Chevrolet Captiva trở lại với giá 929 triệu và dự kiến phải ký chờ đến tháng 12

vietha.gm

Xe máy
Website
chevrolethanoi.com
Em tóm tắt lại tất cả những Option mới của em nó nhé các cụ ...

NGOẠI THẤT:
Phần đầu xe thay đổi khí động học.
Mâm xe 19 inch, kết hợp vỏ xe 235-50/R19, vận hành an toàn hơn.
Bệ bước chân thể thao.
Cửa sổ trời tích hợp.
Đèn hậu LED.
Cảm biến de tích hợp.
Ống xả mạ crome hình ô van thể thao.
NỘI THẤT:
Ghế da chỉnh điện 8 hướng.
Ghế da cao cấp có thông hơi.
Đồng hồ hành trình thiết kế mới mang hơi thở Camaro.
Đèn pha tự động.
Gạt nước tự động.
Gương chỉnh điện gập điện.
Gương hậu trong xe chống chói.
Sử dụng động cơ thế hệ thứ 6 mới nhất, tích hợp số thể thao (Mode Sport + – )
Tích hợp hỗ trợ đỗ đèo HDC.
Tích hợp phanh chống trượt ABS.
Tích hợp phân bổ lực phanh điện tử EBD.
Tích hợp hệ thống ổn định thân xe ESP.
Tích hợp hệ thống ỏn định lực kéo TCS.
Điều hòa tự động.
Chìa khóa thông minh( Smart Key).
Vô lăng tích hợp điều khiển âm thanh và Bluetooth.

Chỉnh sửa cuối:

MrLeo

Xe hơi
Số 2 Tôn Thất Thuyết - Mỹ Đình - Từ Liêm - Hà Nội
Website
mydinhford.org
E bẩu thà mua CRV còn hơn đây mợ ạ, :D, cá nhân e đang đi Cap đời cũ nhưng e nói thương hiệu không bằng Honda vì hãng thì của mẽo nhưng thực tế là dewoo hàn quốc lắp ráp thì tại Việt Nam , nó ngon nếu nó rẻ thôi như dòng 7 chỗ cũ thì Cap là 1 lựa chọn tốt, còn mới với giá đấy có nhiều sự lựa chọn lắm, chả cứ CRV đâu.
Bây giờ thì là Mẽo quản lý rồi chứ k phải Hàn bác ạ. Nếu bác lái thử mấy xe mới như Spark 2013, Cruze 2013, Orlando 2013 thì bác sẽ thấy khác, không chỉ ở chất lượng xe mà còn là chất lượng dịch vụ sau mua hàng nữa bác ạ. Em có nói sai thì bác bỏ quá nhé. Em kính bác một ly :D

trandung

Xe hơi
theo e xe 7 chỗ mà không có 2 giàn điều hòa thì coi như vứt. e ko thấy nêu có option này?.
Cơ bản e thấy option khác khá tốt so với các dòng xe 7 chỗ lắp ráp trong nước hiện nay. bác nào mà đang định lấy CRV2.0 thì nên suy nghĩ còn này.

vietha.gm

Xe máy
Website
chevrolethanoi.com
theo e xe 7 chỗ mà không có 2 giàn điều hòa thì coi như vứt. e ko thấy nêu có option này?.
Cơ bản e thấy option khác khá tốt so với các dòng xe 7 chỗ lắp ráp trong nước hiện nay. bác nào mà đang định lấy CRV2.0 thì nên suy nghĩ còn này.
Xin lỗi cụ ... chắc cụ chưa tìm hiểu kĩ ... Captiva 2013 mới năm nay có 1 giàn điều hòa chính trên táp lô ... còn lại hàng ghế sau có những lỗ thông hơi ở ghế da .Từ đó hơi lạnh sẽ trực tiếp phả vào lưng người ngồi ghế ....

hoanghuy_yamaha

Xe buýt
Xin lỗi cụ ... chắc cụ chưa tìm hiểu kĩ ... Captiva 2013 mới năm nay có 1 giàn điều hòa chính trên táp lô ... còn lại hàng ghế sau có những lỗ thông hơi ở ghế da .Từ đó hơi lạnh sẽ trực tiếp phả vào lưng người ngồi ghế ....
Nếu thế thì xịn quá!

Hee

Xe hơi

SmallRiver

Xe điện
Có cửa gió cho hàng 2 roài đấy ợ. 2015 sẽ có 2 giàn lạnh! Vội gì...

Captiva79

Xe hơi
Em tóm tắt lại tất cả những Option mới của em nó nhé các cụ ...

NGOẠI THẤT:
Phần đầu xe thay đổi khí động học.
Mâm xe 19 inch, kết hợp vỏ xe 235-50/R19, vận hành an toàn hơn.
Bệ bước chân thể thao.
Cửa sổ trời tích hợp.
Đèn hậu LED.
Cảm biến de tích hợp.
Ống xả mạ crome hình ô van thể thao.
NỘI THẤT:
Ghế da chỉnh điện 8 hướng.
Ghế da cao cấp có thông hơi.
Đồng hồ hành trình thiết kế mới mang hơi thở Camaro.
Đèn pha tự động.
Gạt nước tự động.
Gương chỉnh điện gập điện.
Gương hậu trong xe chống chói.
Sử dụng động cơ thế hệ thứ 6 mới nhất, tích hợp số thể thao (Mode Sport + – )
Tích hợp hỗ trợ đỗ đèo HDC.
Tích hợp phanh chống trượt ABS.
Tích hợp phân bổ lực phanh điện tử EBD.
Tích hợp hệ thống ổn định thân xe ESP.
Tích hợp hệ thống ỏn định lực kéo TCS.
Điều hòa tự động.
Chìa khóa thông minh( Smart Key).
Vô lăng tích hợp điều khiển âm thanh và Bluetooth.
Cụ seo ơi, có mấy cái óp sừn xe cũ cũng có roài như:
Gương chỉnh điện, gập điện
Gương hậu trong xe chống chói
Điều hòa tự động,
ABS , ebd , esp.
Còn lại cụ nói đúng, nhưng e đọc báo thì thấy đời mới có điều hòa 2 vùng độc lập rồi, cá nhân e thấy tổng thể thay đổi nhiều nhưng cái quan trọng nhất là hình thức lại gần như không thay đổi, một vòng đời của xe ô tô thông thường là 5 năm, nhưng ở xe cap này sự thay đổi bên ngoài là không rõ rệt, ở các xe khác e thấy sự thay đổi rất rõ , ví dụ như santafe đời 2013, hay CRV 2013, fortuner, everest..., e nói có j không phải các cụ bỏ quá cho nhé.

Captiva79

Xe hơi
Bây giờ thì là Mẽo quản lý rồi chứ k phải Hàn bác ạ. Nếu bác lái thử mấy xe mới như Spark 2013, Cruze 2013, Orlando 2013 thì bác sẽ thấy khác, không chỉ ở chất lượng xe mà còn là chất lượng dịch vụ sau mua hàng nữa bác ạ. Em có nói sai thì bác bỏ quá nhé. Em kính bác một ly :D
E chưa có đk để lái thử nhưng e thấy dịch vụ cũng khá ổn, giá cả đồ thay cũng giảm gần ngang với mua ngoài, vd như giảm sóc sau trước bán 9 tr / cái, giờ bằng bên ngoài 7,5 tr. A e thợ cũng nhiệt tình và được cái là mang xe vào hãng rồi ngồi vắt chân uống caffe máy lạnh miễn phí, :D, kính cụ

Website
www.otofun.net
Giá này để lăn bánh thành tiền tỷ rồi, giá xe càng ngày càng đắt chả thấy rẻ đc tẹo nào nhỉ
Giá này mà em có ý định thì em làm con Pajero Sport hoặc Fò tun nờ chuẫn hơn nhiều:P. Không thấy đột phá nhiều so với mấy đời cách đây vài năm mà giá thì ...

hoanghuy_yamaha

Xe buýt
E chưa có đk để lái thử nhưng e thấy dịch vụ cũng khá ổn, giá cả đồ thay cũng giảm gần ngang với mua ngoài, vd như giảm sóc sau trước bán 9 tr / cái, giờ bằng bên ngoài 7,5 tr. A e thợ cũng nhiệt tình và được cái là mang xe vào hãng rồi ngồi vắt chân uống caffe máy lạnh miễn phí, :D, kính cụ
Cụ làm ở đâu mà có cafe máy lạnh ngồi thế? Em mang con cruze vào chevrolet Cầu Diễn làm, chả thấy cafe máy lạnh đâu cả. Đến nhân viên bán hàng cũng thấy chán cái cách làm việc!

Giá này mà em có ý định thì em làm con Pajero Sport hoặc Fò tun nờ chuẫn hơn nhiều:P. Không thấy đột phá nhiều so với mấy đời cách đây vài năm mà giá thì ...
Cụ ơi, đây là bản nâng cấp trước khi cho ra mắt phiên bản mới mà, đã là nâng cấp thì không có thay đổi nhiều so với phiên bản trước cụ ạ. Nhưng em công nhận nó có cái cải tiến và cải lùi, về dàn điều hòa trong thì chưa biết thế nào?

Captiva79

Xe hơi
Cụ làm ở đâu mà có cafe máy lạnh ngồi thế? Em mang con cruze vào chevrolet Cầu Diễn làm, chả thấy cafe máy lạnh đâu cả. Đến nhân viên bán hàng cũng thấy chán cái cách làm việc!

Cụ ơi, đây là bản nâng cấp trước khi cho ra mắt phiên bản mới mà, đã là nâng cấp thì không có thay đổi nhiều so với phiên bản trước cụ ạ. Nhưng em công nhận nó có cái cải tiến và cải lùi, về dàn điều hòa trong thì chưa biết thế nào?
E dân tỉnh, không phải thủ đô như các cụ, :)), e làm ở GM hải phòng, qua cầu kiền thủy nguyên.

vietha.gm

Xe máy
Website
chevrolethanoi.com
vodka cụ ... kính cụ 1 ly .... nhưng em đính chính ... phiên bản cũ ko có điều hòa tự động, còn tổng thể xe thì cụ nghía sơ qua cũng có rất nhiều thay đổi ở ngoại thất mà giá chẳng thay đổi là bao ....

vietha.gm

Xe máy
Website
chevrolethanoi.com

Mời bác qua bên em ... phòng chờ điều hòa mát lạnh ... cà phê uống tẹt ga cụ nhé :)

Captiva79

Xe hơi
vodka cụ ... kính cụ 1 ly .... nhưng em đính chính ... phiên bản cũ ko có điều hòa tự động, còn tổng thể xe thì cụ nghía sơ qua cũng có rất nhiều thay đổi ở ngoại thất mà giá chẳng thay đổi là bao ....
Cụ kiểm tra lại giùm ạ, không lẽ GM chỉ lắp cho mỗi xe e điều hòa tự động?8->

vietha.gm

Xe máy
Website
chevrolethanoi.com
:D ... sr ... e nhầm với cruze :D

tuankietauto

Xe tăng
Điều quan trọng là sự trải nghiệm. Các cụ đăng ký sớm nhé!

tony.nguyen

Xe tải
Giá quá đắt . Đèn trước quá xấu so với đời cũ