Thảo luận Chiêu móc tiền mới của mitsu ác quá bác ah

luannissan

Xe tăng
Thế thì chịu rồi cụ. Cụ đành bỏ tiền thôi. :((.
Em gọi hãng rồi , khách phải tự bỏ tiền ra sơn ạ, giống như kiểu đi mua cơm tặng kèm thức ăn cho chó ấy ạ
em là e nghỉ,cứ cù nhây không lấy xe.kệ nó.cụ chỉ chồng đúng tiền xe là thôi cụ ạ.hãng không giải quyết cụ gọi a thị trường vào là xong...
cụ từ từ,nó nắm tâm lí cụ muốn lấy sớm,ép cụ thôi
e cũng thế,e nói luôn,a chưa vội nhé,thêm vài chiêu nữa là xong ạ

vanbau

Xe tải
mua mít giờ cũng bắt kèm nạc à các cụ :D, sắp vượt mặt toi rồi ấy nhể. em ghét nhất cái trò bắt lấy phụ kiện đi kèm này.
Mua xe của MIT thì không kèm lạc như bên Toy đâu cụ à, cụ nào cọc xe tháng 9 còn được tặng kèm bộ phụ kiện, còn lại thì đến lượt nhận xe bình thường. Tại Xpander quá hot chưa đủ xe giao nên các sale hãng khác cứ nói vậy. Xe đẹp, rộng rãi, tiện nghi, giá ok không mua thì rất phí :|:|

tuantu68

Xe buýt

Đây các bác ah, em lấy ở Kim Liên Vinh , theo đc biết thì xe giao tháng 10 đều phải mua 30tr phụ kiện , hãng đã gọi cho em và ns là ko giải quyết đc vụ này ạ
Cái bảng kê giá phụ kiện này hãng mitsubishi vn đã làm việc với đại lý . Họ trả lời rằng đây đây không phải là bắt buộc mà là bảng giá phụ kiện họ mời khách lắp thêm tuỳ chọn. Cụ phải cung cấp cho em được những bằng chứng xác định được việc đại lý bắt ép cụ mua kèm phụ kiện chứ không phải là chào bán thoả thuận . Em sẽ giúp cụ ngay

hathien

Xe tải
Em gọi hãng rồi , khách phải tự bỏ tiền ra sơn ạ, giống như kiểu đi mua cơm tặng kèm thức ăn cho chó ấy ạ
Với tầm giá của Xpander mà xe đẹp, rộng rãi, tiện nghi như vậy xứng đáng rồi bác ơi, mình đầu tư thêm tý cho hoàn hảo @-)@-)@-)

Phansytoan

Xe đạp
Cái bảng kê giá phụ kiện này hãng mitsubishi vn đã làm việc với đại lý . Họ trả lời rằng đây đây không phải là bắt buộc mà là bảng giá phụ kiện họ mời khách lắp thêm tuỳ chọn. Cụ phải cung cấp cho em được những bằng chứng xác định được việc đại lý bắt ép cụ mua kèm phụ kiện chứ không phải là chào bán thoả thuận . Em sẽ giúp cụ ngay
Thế thì chờ đến mùa quýt cụ ah :))

Phansytoan

Xe đạp
Với tầm giá của Xpander mà xe đẹp, rộng rãi, tiện nghi như vậy xứng đáng rồi bác ơi, mình đầu tư thêm tý cho hoàn hảo @-)@-)@-)
Nhưng mà đại lý làm việc ko rõ ràng , muốn ăn tiền của khách bác ah

quanghtvn

Xe hơi
Sao hôm trước e đi xem ở Kim liên vinh, sale vẫn bảo còn xe giao luôn trong năm mà ko mất tiền mua thêm j mà

Phansytoan

Xe đạp
Cụ cứ nhắn tin cho sale mặc cả về lạc kèm thêm . Có thì cụ chụp ảnh lại cho em
Tại hóng sớm có xe quá nên e chồng tiền phụ kiện trc khi tìm hiểu rồi ạ, mấy cụ nhận cùng e cũng thế ạ

Phansytoan

Xe đạp

Phansytoan

Xe đạp
Cụ ghi âm hãng chối bỏ như thế nào rồi post lên đây cho mọi người cùng nghe xem ? Mình thấy Mitsubishi VN làm việc khá chuyên nghiệp đó
Đấy là lúc cụ chưa xuống tiền , nếu xuống tiền phụ kiện rồi thì hãng ko giải quyết đc ạ, giống như kiểu chủ bảo chó ko đc cắn khách , néu mà cắn rồi thì chủ ko có trách nhiệm ấy

haiminh196

Xe tải
Đấy là lúc cụ chưa xuống tiền , nếu xuống tiền phụ kiện rồi thì hãng ko giải quyết đc ạ, giống như kiểu chủ bảo chó ko đc cắn khách , néu mà cắn rồi thì chủ ko có trách nhiệm ấy
Kể cả xuống tiền rồi thì cụ vẫn cứ ghi âm,quay phim ,chụp ảnh tất cả những bằng cứ có thể,Mitsubishi nó khác Toyota ở chỗ xử lý đó cụ ah

tuantu68

Xe buýt

Gentrax

Xe đạp
Chênh 100k thì cũng phải rõ với khách hàng , đại lý báo phụ kiện chỉ có màu trắng, cảm giác bị giắt mũi bác ah, em muốn lấy đúng hạn cũng đã chồng thêm 30tr phụ kiện , ko thì lùi thời hạn giao xe , làm ăn bố láo lắm bác
bác mua ở đại lý MIT nào vậy ,em cũng bị ép them 30 tr ngoài gói pk hãng tặng chỉ được dán fim các cửa kính thôi
MIT mới có 1 vài sản phẩm được khách hàng VN để ý mà đã làm cao ,ép khách như vậy , chảng trách ông lớn TOY bán bia kèm lạc ( giờ cụ MIT bán bia kèm rau sống ) chán

Gentrax

Xe đạp
Cụ thấy hiện tượng đó thế nào thì cứ mạnh dạn phản ánh , đánh giá vào đây để hãng làm việc với đại lý nhé
em phản hồi với MMV nhưng hãng nói không can thiệp giá bán của các đại lý ( bao che nhau ,lợi dụng khan hàng ép khách thôi )