Chevrolet Camaro - có nên cưới?

em thấy giá 90k không hợp lý lắm bác ngó lại tý về phần giá rô
còn lại ăn chơi sợ gì mưa rơi chơi đi bác ơi

blackcat8190

Xe tải
cưới liền tay đi bác... em kết camaro khi GM công bố tái sinh lại dòng camaro từ năm 2006 cơ
Phải nói là chuẩn mực coupe

nove211sco

Xe container
con này hôm gặp ở Ravo đẹp vãi...kết 2 quả biểu tượng trong phim ở dưới 2 cái gương

deplao89

Xe buýt
các bác so sánh loạn xà ngầu cả lên. Gen dòng Coupe, Camaro dòng pony, TT dòng sport.
điểm mạnh: Gen máy 2.0 Turbo: dễ độ + ít hao xăng. Camaro dáng nam tính + rộng rãi. TT bóng bẫy được cái mác Audi haha.
Điểm yếu: Gen mác hyundai. Camaro ăn xăng + kềnh càng. TT xe cho con gái chạy + máy yếu haha

_Crazy_Fan_Car_

[Tịch thu bằng lái]
E thấy em này cứng lắm:6:
Mua đi cụ đậm chất Sport chứ k như Gen trông yếu yếu sao ấy:21:

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
khổ quá, em có bẩu các cụ giúp em so sánh camaro hay TT đâu. em cũng đâu có phân vân giữa vệc lựa chọn camaro với TT đâu. em chắc chắn là kết camaro rồi, giá cũng khỏi cần bàn, việc nhập cũng không khó (nếu có tiền:21:). quan trọng là vì sao lại ít dân chơi chuộng nó thế, trong khi TT (xe em lấy ví dụ thôi) lại được chuộng thế?

các cụ phân tích giúp em với.

tất nhiên để mua được em này em cũng vã mồ hôi hột, không dễ dàng mà "ăn chơi sợ gì mưa rơi" như một số cụ tư vấn đâu ạ. Thế nên em mới phải suy nghĩ kỹ và nhờ các cụ(l)

lexus_fan7801

Xe điện
khổ quá, em có bẩu các cụ giúp em so sánh camaro hay tt đâu. Em cũng đâu có phân vân giữa vệc lựa chọn camaro với tt đâu. Em chắc chắn là kết camaro rồi, giá cũng khỏi cần bàn, việc nhập cũng không khó (nếu có tiền:21:). Quan trọng là vì sao lại ít dân chơi chuộng nó thế, trong khi tt (xe em lấy ví dụ thôi) lại được chuộng thế?

Các cụ phân tích giúp em với.

Tất nhiên để mua được em này em cũng vã mồ hôi hột, không dễ dàng mà "ăn chơi sợ gì mưa rơi" như một số cụ tư vấn đâu ạ. Thế nên em mới phải suy nghĩ kỹ và nhờ các cụ(l)
các bác so sánh loạn xà ngầu cả lên. Gen dòng coupe, camaro dòng pony, tt dòng sport.
điểm mạnh: Gen máy 2.0 turbo: Dễ độ + ít hao xăng. Camaro dáng nam tính + rộng rãi. Tt bóng bẫy được cái mác audi haha.
điểm yếu: Gen mác hyundai. Camaro ăn xăng + kềnh càng. Tt xe cho con gái chạy + máy yếu haha
:21: Có bác tư vấn rồi này

_Crazy_Fan_Car_

[Tịch thu bằng lái]
khổ quá, em có bẩu các cụ giúp em so sánh camaro hay TT đâu. em cũng đâu có phân vân giữa vệc lựa chọn camaro với TT đâu. em chắc chắn là kết camaro rồi, giá cũng khỏi cần bàn, việc nhập cũng không khó (nếu có tiền:21:). quan trọng là vì sao lại ít dân chơi chuộng nó thế, trong khi TT (xe em lấy ví dụ thôi) lại được chuộng thế?

tất nhiên để mua được em này em cũng vã mồ hôi hột, không dễ dàng mà "ăn chơi sợ gì mưa rơi" như một số cụ tư vấn đâu ạ. Thế nên em mới phải suy nghĩ kỹ và nhờ các cụ(l)
Cụ nhập về 1 em màu vàng hay đen đi. CHo thành hàng độc . Chiếc Camaro thứ 2 về HN:))

encyburberry

Xe container

con này nó ko hợp thẩm mĩ dân việt, hơi thô :)
yếu tố tâm lí xe mẽo là lởm nhất, thể thao cứ phải châu âu, đa đụng Nhật ... :69:
và quan trọng là dân việt chơi theo phong trào chứ ko theo phong cách :^)
thấy nhà hàng xóm có con nào là đú = được :21:

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
phucthinh phan: xe em đây ạ http://otofun.net/showthread.php?t=103105

thanhtrung: em chưa bán thời điẻm này vì phải quyết định cưới camaro đã

lexus fan: em chưa bao giờ mua lại ạ. toàn mới luôn và vào thẳng tên. hiện nay em đang đứng tên 3 xe (1 matiz joy, 1 civic và 1 genesis coupe ạ). tuy nhiên matiz và civic bán ròi nhưng chưa sang tên nên vẫn tên em(b)

lexus_fan7801

Xe điện
phucthinh phan: xe em đây ạ http://otofun.net/showthread.php?t=103105

thanhtrung: em chưa bán thời điẻm này vì phải quyết định cưới camaro đã

lexus fan: em chưa bao giờ mua lại ạ. toàn mới luôn và vào thẳng tên. hiện nay em đang đứng tên 3 xe (1 matiz joy, 1 civic và 1 genesis coupe ạ). tuy nhiên matiz và civic bán ròi nhưng chưa sang tên nên vẫn tên em(b)
wow cụ chuẩn đấy :21: xe mua lại thì chẳng còn zin đâu mà phá :21:
mọi người ủng hộ cụ con camaro đấy :) màu vàng đen hoặc màu nào đó bác thích (l) nhé :6:

_Crazy_Fan_Car_

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ăn chơi thật:ohmy:, theo e cụ cứ mua con Camaro đi. Mỗi tội ăn xăng thì phởi
Hay là chờ khi GM có kế hoạch Hybird cho con Camaro rồi cụ mua cho đỡ tốn xăng:21:

manowara

Đi bộ
Xe thể thao Mỹ có chất rất riêng, khác hẳn xe châu âu hoặc xe nhật.
Xe Mỹ thô ráp nhìn như các tay lực sỹ với cơ bắp cuồn cuộn . Tất nhiên là chính sự thô ráp đó nên nó thường dành cho những người có cá tính hơn là những người thích vẻ ngoài sang trọng ,hào nhoáng ( lịch lãm sang trọng người ta nhắc đến Beckham chư ai nhắc đến Arnold bao giờ :P)
Bác chủ khoái thì cứ mua thôi nhưng em sợ nếu bác chán thì bán sẽ ko đc giá cho lắm .
Em cũng thích mấy dòng cơ bắp nhất là chiếc ford shelby GT500