Chế độ dinh dưỡng giúp phục hồi sức khỏe cho người suy nhược cơ thể ?

vietp910i

Xe hơi
Ơ loại này người bệnh dùng được à cụ? em thấy gấu em nó cũng mua loại này uống, nghe đâu hàn quốc hàn xẻng gì đó, thấy bảo ngon, bổ, ngũ cốc sạch, an toàn cho sk. Mà có lần em còn thấy nó pha cho con nhà em ăn dặm bữa phụ nữa cơ đấy
Ngũ cốc j mà lại cả người già uống tốt và trẻ ăn dặm ok? có chuẩn không cụ ơi??

BMW8t

Xe hơi
chế độ dinh dưỡng giúp phục hồi sức khỏe cho người suy nhược cơ thể?

mrbin

[Tịch thu bằng lái]
Ơ loại này người bệnh dùng được à cụ? em thấy gấu em nó cũng mua loại này uống, nghe đâu hàn quốc hàn xẻng gì đó, thấy bảo ngon, bổ, ngũ cốc sạch, an toàn cho sk. Mà có lần em còn thấy nó pha cho con nhà em ăn dặm bữa phụ nữa cơ đấy
Vâng cụ, ngũ cốc N-Choice này phù hợp với mọi đối tượng người bệnh, người cao tuổi, trẻ nhỏ ăn dặm, phụ nữ có thai và cho con bú, cụ mợ nào muốn tăng cân hoặc giảm cân dùng quả này cũng đc đấy. Sử dụng thường xuyên giúp phòng chống ung thư, đặc biệt phù hợp với những người gặp các vấn đề về tiểu đường, tim mạch, huyết áp, cholesterol cao... Em đọc thông tin trên mạng thì thấy giới thiệu thế đó \:D/\:D/\:D/

The Beauty

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ rằng nên tìm món gì các cụ thích ăn chứ không phải tìm thứ bổ dưỡng mà các cụ không muốn ăn. Cứ ăn được thì món gì cũng bổ phải không ạ?

Hàn Trầm

Xe máy
Vâng cụ, ngũ cốc N-Choice này phù hợp với mọi đối tượng người bệnh, người cao tuổi, trẻ nhỏ ăn dặm, phụ nữ có thai và cho con bú, cụ mợ nào muốn tăng cân hoặc giảm cân dùng quả này cũng đc đấy. Sử dụng thường xuyên giúp phòng chống ung thư, đặc biệt phù hợp với những người gặp các vấn đề về tiểu đường, tim mạch, huyết áp, cholesterol cao... Em đọc thông tin trên mạng thì thấy giới thiệu thế đó \:D/\:D/\:D/
Bình thường thấy ngũ cốc hay có đường tinh luyện lắm, ko biết loại này thế nào cụ?

mrbin

[Tịch thu bằng lái]
Bình thường thấy ngũ cốc hay có đường tinh luyện lắm, ko biết loại này thế nào cụ?
Loại này không chứa chút đường tinh luyện nào hết cụ nhé, vị ngọt tự nhiên từ bản thân các loại ngũ cốc, ngũ cốc có chứa nhiều chất xơ, giúp kéo dài sự chuyển hóa đường trong cơ thể, giảm lượng đường tiêu thụ trong máu nên người bị tiểu đường hay có nguy cơ tiểu đường cao thì cứ yên tâm đi ạ, với cả bột ngũ cốc chứa nhiều acid béo không no, giúp giảm cholesterol, phòng ngừa bệnh mạch vành và cao huyết áp. Ngoài ra, còn có tác dụng phòng chống các bệnh về thận và chống đào thải đạm cũng khá ok đấy cụ ợ :))

Cận Ngôn

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có quê ko? em nghĩ người mệt mỏi ngoài chế độ ăn uống còn cần đc nghỉ ngơi để thư thái, hít bầu ko khí trong lành, sáng sáng ngồi vườn nghe chim hót ngắm mặt zời cũng là 1 ý hay. Cho cụ về quê 1 thời gian cho nhẹ nhõm, biết đâu bất ngờ :)

vietp910i

Xe hơi
Cụ có quê ko? em nghĩ người mệt mỏi ngoài chế độ ăn uống còn cần đc nghỉ ngơi để thư thái, hít bầu ko khí trong lành, sáng sáng ngồi vườn nghe chim hót ngắm mặt zời cũng là 1 ý hay. Cho cụ về quê 1 thời gian cho nhẹ nhõm, biết đâu bất ngờ :)
Quê thì có cụ ạ, nhưng giờ ai theo về đó mà chăm mà trông cụ được, chẳng nhẽ mình mang bố mình về quê, rồi phó mặc cho các ông các bà cũng già cả à? mà ai cũng có công việc nọ việc kia, nhỡ lúc ko để ý ông cụ em bơi xuống ao hồ chơi với cá thì sao :))

Jack The Black

[Tịch thu bằng lái]
Ba cháu cao huyết áp không biết là có dùng ngũ cốc N-Choice này đc ko cccm? Mà cháu thấy ngũ cốc hay ngọt ý, ba cháu có tuổi rồi nên sợ bệnh tật, uống ngũ cốc này nhiều liệu có ảnh hưởng đến lượng đường trong máu ko???

Cận Ngôn

[Tịch thu bằng lái]
Quê thì có cụ ạ, nhưng giờ ai theo về đó mà chăm mà trông cụ được, chẳng nhẽ mình mang bố mình về quê, rồi phó mặc cho các ông các bà cũng già cả à? mà ai cũng có công việc nọ việc kia, nhỡ lúc ko để ý ông cụ em bơi xuống ao hồ chơi với cá thì sao :))
Muốn cụ nhanh khỏe thì phải hy sinh cắt cử 1 người theo cụ thôi, chứ giờ biết sao :D

manhcho1

[Tịch thu bằng lái]
Lựa chọn chế độ ăn uống điều độ và khoa học là cách để nhanh chóng lấy lại sức khỏe khi cơ thể suy nhược. Nên ăn 3 bữa chính/ngày, xen lẫn 2 bữa ăn phụ và tuyệt đối không được bỏ bữa. Hạn chế thực phẩm có nhiều chất béo và lượng đường lớn. Chú ý ăn bổ sung nhiều chất xơ, rau củ quả. Thời gian phục hồi ăn uống sẽ không có cảm giác ngon, khó ăn khó nuốt và thực phẩm trong thời gian này khi chế biến nên ăn loãng, dễ tiêu. Bên cạnh đó việc bổ sung thực phẩm dinh dưỡng cao năng lượng là rất cần thiết cho người cần phục hồi sức khỏe.

Vinh Cẩm Tú

Xe tải
Ba cháu cao huyết áp không biết là có dùng ngũ cốc N-Choice này đc ko cccm? Mà cháu thấy ngũ cốc hay ngọt ý, ba cháu có tuổi rồi nên sợ bệnh tật, uống ngũ cốc này nhiều liệu có ảnh hưởng đến lượng đường trong máu ko???
Đợt trước em cũng hoang mang hệt như bác đấy, tìm ngũ cốc cho ông bà già uống hàng ngày mà đúng là loạn hết kênh vì quá nhiều loại, may sao được một người bạn giới thiệu cho loại này, tìm hiểu kỹ thì thấy rất ok, mua cho ông bà già dùng ai cũng mê tít thò lò, em thấy ngũ cốc Hàn Quốc mà các cụ nói tới này có nhiều ưu điểm khá hay:

- Đối với người cao huyết áp: ngũ cốc chứa nhiều acid béo không no, giúp giảm cholesterol, phòng ngừa bệnh mạch vành và cao huyết áp. Ngoài ra, còn có tác dụng phòng chống các bệnh về thận và chống đào thải đạm

- Sản phẩm chứa một lượng protein rất nhỏ nên không lo vấn đề bị gout

- Có lượng calories đúng bằng một bữa ăn nên không lo quá nhiều calories sẽ bị chuyển hóa thành mỡ gây béo lại

- Vị ngọt của bột ngũ cốc là vị ngọt tự nhiên từ các loại gạo và ngũ cốc có chỉ số đường huyết thấp nên không gây béo, phù hợp với người tiểu đường, ăn kiêng, giảm cân. Sản phẩm không chứa đường tinh luyện. Chỉ có một lượng đường Glocoze rất nhỏ giúp sản phẩm hấp thụ vào cơ thể nhanh hơn. Trong bột ngũ cốc có chứa nhiều chất xơ, giúp kéo dài sự chuyển hóa đường trong cơ thể, giảm lượng đường tiêu thụ trong máu

- Sử dụng thường xuyên giúp phòng chống ung thư, đặc biệt phù hợp với những người gặp các vấn đề về tiểu đường, tim mạch, huyết áp, cholesterol cao...

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Loại này đi cụ ơi, mẹ em đang xài đó, mẹ em cao huyết áp nhưng dùng loại này ko ảnh hưởng j hết, đảm bảo đủ dinh dưỡng, nghe nói cụ nào ăn chay dùng cũng ok lắm, cụ tham khảo nhé

Đây là ngũ cốc hay cafe vậy ?. Cụ mua ở đâu vậy cụ ?.

mrbin

[Tịch thu bằng lái]
Đây là ngũ cốc hay cafe vậy ?. Cụ mua ở đâu vậy cụ ?.
Nó là ngũ cốc dinh dưỡng nhập khẩu của Hàn xẻng cụ ợ, thơm ngon phết, ko chứa đường tinh luyện, vị ngọt ngũ cốc dễ uống, ko lo béo hay mấy bệnh tiểu đường cao huyết áp, người trẻ người già dùng đều ok, em hay mua ở cửa hàng thực phẩm sạch Michi Mart trong Royal City, ko thì cụ xem list cửa hàng phân phối ở đây nè http://globallands.vn/pages/phan-phoi. em đọc thấy trên web đấy, xem cái nào gần nhà thì cụ mua

maichi523

Xe đạp
Mua yến về tẩm bổ. em thấy bảo loại này tốt lắm

vietp910i

Xe hơi
Mua yến về tẩm bổ. em thấy bảo loại này tốt lắm
Gấu em từng mua rồi cụ ạ, nhưng cụ ông không hợp tác mới khổ cụ ạ, chỉ được vài thìa thôi, thế nên có người mách ngũ cốc nhẹ nhàng, thanh thanh mà có loại tốt cho sk người già người sau ốm nên em mới tìm mua cho cụ nhà uống đấy ạ

nguyenlam9

Xe máy
cụ mua Beone mà uống nhé, trước con vợ em nó giảm cân, mua 1 đống ngũ cốc beone này về. Nó bảo là cái này uống trc bưax ăn thì giảm cân nhưng mà người ốm ăn thêm vào chế độ thì sẽ có thêm dinh dưỡng và phục hồi cơ thể. Em thấy thần kì vãi
Nhưng công nhận là em buổi sáng cũng chỉ làm 1 cốc beone mà làm đến trưa chả thấy đói lắm