Chia sẻ kinh nghiệm chăm sóc và sửa chữa xe mer cũ

Square

[Tịch thu bằng lái]
em cũng là người dùng lên hội hay otofun xem kinh nghiệm các cụ giới thiệu chỗ chăm sóc vk 2, nên mong muốn có thông tin chia sẻ của các cụ. ở đây em không nói thông tin ai đúng hay ai sai nhưng thấy gara lên “trao đổi” với khách thế này là thấy không cảm tình rồi. Dù j các cụ gara nên giữ chữ tín sẽ tồn tại được lâu

doilamegi

Xe buýt
Sáng giờ em đọc thớt này không sót bài nào....
Cảm nhận của em là giống như đọc tiểu thuyết ấy nhỉ.... hay và hấp dẫn quá cơ....
Các bác cứ tiếp tục viết tiếp nhá... em đang hóng ạ...
E lại thích cái kiểu suy nghĩ của cụ! e đọc đi đọc lại mấy lần mà chưa thấy chán - e cũng đang đợi hồi hoặc chương tiếp theo! :D
e vừa mới mua con mer c200 cũ vào đầu năm nay nên mới vào 4rum này đọc thì vớ phải bài này nên e chỉ tiếc nếu mình mua sớm có phải được ăn thịt trâu rồi ko? :D lại được nhậu bia và cơ bản nhất là ngồi tám chuyện với các cụ về xe cho vui! :D (PS: Tính e chỉ thích ăn nhậu, mọi chuyện khác bé hết! he he!)
Quan điểm của e về xe cộ: Hỏng thì sửa, sửa ko được thì sửa lại, sửa lại ko được thì ra gara khác sửa tiếp đến khi khỏi thì thôi vì mỗi người 1 lĩnh vực chứ có giỏi hết được đâu?! - e nói vài câu linh tinh cho vui mong cccm đừng ném đá - e xin hết ợ!
PS: Cụ tatung nếu có lần sau nhậu thịt trâu thì ới e 1 câu nhé! :D
Dưng mà kiểu j e cũng mang xe sang để cụ phá hộ! :D - e fun tý!

lhduong2002

Xe tăng
Em chào các cụ, em là thành viên của Of cũng khá lâu rồi. Nhưng từ trước tới giờ em chỉ lái Innova thôi, 18.3 này em mới chính thức sở hữu một em C300 AMG lấy lại của xếp. Cả tháng nay em cũng đọc rất nhiều bài về Mer trên 4r, riêng tối nay em lội hết 10 tầng và thấy cũng hiểu ra nhiều điều và cũng bớt lo lắng về chi phí cho Mer khi sở hữu. Con xe em sắp đi cũng được 10 năm rồi, mà nếu em ko nhầm thì con xe này cũng là khách quen của gara cụ tatrung