mãi mà chẳng thấy bác đưa ảnh tp nào của Hà Lan lên để e tìm lại chút cảm xúc.
Bây giờ là 9e rồi cụ ạ.
Khe chống gẫy/ nứt mặt đường (kiểu nhu khe lún trong xây dựng) vì đây chắc là khu vực giao nhau của các mặt đường đi lên và đi xuống (lệch cốt).
Em đoán mò vậy, không biết có đúng không :D
Chuyến đi của cụ thật tuyệt :-bd
Tks cụ nhiều.
uoc gi` minh duoc nhu anh ay. ko biet o ben do lam an ra sao minh lam 1 chuyen sang day lam an nhi
Lần sau cụ viết tiếng việt ko vi phạm quy định diễn đàn cụ nhé. ;) tks cụ đã ủng hộ.

Nissan Rogue

Xe hơi
e thich kiểu này , tư thế đẹp , cụ cũng vô duyên lắm cơ , làm 2 người kia mất tự nhiên :)

tavn

Xe tải
Lâu rồi mới vào diễn đàn, gặp chuyến đi của bác, nhắm mắt nhắm mũi comment phát: Đôi giày của bác T trông giống của bác Bạc Trùng Khánh quá.

Đi mỏi chân mới đến đoạn lên tàu để di chuyển sang khu vực làm thủ tục hải quan.

Lưu ý dành cho hành khách khi đi trên tàu nhớ đu người lên cao để tránh va chạm phía dưới ko cần thiết.. :))

30A:19-99

Xe đạp
Làm một hơi hết 277 trang của bác kể cũng chồn lưng mỏi mắt nhưng quá phê bác a.bác kể quá chi tiết,hình quá đẹp,dẫn dắt quá lôi cuốn làm em cứ tưởng đang được đi cùng bác.Cám ơn bác nhiều,nhờ bác em được đi thêm một số nước châu âu mà trước không đi được hết.