Chi hội Chi hội Hoài Đức

phonganngan

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 5 ngõ 1 phố Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Website
chaca.com.vn
Chúc cả nhà làm việc chăm chỉ, chơi hết mình, tận hưởng từng khoảnh khắc đẹp nhất của cuộc đời :)

GLife

Xe hơi
Chào toàn thể cccm/ace Hoài Đức :D.
Em đang mong muốn nhập cư về Hoài Đức ạ. Chẳng là em có ý định mua nhà ở khu vực An thọ, An khánh và cũng đã ngắm đc 1 căn, nhà này mới xây 30m2, 3 tầng, ngõ vào khoảng 2m, cách đường oto khoảng 50m. Em xin CCCM tư vấn giúp em về giá cả kv này ntn ạ? nhà ntrên thì giá ntn hợp lý?
Mong CCCM giúp em :), em xin cảm ơn.

hungnt03

Xe tải
Hôm rồi em đi qua đoạn đường vào xã Lại Yên - cầu khum mà kinh hồn bạt vía. Có 1km thôi nhưng ko biết diễn tả thế nào nhất là vào những hôm trời mưa. Đi qua được đoạn ấy mà nhẹ hết cả người. Đoạn đường này thi công lâu lắm rồi mà ko thấy có tiến triển gì.
Còn xe bê tông thì khỏi nói, ai cũng biết là ko có chống lưng, bảo kê thì chả thằng trạm trộn nào dám ngang nhiên lộng hành như vậy.
Làm thế nào được mà làm cụ, trước cũng có san lại đường rồi đấy, mà được vài tháng xe bê tông nó cày lại nát bươm. Mùa khô thì bụi, mùa mưa thì lụt, bẩn. Hơn nữa mấy trạm này hút hết cả nước ngầm, Rất nhiều hộ dân 2 xã quanh đấy phải khoan lại giếng hoặc cơi nới thêm ống để hút.