Chi hội Chi hội Satafe Hà Nội - Fe Club - Tầng thứ 3

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mapu

Xe tăng
kính thưa các cụ em chuẩn bị có chuyến xuyên việt xuất phát ngày 7 về ngày 19 lich trình chuyến đi điểm dừng đầu tiên tp vinh ở 2 ngay đồng hới một ngày , đà năng 2 ngày, nha trang 2 ngày , quy nhơn 1 ngày và sài gòn 2 ngày . nhờ các cụ tư vấn trên các chặng đường thank you các cụ
Hic, gato quá. Giờ chắc cụ đang trên đường rồi. Chúc cụ chuyến đi thượng lộ bình an và nhớ có ảnh update thường xuyên cho anh em cụ nhóe

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
kính thưa các cụ em chuẩn bị có chuyến xuyên việt xuất phát ngày 7 về ngày 19 lich trình chuyến đi điểm dừng đầu tiên tp vinh ở 2 ngay đồng hới một ngày , đà năng 2 ngày, nha trang 2 ngày , quy nhơn 1 ngày và sài gòn 2 ngày . nhờ các cụ tư vấn trên các chặng đường thank you các cụ
Chúc cụ thượng lộ Bình An.
Đến Phú Yên mệt mỏi thì qua Mát xa ghe ở KS Hải Yến ấy, có tiếng phết cụ ạ ^^

katsunori

Xe tải
Các cụ có thấy dạo này không khí loãng không ạ..1 số cụ lâu lắm ko thấy mặt mũi đâu cả..buồn quá:(

ka chiu sa

Xe tải
Em chào cả nhà ạ ngày mai trời chuyển lạnh mọi người mặc ấm vào nhé nhớ giữ gìn sức khỏe ..mai em lại vào pha trà nóng cho các cụ ạ ..

ruou nut chuoi

Xe tải
Oài,các cụ ơi dậy đi thôi.Cụ Chánh dạo này bận việc không vào khua chiêng gõ mõ làm các cụ nhà ta ỉu sìu quá.

hiengia

Xe tải
Oài,các cụ ơi dậy đi thôi.Cụ Chánh dạo này bận việc không vào khua chiêng gõ mõ làm các cụ nhà ta ỉu sìu quá.
Chiều nay đang đi nhặt gạch đá về sửa quán thì gặp cụ Chuối cũng giống em, đang lọ mọ mua bán. Quả thực cuối năm tối mắt tối mũi các cụ ạ, ai cũng thế. Em đang đẩy nhanh tiến độ để ra tết còn có chỗ chém vui xuân cùng các cụ chứ. Tuần sau hòm hòm việc em pót ảnh quán lên cho các cụ xem nhé.

girllacotes

Xe tải
bác chủ tịt năm sau tuyển nv cho cháu 1 chân nhoé dạo này đang đói quá a.
_lâu ko gặp mọi ng nhớ lém hnao bác ranh hô hào phát cho nó khí thế đi ko nhất thiết cuối tuần đâu ạ tối tối rảnh rỗi là dc roài

Mapu

Xe tăng
Xe cụ Sờ Pắc Íp đã ngon chưa nhẩy?
cụ í ốm vs sôc chắc qua tết mới khỏi ạ :))
Xe bố này lại bị cúm à?
Theo thông tin em hóng hớt được thì vợ hai cụ Cá Mập bị cảm, viêm dây thần kinh trung ương, rất may là thuốc thang kịp thời nên giờ đã ngon lành cành đảo trở lại rồi ạ.

Mapu

Xe tăng
Các cụ có thấy dạo này không khí loãng không ạ..1 số cụ lâu lắm ko thấy mặt mũi đâu cả..buồn quá:(
Chiều nay đang đi nhặt gạch đá về sửa quán thì gặp cụ Chuối cũng giống em, đang lọ mọ mua bán. Quả thực cuối năm tối mắt tối mũi các cụ ạ, ai cũng thế. Em đang đẩy nhanh tiến độ để ra tết còn có chỗ chém vui xuân cùng các cụ chứ. Tuần sau hòm hòm việc em pót ảnh quán lên cho các cụ xem nhé.
Bẩm các cụ, cuối năm chắc là ai cũng bận (nhất là trong một năm kinh tế buồn như thế này), thành ra cũng không có nhiều thời gian để hoạt động cùng chi hội.
Thôi thì để dành, dồn hết sức cho vụ siêu ọp cuối năm, chào đón năm mới, thắng lợi mới nhóe các cụ. Nhịn ăn nhịn ọp cả tháng nay rồi thì phát ọp cuối phải hoành tráng, phỏng các cụ

katsunori

Xe tải
Bẩm các cụ, cuối năm chắc là ai cũng bận (nhất là trong một năm kinh tế buồn như thế này), thành ra cũng không có nhiều thời gian để hoạt động cùng chi hội.
Thôi thì để dành, dồn hết sức cho vụ siêu ọp cuối năm, chào đón năm mới, thắng lợi mới nhóe các cụ. Nhịn ăn nhịn ọp cả tháng nay rồi thì phát ọp cuối phải hoành tráng, phỏng các cụ
Vâng iem đồng ý..bắt đầu từ hôm nay em cũng bận dần rồi ạ...đợi quán cụ Chánh xong đến đập phá cũng được ạ.MÀ ở đâu cụ Chánh ơi.?.to ko ạ..?bãi xe to không ạ?.

thao_hiep

Xe buýt
Vâng iem đồng ý..bắt đầu từ hôm nay em cũng bận dần rồi ạ...đợi quán cụ Chánh xong đến đập phá cũng được ạ.MÀ ở đâu cụ Chánh ơi.?.to ko ạ..?bãi xe to không ạ?.
em cũng hóng quán cụ Chánh ạ

Ducky Momo

Xe buýt
Quán Chỉ tụt ở đoạn nào ý nhẩy? Sáng mai nhà mình có ai ra coffee ko?

girllacotes

Xe tải
tình hình là em rất muốn gặp nhà ta 1 buổi vào tất niên cho có không khí.tầm này bác chủ tịt là rất bận có thể ko sắp xếp dc nhưng các thanh vien nên sắp xếp 1 buổi tối trong tuần nào đó để ọp phát đi ạ.tại tinh cảm em dạt dào quá ko chịu đc khi ko gặp đc thành viên nhà ta.rất nhỡ bác hoàng bat,mapu,anh thành,katsurori,pupybeo,bác chủ tịt,haidt,anh hải anh,cụ nút chuối....

avico

Xe điện
Website
www.avico.com.vn
Chiều nay có off iệc gì không các cụ ???

Mời các cụ qua Diamon cafe 103 Tô Hiệu, em chờ

Mapu

Xe tăng
Hôm nay ngày đẹp quá, em đang chạy sô đám cưới các cụ ạ.
Chán quá, lâu lắm rồi không ộp ẹp gì đc.
Cụ trung bao cai su update ít ảnh ọt cho anh em đi

Trạng thái
Thớt đang đóng