[Funland] Chia sẻ đam mê!

Chim lang thang

[Tịch thu bằng lái]
Dạo này nhiều việc đau đầu quá e lại tìm về thú vui cây cảnh. E không biết chơi cây nhưng được cái bố e ở quê thì khá nhiều cây, nhưng ngắm mãi cây ở nhà cũng chán nên e lập thớt mong cụ nào có cây cảnh đẹp up lên chia sẻ với ạ. E chuẩn bị mấy chum vodka rồi ạ :))
Em không thích cây cảnh, em chỉ thích bưởi. :D

Rắn Lớn

Xe điện
E cũng có tham gia mấy diễn đàn kiểu caycanhvietnam rồi ạ, nhưng nói thật e thấy mục đích bên đó đang biến tướng, show ra kéo gà là nhiều, biết đâu bên này có cụ nào cùng đam mê, chơi theo đúng nghĩa để ngắm k vì kinh tế ạ :))
Chuyện đó khó nói lắm! Ai bắt cụ mua bán đâu, cụ cứ vào học hỏi kinh nghiệm thôi! Còn cuộc chơi nào chẳng phải trả giá, cụ mà nghe ngoài đời dân cây chơi nhau ntn thì mới thấy cõi mạng vẫn lành chán! 1 thành viên từng quậy ở các diễn đàn cây cảnh cho hay! :)) :)) :))

À, trong này cũng có 1 cụ theo em thuộc dạng gạo cội trong làng cây cảnh! Khi xem cây của cụ í, em từng nói: xem cây của bác em vừa vui, vừa buồn! Vui vì VN mình có những cây đẳng cấp như vậy! Buồn vì chả biết mình có thể làm được những cây đáng xem hay ko! :P :P :P Tiếc là cụ í cũng chán cõi mạng, chả bao giờ share cây hay những kiến thức, kinh nghiệm nữa! :( :( :(

URAL CCCP

Xe ba gác

American Dream

[Tịch thu bằng lái]
Trồng xuống lỗ, nước nôi đầy đủ mà chỉ 15 phút sau là đã chết rồi cụ ợ, chán kinh đi được:((:((:((
Chúc cmn mầng. Em đây mà còn chẳng được 15' cơ. Gato với lão quá:((
À mà, 15' là có tính cả tát múc gì không đới?>:D<

URAL CCCP

Xe ba gác

thằng nhà quê

Xe điện
chủ thớt muốn chém về cây mà chẳng có cây gì
mấy bố thì chém tè le mà cũng chẳng có cây gì
xàm ơi làm xàm

boynuce

Xe tải
Chuyện đó khó nói lắm! Ai bắt cụ mua bán đâu, cụ cứ vào học hỏi kinh nghiệm thôi! Còn cuộc chơi nào chẳng phải trả giá, cụ mà nghe ngoài đời dân cây chơi nhau ntn thì mới thấy cõi mạng vẫn lành chán! 1 thành viên từng quậy ở các diễn đàn cây cảnh cho hay! :)) :)) :))

À, trong này cũng có 1 cụ theo em thuộc dạng gạo cội trong làng cây cảnh! Khi xem cây của cụ í, em từng nói: xem cây của bác em vừa vui, vừa buồn! Vui vì VN mình có những cây đẳng cấp như vậy! Buồn vì chả biết mình có thể làm được những cây đáng xem hay ko! :P :P :P Tiếc là cụ í cũng chán cõi mạng, chả bao giờ share cây hay những kiến thức, kinh nghiệm nữa! :( :( :(
Buồn quá cụ nhỉ, cụ pm cho e xin nick cụ ấy đc k ạ.

Caphedangvn

Xe tải
Dạo này nhiều việc đau đầu quá e lại tìm về thú vui cây cảnh. E không biết chơi cây nhưng được cái bố e ở quê thì khá nhiều cây, nhưng ngắm mãi cây ở nhà cũng chán nên e lập thớt mong cụ nào có cây cảnh đẹp up lên chia sẻ với ạ. E chuẩn bị mấy chum vodka rồi ạ :))
Cụ chủ đồng nghiện với em.
Không rõ cụ chủ khoái món gì? Cây cảnh nghệ thuật, bonsai hay cây hoa?
Cụ chủ ở đâu vậy cụ chủ, nếu ở Hà Nội mời cụ tham gia với nhóm em cho vui. Bọn em là nhóm chơi chuyên Bonsai, đặc biệt là lá kim, giống cây Nhật.

URAL CCCP

Xe ba gác
chủ thớt muốn chém về cây mà chẳng có cây gì
mấy bố thì chém tè le mà cũng chẳng có cây gì
xàm ơi làm xàm
Thích có cây thì có ngay, cả trong nhà và ngoài sân nhà em,lão nhá:)):)):))
P/S: Em úp tạm vài cây, chứ úp hết chỗ cây nhà em thì mất mịa nó 5 tầng thớt của cụ chủ