[Funland] Chia sẻ sách hay mỗi ngày nhiều định dạng

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
Ngôn ngữ không phù hợp

doctor76

Xe ba gác
loặn cái hèn, đcm ông vẽ chữ “thức phúc âm” tôi coi, thức trong thưởng thức, phúc trong phản phúc, âm là âm hàn nhé

đcm éo vẽ đc đừng trách tôi gọi liên tọi nha, bày đặt dịch dịch cccc

xin lỗi làm loãng thớt, e làm cái thớt riêng chém bọn cẩu nô tài sau ợ
Núp sau bàn phím dễ quá, đơn giản thôi, khi nào lên Sơn La đứng trước mặt tôi nói câu này mới là hảo hán.

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
Ngôn ngữ không phù hợp

Laonhaque

Xe tải
Thớt đang là nơi chia sẻ những cuốn sách hay mà 2 bác trên hơi lạm bàn chuyện riêng tư. Em thiết nghĩ 2 bác nên trả lại thớt cho cccm up và hóng sách/truyện như em đây ah. Em cảm ơn.

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
Thớt đang là nơi chia sẻ những cuốn sách hay mà 2 bác trên hơi lạm bàn chuyện riêng tư. Em thiết nghĩ 2 bác nên trả lại thớt cho cccm up và hóng sách/truyện như em đây ah. Em cảm ơn.
e xin lỗi các cụ ạ, mai e xin đưa cuốn Chiết tự chữ hán của mấy bạn bên thư pháp dụng phẩm, biết đâu có cụ cũng thích đọc

Bản du ca cuối cùng và Đàn hương hình cho một ngày nghỉ mưa gió...

Một số cuốn ko phổ biến như "một cơn gió bụi - Trần Trọng Kim" giải thích về những vđ ông chưa làm đc khi nhận thành lập cp đế quốc Vn, trước thời của nn Vn DCCH, hay cuốn "Ba người khác - Tô Hoài" thời ccrđ... e sẽ hỏi ý kến các cụ trước khi úp.
Cụ có cuốn "Thiên đường mù" của Dương Thu Hương không ạ?

Yeudieuthucnu

Xe tải
Cụ hay đọc dòng sách nào ạ, khkt, ct, triết học, kt? E thấy như cuốn Ê đi xơn e đọc hồi nhỏ vừa là truyện, vừa là sách kh, kt.

Lúc nhỏ em đọc cuốn này, sách giấy đen còn bị mất mấy trang đầu. Một cuốn sách hay về nhà khoa học có một tuổi thơ không êm đềm. Cụ up lại lên đây nhé.

Ngôn ngữ không phù hợp
Gì thế ông? xin cái hẹn được không?
Ngôn ngữ không phù hợp
Núp sau bàn phím dễ quá, đơn giản thôi, khi nào lên Sơn La đứng trước mặt tôi nói câu này mới là hảo hán.
Ngôn ngữ không phù hợp
Đề nghị các bác comment thể hiện lịch sự và tôn trọng lẫn nhau, theo đúng Quy định của diễn đàn:

"B. NỘI DUNG:
I- Thành viên tham gia diễn đàn không được phép thực hiện những điều sau:
28. Khi tiếp xúc với người dùng khác, bạn không được quấy rối, chửi bới, làm phiền hay có bất kỳ hành vi thiếu văn hóa nào đối với người dùng khác.
29. Tuyệt đối nghiệm cấm việc xúc phạm, nhạo báng người khác dưới bất kỳ hình thức nào (nhạo báng, chê bai, kỳ thị tôn giáo, giới tính, sắc tộc…).
II- Thành viên tham gia diễn đàn có trách nhiệm thực hiện những quy định sau:
3. Tôn trọng các thành viên khác, thể hiện thái độ lịch sự, nghiêm túc, có văn hóa trong trao đổi, thảo luận trên Diễn đàn. "

Riêng bác PI ZIN sử dụng Ngôn ngữ không phù hợp; comment bài viết có nội dung hoàn toàn không ăn nhập với chủ đề đang thảo luận, công kích cá nhân, vi phạm quy định của diễn đàn nên mời bác tạm nghỉ 07 ngày cho tĩnh tâm.
Trân trọng !

Cuốn này đang phát trên Youtube đấy cụ ơi (7 tập). Giọng đọc cũng rõ, dễ nghe.
Dạ, em chỉ thích đọc thôi ạ, nhiều khi lật đi lật lại trang trước trang sau. Nghe nó ào ào ạ.

DaDieuchienxu

Xe container
Dạ, em chỉ thích đọc thôi ạ, nhiều khi lật đi lật lại trang trước trang sau. Nghe nó ào ào ạ.
Tiếc là cuốn sách mình đang có mất gần 20 trang đầu rồi (do bị mối xông), ko thì cũng sẵn sàng tặng cụ làm kỷ niệm.
Phải công nhận, xem cuốn này nó cứ có cảm giác nao nao, như chính mình là 1 trong ~ nhân vật của tác phẩm. T.G đã "vẽ" nên 1 nhân vật "cậu Chính" quá hay, rất đời thường, đại diện cho 1 kẻ tiểu nhân cực kỳ vô liêm sỉ mà vẫn khoác lên cái áo đạo đức sáng ngời...