Tin tức Chê xe Vinfast và cái kết

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mr.HoangNam

Xe hơi
Con xe chẳng có linh hồn..
Đến President vẫn là động cơ Amazon.
Fadil cũng vậy luôn..
Mua cái xác xe về tự sướng với nhau thôi..!!

Trada_thuoclao

Xe buýt
tôi thấy có mồm ông là nói VF đòi thịt ggtv thôi, chứ VF sao lại có ng vô học như vậy đc, haha :))
Có những đứa vô học nhét chữ vào mồm người khác thôi.
Vẫn tìm mọi cách để đứng về phía hãng xe ko bằng thằng trẻ ranh. Ko nhân nhượng là ko làm gì đúng ko :))

lapin

Xe container
Cam ngon hơn mấy xe phổ thông, còn nó trễ để làm j thì cụ đi hỏi nhà sx nhé! Em là người dùng, cảm thấy nó hợp lý thôi.
Khi lùi qua bao giấy, bao nilon, hay đơn giản là rác, việc cam lùi tắt muộn sẽ giúp tài xế nhận biết rác có bị cuốn vào bánh hay gầm xe.
Còn nữa... :))

Kamri

Xe buýt
Khi lùi qua bao giấy, bao nilon, hay đơn giản là rác, việc cam lùi tắt muộn sẽ giúp tài xế nhận biết rác có bị cuốn vào bánh hay gầm xe.
Còn nữa... :))
đây là tính năng siêu tinh tế, được tuỳ chỉnh riêng để phù hợp điều kiện Việt Nam - Thuật ngữ chuyên môn người ta gọi là Lag 🤪

b2_moi_ra_lo

Xe buýt
đây là tính năng siêu tinh tế, được tuỳ chỉnh riêng để phù hợp điều kiện Việt Nam - Thuật ngữ chuyên môn người ta gọi là Lag 🤪
Cụ có nhầm đấy, lag là để chỉ việc lúc trễ , lúc ko. Còn đây là thời gian trễ cài đắt trong tất cả các tình huống.

Kamri

Xe buýt
Cụ có nhầm đấy, lag là để chỉ việc lúc trễ , lúc ko. Còn đây là thời gian trễ cài đắt trong tất cả các tình huống.
Lag mãnh liệt tinh thần, lag trong tất cả các tình huống được chưa 😄

Serty

[Tịch thu bằng lái]
Có những đứa vô học nhét chữ vào mồm người khác thôi.
Vẫn tìm mọi cách để đứng về phía hãng xe ko bằng thằng trẻ ranh. Ko nhân nhượng là ko làm gì đúng ko :))
ko xóa clip xàm câu view xem có đc nhân nhượng ko ? còn ngoan ngoãn xóa clip, nhận sai thì ngta tha cho. Ai làm khó thằng bé làm gì.

Trada_thuoclao

Xe buýt
ko xóa clip xàm câu view xem có đc nhân nhượng ko ? còn ngoan ngoãn xóa clip, nhận sai thì ngta tha cho. Ai làm khó thằng bé làm gì.
Thằng bé nó cũng chả cần nhân nhượng, nó có luật sư rồi, thích thì làm tới đi. Còn nói mà ko làm thì đúng hãng xe ko bằng thằng trẻ ranh.

Serty

[Tịch thu bằng lái]
Thằng bé nó cũng chả cần nhân nhượng, nó có luật sư rồi, thích thì làm tới đi. Còn nói mà ko làm thì đúng hãng xe ko bằng thằng trẻ ranh.
sự khác biệt giữa văn minh là vậy, giải quyết xong sự việc thì thôi. Bọn rảnh rang thất nghiệp mới thích bơi móc lên.

sususs

Xe hơi
sự khác biệt giữa văn minh là vậy, giải quyết xong sự việc thì thôi. Bọn rảnh rang thất nghiệp mới thích bơi móc lên.
Giải quyết xong khi nào thế bác.... sự việc đang chờ bên công an thu lý, vin thì im tin thít .... mà bảo là giải quyết xong... :3

em nghĩ bác đang thất nghiệp nên nghĩ ai lên đây cũng như bác nên bác chụp mũ người ta ghê thế

Trương tam phong

[Tịch thu bằng lái]
Dạ thưa méo giống Lexus nhé:
Ví dụ: RX350 3.5L hiện nay sử dụng mã động cơ 2GR-FKS áp dụng cả VVT-iW và ACIS cho hiệu ứng gần tương tự Valvetronic, động cơ VF xách dép nhé. Cây đa cây đề phát biểu lôm côm thế.
Nó giống trên mấy con xe cao cấp hơn con RX350 đó. Cụ biết mỗi con rx350. Cụ kê hết các con khác ra xem bào. 😎😎😎

secrets

Xe tăng
Nó giống trên mấy con xe cao cấp hơn con RX350 đó. Cụ biết mỗi con rx350. Cụ kê hết các con khác ra xem bào. 😎😎😎
Ôi sorry cụ, e tìm hiểu kỹ thì những xe cao cấp hơn như Altis, Camry mã động cơ lần lượt là 2ZR-FE và 2AR-FE đều đã áp dụng Dual VVT-i và ACIS có khả năng cung cấp hiệu ứng khí nạp và xả tương đương Valvetronic.
Mặc dù xe a Vova của e tháo Valvetronic nhưng có thể khẳng định trên thế giới khối động cơ VF Lux là khối động cơ duy nhất có yếu tố tâm linh với khả năng nâng cao công suất, hiệu suất bằng tinh thần mãnh liệt ;;)

Chỉnh sửa cuối:

Trương tam phong

[Tịch thu bằng lái]
Ôi sorry cụ, e tìm hiểu kỹ thì những xe cao cấp hơn như Altis, Camry mã động cơ lần lượt là 2ZR-FE và 2AR-FE đều đã áp dụng Dual VVT-i và ACIS có khả năng cung cấp hiệu ứng khí nạp và xả tương đương Valvetronic.
Mặc dù xe a Vova của e tháo Valvetronic nhưng có thể khẳng định trên thế giới khối động cơ VF Lux là khối động cơ duy nhất có yếu tố tâm linh với khả năng nâng cao công suất, hiệu suất bằng tinh thần mãnh liệt ;;)
Xe nào mà chả phải nạp với xả.

Kangcucot

Xe máy
Nhìn cái cách “bảo vệ nghời tiêu dùng” là hiểu.
Ai mua thì mua, cá nhân mình thì KHÔNG

Trada_thuoclao

Xe buýt
Giải quyết kiểu ỉm đi xong cũng ko công bố là xong hay chưa. Giải quyết kiểu ko bằng thằng trẻ ranh như thế ah :))

b2_moi_ra_lo

Xe buýt
Lag mãnh liệt tinh thần, lag trong tất cả các tình huống được chưa 😄
Hôm nay tôi để ý thấy dòng chữ trên màn hình khi trễ tắt cam:xin mời kiểm tra lại phía sau trước khi di chuyển, tôi là ks công nghệ, ko cãi chuyện lag với cụ, nhưng mà phán cái gì thì cần nghiên cứu cho kỹ, đọc thấy nhiều cụ phán càn.

Trạng thái
Thớt đang đóng