Chỉ dẫn đường đi Đồ Sơn nhanh chóng, an toàn

chukienden

Xe buýt
ơ ra đến ĐS mà không thấy bò đội nón đi xe đạp ah?.....

greenland

Xe tải
Website
www.aceswoods.com.vn
E thấy đa số ai đi HP lần đầu toàn bị dính xxx, có bài này của cụ giúp đỡ a e rất nhiều =D>
Cụ cứ bình tĩnh đi, đúng tốc độ, đúng làn đường, đúng .... là không sợ bố con thằng nào cụ demon3660 ạ! Chúc cụ có chuyến đi ĐS mùa hè này thật vui vẻ và mát mẻ!!!

beu79

Xe tải
Vừa rồi 30/4 em đi thấy đường Đồ Sơn sạch đẹp lắm.

greenland

Xe tải
Website
www.aceswoods.com.vn
Vừa rồi 30/4 em đi thấy đường Đồ Sơn sạch đẹp lắm.
Năm du lich quốc gia đồng bằng Sông Hồng 2013 Hải Phòng đăng cai nên quả thực có sạch đẹp hơn, có điều em thấy treo nhiều băng rôn, khẩu hiệu đỏ rực hết cả nên nhiều khi lầm mất hết vẻ đẹp tự nhiên vốn có cụ beu79 ạ.

greenland

Xe tải
Website
www.aceswoods.com.vn
Cụ chủ tả rõ chi tiết cơ mà thiếu mất 1 đoạn bắn ở vòng cua cuối bãi 1 vào bãi 2 chỗ biển quảng cáo. Đến đây nhiều cụ phấn khởi do .... nên chân ga hơi mát là đến cuối đường (chỗ đi qua Gió Biển 1) là bị túm ngay.

Theo em cụ nào thường xuyên xuống đây ăn "đặc sản" thì nên rẽ phải ngay Quán Toan, đi xuyên qua Kiến An, qua thị trấn thì rẽ trái đâm ra gần giữa đường cao tốc Hải Phòng - Đồ Sơn rồi cứ thế đóng thẳng một mạch đến cuối đường rẽ phải, qua chợ mới là đến nơi.:):))
Em sẽ cố gắng bổ sung đoạn từ khu I vào Khu II cụ MsLove ạ.

greenland

Xe tải
Website
www.aceswoods.com.vn
Được sự cổ vũ của các cụ, hôm nay em lại cùng các cụ đi tiếp đoạn từ Cầu Rào II đến Đồ Sơn, lưu ý các cụ những đoạn cần đặc biệt chú ý, đồng thời em cũng pốt một số ảnh chụp trên đường đến ĐS và trên đường trở lại để cụ nào chưa đến ĐS có chút khái niệm ĐS ngày nay ntn?

Từ vòng xoay Pearl River Hotel đến ĐS khoảng 20km, khi qua biển hạn chế 40km, các cụ thường có thể phóng 80 km vì đường rộng, nhưng chú ý vì có rất nhiều đường cắt ngang.

Ở đây, xxx bắt xe máy...

greenland

Xe tải
Website
www.aceswoods.com.vn
Tòa nhà TT Hội chợ triển lãm Quốc tế, người HP thường gọi là Nhà cánh diều được thiết kế từ cảm hứng làng quê truyền thống Việt Nam làm cảm hứng chủ đạo, kết hợp với nối kiến trúc cảnh quan thời đương đại. Trung tâm Hội chợ Triển lãm Quốc tế Hải Phòng - Toà nhà cánh diều được cho là điểm hội tụ những nét đẹp về mặt kiến trúc “kim - cổ”, là điểm thăm quan cho du khách.

Phía trước là công trường (đang XD cầu vượt đường 5 mới), biển hạn chế TĐ 5km !!!!!

Đến quần ĐS :

Đường thẳng tắp:

[/IMG]

greenland

Xe tải
Website
www.aceswoods.com.vn
Các cụ chú ý nhé, qua biển chỉ đường hướng rẽ vào SÂN GOLF ĐS:

http://i.imgur.com/7C6TGRH.jpg[/IMG

Nhìn sang bên đường, thấy nhiều xe biển HN bị xxx dừng lại nhiều quá, chắc hôm nay bắn TĐ chiều từ ĐS về HP.

[IMG][IMG]http://i.imgur.com/DmY0IrL.jpg[/IMG]

Qua cổng vào sân GOLF lại có biển hạn chế - Tốc độ

Mỗi mùa hè, đoạn này được tăng cường bắn tốc độ cả 2 chiều, các cụ đặc biệt chú ý:

Chỉnh sửa cuối:

Tuanrau13

Xe buýt
Đi ăn được mỗi cân ghẹ mà vất vả nhể, nhà cháo cứ là gọi vài cân đến tận nhà ăn cho nó thoải mái

greenland

Xe tải
Website
www.aceswoods.com.vn
Đi qua ngã tư chưa được 1km, lại thấy một trạm xxx nữa:

Đi một đoạn nữa thấy AH Núp:

Đoạn sau biển báo này là đường có vạch kẻ liền, xxx thường xuyên núp bắt đè vạch và bắn tốc độ:

[/IMG]

Đã có mấy xe bị tít lại rồi:

[/IMG]

Đoạn tiếp theo đường thẳng, xxx hay tổ chức bắn tốc độ, các cụ đặc biệt chú ý nhé:

Xxx thường lập trạm cơ động ở phía bên phải đoạn này:

Chỉnh sửa cuối:

thienphuc

Xe điện
em cảnh báo các cụ đi đs nhé :
năm trước em đi về từ bãi biển rẽ ra đường đôi đáng ra phải rẽ phải để về thì em đi cố tìm hàng ăn sáng nên mới dẫm đinh.cạnh hàng ăn sáng có hàng vá xe nên em vá luôn và k hỏi giá ,khi vá xong nó đòi 200k em bảo 1 miếng vá đắt lắm là 50k thôi chứ thì nó bảo tôi với ông cũng chỉ gặp nhau 1 lần giờ có định trả hay thế nào và mấy thằng ngồi gần đó quay ra hỏi thế định k trả tiền hay thế nào
em có nói miếng vá đắt lắm là 50k thôi thì bọn đó nói sao k mặc cả ngay từ đầu giờ có trả hay định thế nào ?
em bảo bớt đi chứ 1 miếng vá 200k ai nghe đc nó nhất định k chịu 2 vợ chồng ra xồn xồn lên
thôi đành ngậm ngùi trả cho nó xong đi
cái hàng đó từ ngã 4 đèn đỏ ra đừơng cũ nó nằm bên tay phải đối diện nhà vá xe là 1 cái ngõ đi thêm 1 đoạn nữa là tới bến xe

camry20e

Xe hơi
Chi tiết cụ nhỉ, kính cụ một ly ah!