[Funland] Chia sẻ các thông tin về bất động sản Tây Hồ

bowhanoi

Xe hơi
Website
www.senvanggroup.com
Vâng cụ ơi, team bên em sơ suất quá, có dự án N03-T6 đã cất nóc nhưng chưa có thông tin bán, em đang cho team làm lại toàn bộ thông tin rồi đội ơn cụ đã nhắc. N03-T7 thì bán rồi mà cụ.

AstonDechTin

Xe đạp
Có ai có thông tin về dự án Capitaland Hiền Đức không ạ, cho mình xin thông tin nhé

Hero418

Xe tải
Giờ căn 2 pn ở lạc hồng westlake tầm bao nhiêu các cụ nhỉ?

VespaLX80

Xe đạp
Vâng cụ ơi, team bên em sơ suất quá, có dự án N03-T6 đã cất nóc nhưng chưa có thông tin bán, em đang cho team làm lại toàn bộ thông tin rồi đội ơn cụ đã nhắc. N03-T7 thì bán rồi mà cụ.
Mình cũng đang quan tâm đến căn trên 100m2, 3pn trở lên khu này nên cũng đợi bản review bên bạn.

PHET-PHOT

Xe máy
Tầm 3 tỉ có mua được căn nào 3PN khu Ngoại giao đoàn không các cụ. Tư vấn em 1 ít.

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
Giờ tài chính em tầm 18-20 tỷ có múc được căn liền kề starlake 130m nào ở đây không cc nhỉ? :-$

Everest 2019

Đi bộ
Có mấy căn anh em đang muốn bán. Bác nào muốn thương lượng có nhã ý mua thì em đưa đi xem, thương lượng trực tiếp.

301kmh

Xe hơi
"tỷ lệ vàng" thế này, lây nhiễm cô theo thì có ...toang thật không hả các cụ ???
thời buổi noạn nạc, em fun tý

Everest 2019

Đi bộ
Bác cho xin vài thông tin đi ạ. Toà nào, tầng bao nhiêu, diện tích, giá mong muốn ạ.
2 căn liền kề 132m2, xây thô hoàn thiện mặt ngoài, giá 25 tỷ.
01 căn biệt thự 200m2 giá 35,5 tỷ đã hoàn thiện, nội thất đầy đủ.

lishn_2001

Xe tải
50 năm hay vĩnh viễn cụ
Nếu là căn hộ ko gắn theo chữ j thì nó là nhà ở gắn liền đất ở lâu dài, căn hộ khách sạn hay căn hộ...thì đều hiểu là đất thương mại dịch vụ, cấp gcn với quyền sử dụng đất theo thời gian thực hiện dự án max là 50 năm. Cđt xây các phòng gọi là khách sạn, văn phòng lv...lẫn căn hộ trong cùng 1 tòa nhà với giá rẻ hơn căn hộ, có diện tích nhỏ cỡ 25m2 trở lên. Phòng này ko phải để làm nhà ở, nhưng xd như căn hộ, có thể "ở" đc(không biết có đăng ký hộ khẩu đc ko vì nó ko phải để ở theo giấy tờ của cđt), nó đăng ký kinh doanh đc, làm vp lv đc.
Người mua phải biết rõ nó ko phải để phục vụ ở nếu theo giấy tờ pháp lý (các loại để ở, ko phải nhà thuê thì đều đc cấp gcn qđ đất thời hạn lâu dài)

Em thấy mọi hình ảnh chỉ mang tính minh họa.
Em đi khắp Tây hồ thì thấy nham nhở, chưa xây xong. Mà những cái xây rồi thì em nói thật chả cái nào được gọi là cao cấp trong mắt em.
Ông Pen Studio trong tạm tạm nhưng đếch có khuôn viên, cây xanh. Kiểu về cắm xe vào hầm là cút lên ở căn hộ ấp tình nhân như bệnh nhân số 21 ý. Muốn xuống đi bộ, chạy nhảy dạo mát là không có.
Mò sang ông Sít E Le Mần thì ôi thôi, chả biết khen nhau cao cấp chỗ nào chứ em thấy xây cũng nham nhở, hoàn thiện bề ngoài cũg rẻ tiền. Khách quan mà nói trông chưa ăn Parkhill, Royal ... chỉ ngang tầm Time cũ, thậm chí không bằng.
Còn mấy ông Sunshine chưa hoàn thiện nên em k đánh giá.
Em nông dân nên cứ lấy Royal làm tiêu chuẩn đô thị, các cụ thạo Tây hồ cho em hỏi có khu nào xây dựng quy hoạch đường xá cây cối được tầm như Roy chưa hoặc hơn thì cho em xin tên em đi tham quan phát ạ.

AstonDechTin

Xe đạp
Em đi khắp Tây hồ thì thấy nham nhở, chưa xây xong. Mà những cái xây rồi thì em nói thật chả cái nào được gọi là cao cấp trong mắt em.
Ông Pen Studio trong tạm tạm nhưng đếch có khuôn viên, cây xanh. Kiểu về cắm xe vào hầm là cút lên ở căn hộ ấp tình nhân như bệnh nhân số 21 ý. Muốn xuống đi bộ, chạy nhảy dạo mát là không có.
Mò sang ông Sít E Le Mần thì ôi thôi, chả biết khen nhau cao cấp chỗ nào chứ em thấy xây cũng nham nhở, hoàn thiện bề ngoài cũg rẻ tiền. Khách quan mà nói trông chưa ăn Parkhill, Royal ... chỉ ngang tầm Time cũ, thậm chí không bằng.
Em nông dân nên cứ lấy Royal làm tiêu chuẩn đô thị, các cụ thạo Tây hồ cho em hỏi có khu nào xây dựng quy hoạch đường xá cây cối được tầm như Roy chưa hoặc hơn thì cho em xin tên em đi tham quan phát ạ.
Khu Starlake cụ ơi. Nhưng giá cao, chung cư H9 khoảng 60-70tr/m2.
Nhưng cụ lấy tiêu chuẩn là Royal thì khập khiễng ạ. Vì cả HN chỉ có 1 Royal thôi chứ không có cái thứ 2 so sánh được với nó.

chanquayxoan

Xe buýt
Mấy ông đầu tư thứ cấp xây chung cư trong NGĐ theo kiểu tròng chọc 1 cái toà nhà, chả khuôn viên nội khu gì,ăn theo hạ tầng bên ngoài. Giá thì ngất ngểu trên 30tr. Mấy năm nay đã có sổ đỏ đâu, mà cứ ảo tưởng tăng giá. Để đến lúc ra đc sổ thì cũng xuống cấp cả lượt rồi.
Em thì thấy Ciputra vẫn ngon. Xây dựng lâu rồi nhưng giá giờ này là ngon, đc cái đường nội khu sáng chạy bộ rất sướng.
STARLAKE nếu có tiền thì ngon. Nhưng thằng này xây 2 khu chung cư cho có theo quy hoạch, bán chung cư với quy mô của nó chả thấm vào đâu.