Tin tức Chê xe Vinfast và cái kết

Trạng thái
Thớt đang đóng

Arsephan

Xe tăng
Trên này ko biết có cụ bà nào tham gia tranh loạn không chứ các cụ ông tranh loạn mỉa mai kiểu này em chán. Nói xin lỗi các mợ chứ nó cứ như đàn bà ý.
Hê hê, cụ ấy nói mỉa mấy thành phần quy chụp Vin ép NV mua xe đó.

Keep

Xe điện
Các cụ đừng sa đà vào tranh cãi như bọn Thái làm gì,
Cụ mợ nào cần lái thử xe hay mua xe ủng hộ Vinfast thì ới em nhé.
Chúc CCCM cuối tuần may mắn!

Kukang

Đi bộ
Em không có tiền mua Lux và cũng chưa chạy dòng này, Hiện đang chạy Fadil và cảm nhận qua i10 hay Buổi sáng thì 2 em này không có cửa để Ngon như em nó

ngtrongtri

Đi bộ
Vâng. Nhưng mới đc dăm 3 ngày bỏ ngay thì khốn nạn quá. Hay đó là một phần của Tinh Hoa =)) =)) =)) =))
À, cụ cố gằng đi rót dạo đủ 20 chén rồi quay lại gặp em nhá há...há...há...
Ý bác là mua xe xong, nếu nhà gặp chuyện cần tiền cũng ko được bán xe hả bác ? :). Sáng nay cưới mai ly hôn là còn đầy nữa là cái xe, bác làm như cái xe nó ghê gướm lắm ko bằng

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Bạn cụ biết é.o gì -nếu nói như thế là bạn cụ toàn nói phét
Cụ dõng dạc lại 1 phát xem có bao nhiêu vino hiện nay ?
Chưa đến 15 ngàn chú , nhé cụ
Mà giờ thì cũng không dám ép mua xe nữa âu , họ cũng chán mớ ồi
Em biết bạn em chứ em é.o biết cụ là ai mà dám bảo bạn em phét nhé. Mí lại em đang giải tỏa thắc mắc cụ kia, liên quan é.o gì đến cụ mà chém. Hà hà 8->

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Cũng tùy loại người. Nói chung do ăn ở cả thôi.
Cau này muôn đời đúng mà cụ, chỉ sợ người nói ra không biết nhìn mình trước. Còn logic em đơn giản lắm, mồm ai nói ra chất thải thì auto tởm ;)

Huthasa

Xe container
Ý bác là mua xe xong, nếu nhà gặp chuyện cần tiền cũng ko được bán xe hả bác ? :). Sáng nay cưới mai ly hôn là còn đầy nữa là cái xe, bác làm như cái xe nó ghê gướm lắm ko bằng
Mình tưởng bỏ gần 2 tỷ cho cái xe, cũng là loại khá giả chứ. Chứ đã không có tiền mà lại đú. Mà đú lồi còn đỡ, chứ đú lõm thì lạ nha. Mà cụ nói hôm nay cưới, mai bỏ thì đứa đó hoặc là quá ngu, hoặc là quá khốn nạn. Vậy là tinh dầu chứ tinh hoa cái khỉ mốc.

Chỉnh sửa cuối:

Huthasa

Xe container
Cau này muôn đời đúng mà cụ, chỉ sợ người nói ra không biết nhìn mình trước. Còn logic em đơn giản lắm, mồm ai nói ra chất thải thì auto tởm ;)
Cụ chuẩn bài đấy được huấn luyện rồi đấy.Em dễ tính, cụ chửi luôn đi, đỡ phải vòng vo =))=))=))=))

và 501 người khác

[Tịch thu bằng lái]
Kiểu anecdote này là lây của BS mắt, hay lại nick clone nhỉ? Em tâm tư quá :-??
Cái thằng mắt mất dạy, tiểu nhân - đâu tính.

Nó có cửa hàng Hàng Lược. Anh em Rươi - Khoai - Trai - Lược coi như người buôn bán Đồng Xuân.
Gọi là thiên hạ, lúc nào nó hằn học con chó - con mèo như giọng điệu SVC gang con mnmom

ÂM DƯƠNG

Xe hơi
Phải thêm mục chơi theo từng mức giá, chứ ví như Lux A bây giờ trừ hết km còn 7xx lại cùng mầm với merc bmw hơn 2 tỏi, giá gấp ba.

Huthasa

Xe container
Phải thêm mục chơi theo từng mức giá, chứ ví như Lux A bây giờ trừ hết km còn 7xx lại cùng mầm với merc bmw hơn 2 tỏi, giá gấp ba.
Xe Việt, bán cho người Việt, để thế hợp lý rồi cụ. Phải em xếp chung chiếu với Mer S, A8 ý chứ. Chỉ khổ nỗi mỗi khách mua xe lại ăn anh em tý thịt. Dạo này gầy gò hốc hác...em thương.

Huthasa

Xe container
Không phải vì người khác vô văn hóa mà em cũng hành xử thế ạ, ahihi :-??
Ơn giời, gặp đc cụ đầu lĩnh đây rồi. Chắc chương trình huấn luyện lãnh đạo nó khác. Trước giờ em cứ tưởng giống nhao, khác mỗi phần final test. Ông nào chửi thuyết phục, đi vào lòng người được làm đầu lĩnh. Hóa ra em nhầm. Tạ lỗi tạ lỗi..=))=))=))

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Ơn giời, gặp đc cụ đầu lĩnh đây rồi. Chắc chương trình huấn luyện lãnh đạo nó khác. Trước giờ em cứ tưởng giống nhao, khác mỗi phần final test. Ông nào chửi thuyết phục, đi vào lòng người được làm đầu lĩnh. Hóa ra em nhầm. Tạ lỗi tạ lỗi..=))=))=))
Cụ chịu khó động não rồi mà vẫn nhạt nhỉ, tuyền tự pha trò tự cười :-??

Huthasa

Xe container
Cụ chịu khó động não rồi mà vẫn nhạt nhỉ, tuyền tự pha trò tự cười :-??
Vâng. Em nông dân ít nếp nhăn nên hơi thô, cứ nghĩ chuyện phangio bón cây nó bình thường như tinh hoa xơi pate gan ngỗng nên toàn bị chửi là vô văn hóa. Em xin lỗi...

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Vâng. Em nông dân ít nếp nhăn nên hơi thô, cứ nghĩ chuyện phangio bón cây nó bình thường như tinh hoa xơi pate gan ngỗng nên toàn bị chửi là vô văn hóa. Em xin lỗi...
Cụ xin lỗi thì em bỏ qua, không ai nỡ kỳ thị ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng