Chi hội Chi hội CAPTIVA - may mắn đồng hành

Thị Vẹt

Xe tải
Toàn các con cháu của thần gió =))

nbh

Xe tải
Chính vì cái đo đỏ mà phải phạt cụ đầu tiên đấy... :)
Phạt gì em, các cụ họp trù bị toàn bàn chuyện đâu đâu, chả thấy có quyết định gì cho lý do chính cả :(

Haikcvncc

Xe máy
Nhà cháu mới cưới em CAP LT2007 nên viết đơn xin gia nhập clb cùng các cụ, mong được học hỏi thêm ợ. Đây là hình của em nó, nhà cháu đang làm thủ tục sang tên nên chưa chạy nhiều. Chỉ chạy thử thôi ợ

Chỉnh sửa cuối:

CAP_bl

Xe điện
Chào cụ Haikcvncc, mời cụ vào nhóm với anh, em nhé (b)

TanLM

Xe tải
Kính các Cụ, chơi với ae hội Cap trên Of cũng đã lâu, nhân tiện có Cụ Cò Mồi và CT gợi ý, e mời các ae sinh hoạt trên Of về quê ngoại e trên Đầm phá Tam giang Phượt xa một chuyến
- Dự kiến đi vào thứ 7 và CN của tuần trong đầu tháng 6 (tối thứ 6 chạy, sáng T7 có mặt ở quê, tham gia các hoạt động trong ngày thứ 7 và tối thứ 7 trên Phá Tam giang do e setup, sáng CN túc tắc chạy về HN khoảng nửa đêm CN là ất Home)
- Nếu đc 5 ae thì đi 1 xe e, nếu từ 6 trở lên thì đi 2 xe, mọi phát sinh chung theo quy chế Hội, mọi phát sinh riêng tự cá nhân trả (như quà mang về..) (ko mất tiền nghỉ và ngủ vì có thể ngủ ở nhà e hoặc trên thuyền trên Đầm phá)

Cám ơn các Cụ đã xem tin và cho ý kiến

Chỉnh sửa cuối:

vo-danh

Xe buýt
Cám ơn cụ TanLM, cho em đặt nửa viên gạch + 1 captiva (nếu cần) vì chưa có time cụ thể ợ.

Kính các Cụ, chơi với ae hội Cap trên Of cũng đã lâu, nhân tiện có Cụ Cò Mồi và CT gợi ý, e mời các ae sinh hoạt trên Of về quê ngoại e trên Đầm phá Tam giang Phượt xa một chuyến
- Dự kiến đi vào thứ 7 và CN của tuần trong đầu tháng 6 (tối thứ 6 chạy, sáng T7 có mặt ở quê, tham gia các hoạt động trong ngày thứ 7 và tối thứ 7 trên Phá Tam giang do e setup, sáng CN túc tắc chạy về HN khoảng nửa đêm CN là ất Home)
- Nếu đc 5 ae thì đi 1 xe e, nếu từ 6 trở lên thì đi 2 xe, mọi phát sinh chung theo quy chế Hội, mọi phát sinh riêng tự cá nhân trả (như quà mang về..) (ko mất tiền nghỉ và ngủ vì có thể ngủ ở nhà e hoặc trên thuyền trên Đầm phá)

Cám ơn các Cụ đã xem tin và cho kiến

CAP_bl

Xe điện
Chúc các cụ, mợ tuần mới nhiều thành công (b)
Tình hình là vẫn chưa chốt được phương án :)

TanLM

Xe tải
Chúc các cụ, mợ tuần mới nhiều thành công (b)
Tình hình là vẫn chưa chốt được phương án :)
trên fb cả cụ Minh và cụ Hỏa đều nhất trí ko tiền trạm để cho lần đi chính có nhiều cảm xúc

nbh

Xe tải
trên fb cả cụ Minh và cụ Hỏa đều nhất trí ko tiền trạm để cho lần đi chính có nhiều cảm xúc
Cụ đưa ra kế hoạch chi tiết vào, đời mình chưa thực hiện được việc ọp xa thì để sau này đưa kế hoạch đó bọn trẻ con nó thực hiện ợ.

Mờ không biết cụ Lờ mờ đã chạy đêm nhiều chưa, nhưng em thấy cái kiểu chạy tối nay sáng mai dễ đến chỗ khác và lên báo lắm đấy, các vụ tai nạn thảm đều diễn ra từ 3h đêm đến 6h sang, vụ tai nạn ở thái lan diễn ra vào lúc 5h45 http://vietnamnet.vn/vn/quoc-te/178962/tai-xe-ngu-gat-khien-13-nguoi-viet-tu-nan-tai-thai-lan.html vụ này diễn ra lúc 4h30 http://www.otofun.net/threads/632187-tai-nan-kinh-hoang-o-to-doi-dau-xe-tai-mot-gia-dinh-3-tu-vong-4-bi-thuong-nang

Chỉnh sửa cuối:

TanLM

Xe tải
Cụ đưa ra kế hoạch chi tiết vào, đời mình chưa thực hiện được việc ọp xa thì để sau này đưa kế hoạch đó bọn trẻ con nó thực hiện ợ.

Mờ không biết cụ Lờ mờ đã chạy đêm nhiều chưa, nhưng em thấy cái kiểu chạy tối nay sáng mai dễ đến chỗ khác và lên báo lắm đấy, các vụ tai nạn thảm đều diễn ra từ 3h đêm đến 6h sang, vụ tai nạn ở thái lan diễn ra vào lúc 5h45 http://vietnamnet.vn/vn/quoc-te/178962/tai-xe-ngu-gat-khien-13-nguoi-viet-tu-nan-tai-thai-lan.html vụ này diễn ra lúc 4h30 http://www.otofun.net/threads/632187-tai-nan-kinh-hoang-o-to-doi-dau-xe-tai-mot-gia-dinh-3-tu-vong-4-bi-thuong-nang
đọc đến chỗ đen đen biết ngay nbh bị hội chứng biển đảo " đời này ko đòi đc thì đời con cháu chúng ta sẽ đòi đc"

đoạn sau ông nbh đánh răng chưa mà cứ gay gở e thế, chạy thì cứ chạy thôi chứ "cô kêu ai thì người đó dạ" né sao đc, ngồi cửa nhà còn ăn đòn nữa là

công nhận nhà vắng vẻ thật, các cụ thỉnh thoảng đảo qua cho có hơi người, fb cũng có cái hay cái giở là các tin bài trôi nhanh điên đảo, các comment nằm trong topic nên cũng khó theo dõi

CAP_bl

Xe điện
Ông nbh này là hay nói ngược lắm. Kể ra cũng nên cẩn trọng khi chạy đêm...
Còn vụ "để sau này" thì không lo, cứ quyết tâm là thực hiện được hết. Đã có lần chương trình hội CAP mà chỉ có một xe thôi, vậy mà thành công mỹ mãn kia mà :))

CAP_bl

Xe điện
Chúc cả nhà tuần mới công việc hanh thông nhé (b)

TanLM

Xe tải
vâng, CT mở cửa còn e quét cái nhà tý
Chúc các Caper cùng gia đình chuẩn bị có mùa nghỉ hè như ý

nbh

Xe tải
Ông nbh này là hay nói ngược lắm. Kể ra cũng nên cẩn trọng khi chạy đêm...
Còn vụ "để sau này" thì không lo, cứ quyết tâm là thực hiện được hết. Đã có lần chương trình hội CAP mà chỉ có một xe thôi, vậy mà thành công mỹ mãn kia mà :))

Hớ hớ nếu nói chương trình 1 xe CAP thì lần này chắc chắn thành công òi, kiểu gì mà cụ TanLM chả phải về quê ợ.

đoạn sau ông nbh đánh răng chưa mà cứ gay gở e thế, chạy thì cứ chạy thôi chứ "cô kêu ai thì người đó dạ" né sao đc, ngồi cửa nhà còn ăn đòn nữa là
Em chỉ muốn khuyến cáo là có vội mấy cũng không nên chạy vào cung giờ từ 3h-6h sang thôi, chứ ko có ý gì đâu ợ. Người ta đã có nghiên cứu và thống kê rồi mình cứ tránh cho lành, đừng có ẩu rồi lại đổ tại số :D.

Cơ mà dạo này chả thấy CT có chương trình ọp ẹp gì nhể

BUNGUVIETNAM

Xe buýt

Cám ơn các Cụ đã xem tin và cho ý kiến
Hôm nay em mới đọc được thông tin này. Không biết còn muộn không??? Nếu đi như lịch của cụ thì chạy hơi mệt. Thế thì bay 1 phát vào cho máu. Theo em, thứ 6 ngày 13 off 1 phát. Nếu đi xe thì thứ 6 tuần sau chạy vào Huế từ 5h00 sáng và chiều Cn chạy ra. Nếu chim bay thì cũng thứ 6 và CN chim lại bay ra. :21:

BUNGUVIETNAM

Xe buýt
Mời các cụ, mợ, ta sang nhà mới :)

Ta bàn chuyện hôm nay luôn nhé: trong không khí phấn khởi của những ngày hè mát mẻ, chi hội ta ọp nhỉ (b) (b) (b)
+ thời gian: 18h30, ngày 12/6/2013
+ địa điểm: quán Plzen, khu THNC
Ngày mai sinh nhật đúng 1 năm mở thớt này CT ơi....... Làm cái bánh kem và 1 cây nến đốt vía cho thớt trôi nhanh đi...

CAP_bl

Xe điện
Em thấy có lý đấy. Nhưng ngày mai thì chưa hay, ta làm vào thứ 6 đi - như cụ Chính ủy từng nói là vào ngày truyền thống ấy (b)

TanLM

Xe tải
Em thấy có lý đấy. Nhưng ngày mai thì chưa hay, ta làm vào thứ 6 đi - như cụ Chính ủy từng nói là vào ngày truyền thống ấy (b)
Nhất trí T6 này CT nhé, vẫn NCT đi vì là vùng lõi của HN mà

P/S nếu e đến muộn xin lượng thứ vì thứ 6 có kế hoạch đưa ae "Sao vuông" đi bắn đạn thật ở Yên Sở, e xin được chân đi nghe súng nổ cho quen tai ko nhỡ có biến lại giật mình, hehe

vo-danh

Xe buýt
Thứ 7, cả nhà em chạy xe đi chơi sớm. Ko biết có xin gấu đi off đc ko. Dạo này gấu em bầu bí khó tính lắm ợ :(