Tin tức Chê xe Vinfast và cái kết

Trạng thái
Thớt đang đóng

sorciere_vn

Xe buýt
Các cụ cuồng , được thêm đặc quyền này ư ? nguyên nhân xe vin bán không được là ở đây chứ đâu ??? , các cụ cứ bảo tại anti nói này nói nọ , nhưng thái độ của các cụ như này thì thôi em thua,
Thôi em cũng lượn , xe vin của các cụ tất ,
thôi kệ giới tinh hoa ấy đi cụ ạ, trong ít nhất 10 năm tới em cứ hàn vs đức thôi, he he

Xích Lô 21

Xe hơi
Các cụ cho e hỏi tại sao trên này có mấy nick suốt ngày cứ vào khen Vinfast vậy? Chẳng nhẽ ngoài đời họ k bận công việc sao? Hay tại họ thừa tiền k cần đi làm nhỉ?

Arsephan

Xe tăng
Các cụ cho e hỏi tại sao trên này có mấy nick suốt ngày cứ vào khen Vinfast vậy? Chẳng nhẽ ngoài đời họ k bận công việc sao? Hay tại họ thừa tiền k cần đi làm nhỉ?
Vì họ sử dụng thực tế và không muốn những người khác lên trên Diễn đàn mong muốn tìm kiếm thông tin bị dắt mũi bởi mấy thành phần lái xe bằng bàn phím, chửi bới chê bôi khóc thuê vô căn cứ... :)
Tôi đã từng đọc thông tin trên Đây, rồi phải gạt bỏ hết những thông tin hỗn mang của diễn đàn này để tự thử xe tự quyết định mua, còn mà yếu bóng vía nghe mấy thông tin chê bôi suy luận vô căn cứ dìm hàng cực kỳ phổ biến thời đó thì chắc sẽ không dám quyết.
Minh bạch thông tin từ người đã thực tế sử dụng, có khen có chê, đó là những gì những NAE đó đang làm.

Mà sao cụ không đặt câu hỏi ngược lại, tại sao có mấy thành phần không có xe lại suốt ngày chê bôi nhỉ :-w

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vì họ sử dụng thực tế và không muốn những người khác lên trên Diễn đàn mong muốn tìm kiếm thông tin bị dắt mũi bởi mấy thành phần lái xe bằng bàn phím, chửi bới chê bôi khóc thuê vô căn cứ... :)
Tôi đã từng đọc thông tin trên Đây, rồi phải gạt bỏ hết những thông tin hỗn mang của diễn đàn này để tự thử xe tự quyết định mua, còn mà yếu bóng vía nghe mấy thông tin chê bôi suy luận vô căn cứ dìm hàng cực kỳ phổ biến thời đó thì chắc sẽ không dám quyết.
Minh bạch thông tin từ người đã thực tế sử dụng, có khen có chê, đó là những gì những NAE đó đang làm.

Mà sao cụ không đặt câu hỏi ngược lại, tại sao có mấy thành phần không có xe lại suốt ngày chê bôi nhỉ :-w
Khen chê là bình thường. Cũng có thể khách hàng or không.

Sonya

[Tịch thu bằng lái]
Chê là không được đâu đấy nhá , cụ nào chê xe vin là không yêu nước , và không mãnh liệt !
Để sửa sai và để được các cụ vin yêu quý thì phải đặt cọc ngay 1 chiếc xe điện hoặc President nhá
Em mà là anh Vượng em còn tăng lương gấp 3 cho mấy cụ canh tổng đài ở đây nữa ý chứ

Toilatoi242

Xe tăng
Có nhiều thành phần vào chê bai gần đây bị xịt lốp gần hết rồi, mục đích dìm hàng là chính, dù có đc 8-9 điểm cũng cố tìm 1-2 điểm còn lại để dìm lấy được. Trong khi bản thân có khi lại đi con xe "ngoại" xét về tổng thể được có 6-7 điểm.
Vẫn câu châm ngôn bất hủ mà không có sai "cờ hó cứ s.. đoàn người cứ đi"

BNN

Xe buýt
Thông tin về vụ này hơi nhiễu cụ à.
Em cũng có vài người bạn làm Vinschool. Chị ấy vẫn đi Honda Lead và dùng dt Samsung.
Mới đầu dọa là : nếu ko đi xe VIN thì ko sao, chỉ cho gửi xe của VIN trong trường, còn lại tự tìm chỗ gửi xe.
Lúc đầu nghe chị nói là cũng bị ép, sau đó chị ấy vẫn ko mua và dc trả lời là 'khuyến khích" mua hàng của tập đoàn.
Sự việc sảy ra cuối năm 2019. Ko biết vụ của con bạn cụ HDHD xảy ra lâu chưa? nếu mà mời xảy ra thì bên VIN lại chơi trò rồi
Mấy bạn ở vinmec thì bảo là nếu mua xe vin thì được gửi xe miễn phí, còn không mua cũng không sao.

MerB

Xe điện
Mấy ông chạy xe Lux toàn thừa tiền mà cụ. Thiếu tiền chả ai mua Lux cả.

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Chê là không được đâu đấy nhá , cụ nào chê xe vin là không yêu nước , và không mãnh liệt !
Để sửa sai và để được các cụ vin yêu quý thì phải đặt cọc ngay 1 chiếc xe điện hoặc President nhá
Em mà là anh Vượng em còn tăng lương gấp 3 cho mấy cụ canh tổng đài ở đây nữa ý chứ
Em thấy cụ V dùng bài của Himler thời xưa. Cái gì người ta chưa tin thì nói mãi rồi người ta cũng phải tin. Lúc đầu chả ai tin là Vin có thể làm được xe chứ chưa nói gì đến xe tốt hay xấu. Thế rồi nói quảng cáo mãi suốt mấy năm trời liên tục, giờ cũng có một số người tin, nhưng cũng còn nhiều người chưa tin.

cocsku

Xe cút kít
Có nhiều thành phần vào chê bai gần đây bị xịt lốp gần hết rồi, mục đích dìm hàng là chính, dù có đc 8-9 điểm cũng cố tìm 1-2 điểm còn lại để dìm lấy được. Trong khi bản thân có khi lại đi con xe "ngoại" xét về tổng thể được có 6-7 điểm.
Vẫn câu châm ngôn bất hủ mà không có sai "cờ hó cứ s.. đoàn người cứ đi"
Phải có người chê bai thì thớt mới sôi động. Dạo ni thớt buồn vì toàn khen 1 chiều.

Jamebonds

Xe container
Chuẩn Cụ!
Bóng đá thì rõ các em đá đại diện cho đội tuyển Việt Nam, cho màu cờ sắc áo VN ! <:-P <:-P <:-P

Xe thì khung gầm máy của Đức, linh kiện nhập, chỉ ráp và logo VN...tốt thật đấy nhưng xuống tiền mua phải suy nghĩ, đừng mù quáng tung hô này nọ rồi mua...=))=))=))
Trên 1 là số nhiều rồi cụ. Cụ ấy nói cũng có căn cứ đấy.
Buồn quá. Toàn ông yêu nước nửa vời.
Giờ Vin luận viên ko làm việc đó nữa đâu, 1 là nghỉ việc 2 là chuyển sang phe anti để tạo sóng rồi, vì lực lượng ủng hộ và chủ xe Vin h đã quá đông đảo, ko cần Vin luận viên phe bên này nữa 😃. Tội nghiệp các cụ anti chân chính và các thành phần vớ vỉn...h bị vả đôm đốp rồi
Cụ hỏi rất hay nhưng e rằng không ai trả lời cụ được ( chúc mừng chúc mừng sẽ gãy bánh . Rơi trục )
Cơ chế gãy bánh bảo vệ thân chủ nhạy thật. Chúc mừng AE đi Vinfast ! <:-P
Thêm 1 chiều thông tin về BM
Trước hết e ko sở hữu VF, e xin trích các cụ vào để thăm dò xem trong số các cụ chê VF ở đây cụ nào đã từng cầm lái đường dài xe VF (đường dài nhé, chứ trong phố thì xe nào chả giống nhau), hoặc sở hữu VF ạ

ngựa thồ

Xe tăng

Ví dụ: có mấy thành phần ko liên quan gì đến cụ, đi chửi bới mấy thành phần cũng chẳng liên quan gì đến cụ thì cụ có dở hơi và thừa sức để đứng ra làm người hùng chửi lại ko?
Hỏi vậy vì trc có 1 số cụ cũng bảo tôi chẳng liên quan gì đến nhưng khi tìm hiểu thân thế và sự nghiệp thì: ông có vợ làm trong đấy, ông thì đang ăn lương, ông thì có bố mẹ liên quan vân vân và mây mây...nên cứ vào khóc thuê

Muon_biet

Xe cút kít
Nhân tiện OF đang tổ chức bình chọn xe của năm em giật tít tí. Em thấy các cụ thông thái trên OF chê xe Vinfast tơi bời nhưng kết quả bình chọn sơ bộ thì 3 mẫu xe Vinfast đang đứng top phân khúc với kết quả vượt trội. Chẳng nhẽ các cụ Ộp phơ thông thái ở đây lại nói sai?
Bình chọn ngược mà cụ? thế mới là of fer....

hoangAudi

Xe máy
Nhân tiện OF đang tổ chức bình chọn xe của năm em giật tít tí. Em thấy các cụ thông thái trên OF chê xe Vinfast tơi bời nhưng kết quả bình chọn sơ bộ thì 3 mẫu xe Vinfast đang đứng top phân khúc với kết quả vượt trội. Chẳng nhẽ các cụ Ộp phơ thông thái ở đây lại nói sai?
Cảm giác bình chọn này sai sai.

Arsephan

Xe tăng
Ví dụ: có mấy thành phần ko liên quan gì đến cụ, đi chửi bới mấy thành phần cũng chẳng liên quan gì đến cụ thì cụ có dở hơi và thừa sức để đứng ra làm người hùng chửi lại ko?
Hỏi vậy vì trc có 1 số cụ cũng bảo tôi chẳng liên quan gì đến nhưng khi tìm hiểu thân thế và sự nghiệp thì: ông có vợ làm trong đấy, ông thì đang ăn lương, ông thì có bố mẹ liên quan vân vân và mây mây...nên cứ vào khóc thuê
Tôi nói rõ ràng rồi còn gì, tôi ghét những thành phần ăn nói lung tung, đặt điều, nói xấu, tung tin linh tinh dắt mũi dư luận... Không có tôi thì sẽ có anh em khác nói nhưng tại sao không phải là mình. Đối với những anh em chủ xe thì chia sẻ hết sức những gì mình biết... Còn ông lại có dấu hiệu mon men đề cập đến, muốn gieo suy nghĩ nghi ngờ vào đầu người đọc, dắt mũi người đọc, quy chụp kiểu như trên, thế này thế khác, tôi thấy ông không khác mấy thành phần trên rồi đấy. Với những thành phần đó tôi không tiếp chuyện, đơn giản là Block đi.

Trạng thái
Thớt đang đóng