[Thảo luận] Chiêu trò của CSGT Thành phố Hải Dương

kimithanh

Xe tăng
Chả là hôm qua cn 4/1/2015 em có về Hải Phòng về quê mẹ em, đi qua TP Hải Dương, lộ trình của em là cứ đi đường 5 sau đó vào đường Nguyễn Lương Bằng, TP Hải Dương sau đó rẽ sang đường Tỉnh lộ 391 để đi, do qua nhiều lần em đi qua đây rồi nên biết XXX Hải Dương rất hay ăn bẩn các đoạn vạch liền, nhưng thật không thể ngờ khi qua nút giao ngã 4 YẾT KIÊU- LÊ THANH NGHỊ- THANH NIÊN em lại bị XXX vồ. Chả là ở đó có cái đèn đỏ mà rất gần chợ dân sinh, em đi nép hết cỡ về bên phải để tránh vạch nhưng không thể được nên có dính tí vạch liền. em thừa nhận em có sai nhưng đó là khu vực chợ tập trung rất đông người thường xuyên lấn chiếm lòng lề đường nếu em đi đúng luật chắc chắn ko ít ng sẽ chui vài gầm của xe em, mà công an ko dẹp lại để đó để làm chỗ kiếm cơm bắt những xe tỉnh ngoài đến nội tỉnh cũng dính chưởng, trong khi đó vạch kẻ đường rất mờ. 10 cụ qua đó thì cả 10 cụ bị tuýt còi. em ko hiểu tại sao XXX ko dẹp chợ cho đường thông thoáng mà lại lợi dụng để phạt như vậy. thiết nghĩ Giám đốc của XXX Hải Dương nên có biện pháp chấn chỉnh quân của mình các cụ nhỉ. thực sự em dị ứng với XXX Hải Dương

sovo

Xe hơi
Em bây giờ sợ không dám qua T/P Hải Dương nữa rồi, tránh không hết các chiêu trò của xxx Hải Dương.

dmdviet

Xe cút kít
Nhà cháu luôn cố gắng tối đa tránh về quê đi qua đường Thành Phố HD vì tỉ lệ dính xxx của nhà cháu luôn ở mức trên 50%.
Ui tỷ lệ thế thì cao quá, như thế thì may ra mới không bị phạt

ngungo thien ly

Xe container
Có cụ nào qua đấy rồi bị dính lỗi này lần sau có dịp qua đó cứ đỗ rồi còi, có tắc đường may ra mấy chú mất ăn mới chịu ra dẹp chợ các cụ nhỉ. Cảm ơn cụ chủ đã cảnh báo, có dịp qua đây em sẽ làm thế, em thề.

bmwchandat

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
phimnhakinh.com.vn
Biết mà ko làm để vịn lỗi ăn bẩn thì chỉ có Hải Dương. XXX bẩn quá thể đáng. :| Tại sao cứ phải gieo vào suy nghĩ của người tham gia giao thông những hình ảnh ko bao giờ đẹp như thế dc nhỉ????

ca_voi

Xe lăn
Cháu vẫn đi bình thường :)) mấy năm nay chả bị phạt phát nào :D cứ đúng luật mà đi thôi

theanh212

Xe điện
Cháu cũng bị vài phát ở Hải Dương rồi, nhưng chỉ ở đường năm ( gần 559) thôi) trong phố thì chưa.

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Theo luật cụ không bị phạt vì đè vạch trong tình huống bất khả kháng. CSGT nếu có tâm sẽ chỉ nhắc nhở thôi. :))

Procuracy

Xe hơi
Chả là hôm qua cn 4/1/2015 em có về Hải Phòng về quê mẹ em, đi qua TP Hải Dương, lộ trình của em là cứ đi đường 5 sau đó vào đường Nguyễn Lương Bằng, TP Hải Dương sau đó rẽ sang đường Tỉnh lộ 391 để đi, do qua nhiều lần em đi qua đây rồi nên biết XXX Hải Dương rất hay ăn bẩn các đoạn vạch liền, nhưng thật không thể ngờ khi qua nút giao ngã 4 YẾT KIÊU- LÊ THANH NGHỊ- THANH NIÊN em lại bị XXX vồ. Chả là ở đó có cái đèn đỏ mà rất gần chợ dân sinh, em đi nép hết cỡ về bên phải để tránh vạch nhưng không thể được nên có dính tí vạch liền. em thừa nhận em có sai nhưng đó là khu vực chợ tập trung rất đông người thường xuyên lấn chiếm lòng lề đường nếu em đi đúng luật chắc chắn ko ít ng sẽ chui vài gầm của xe em, mà công an ko dẹp lại để đó để làm chỗ kiếm cơm bắt những xe tỉnh ngoài đến nội tỉnh cũng dính chưởng, trong khi đó vạch kẻ đường rất mờ. 10 cụ qua đó thì cả 10 cụ bị tuýt còi. em ko hiểu tại sao XXX ko dẹp chợ cho đường thông thoáng mà lại lợi dụng để phạt như vậy. thiết nghĩ Giám đốc của XXX Hải Dương nên có biện pháp chấn chỉnh quân của mình các cụ nhỉ. thực sự em dị ứng với XXX Hải Dương
Em toàn đi biển 80 nên không biết, cảm ơn bác chia sẻ nhé

anhtuan

Xe hơi
Oạch cụ đen thế.
Tuần nhà cháu qua cái ngã tư ấy vài lần. Cũng vài lần dẫm vạch rồi mà có sao đâu:)).
:-w có lần XXX vẫn thấy nhưng chẳng nói gì :-o .
Chỉ có chỗ vạch liền cong gấp thì XXX bắt ác :)). không bỏ sót . Hay cụ bị chỗ ấy >-)

Lái xe quê

Xe buýt
Có phải đường đi về Tứ Kỳ không cụ? Em về đó được cảnh báo, lúc nào cũng có xxx nâpx chụp ảnh. Đôi khi có cả xxx cải trang giả vờ lao ra cho mình đánh lái để dính. Tình hình giờ LCMNR, không biết đâu là thật giả nữa.

thienphuc

Xe điện
E lại dự 4 lít .trước e cũng bị xuống xxx hô luôn 4 lít theo ng trước mà làm, e hỏi đâu đã ai đưa chưa thì xxx trưng tiền lên. Đen là hôm đó e dùng khuy áo. Xxx đó lậy e như tế sao
1 lần trước xxx bảo e thì e cãi lỗi có 150 k thôi.
Xxx phân tích luôn giờ đi nộp phạt mất 150 k với công đi lại tỉnh xa lằng ngoàng quá tiền đó
Cái này bất cập của nhà nước ta nên xxx lợi dụng ép dân.

Ps: lần 1 bất khả kháng e né 1 cháu hs nó đùa nhau với ban
Lần 2 vô tình đè vạch

Theo em nghĩ xxx đấy như thế mà ctt k dẹp ta k nên đi qua đó. Kt vùng xuống dốc thì chết lũ ăn bẩn

Chỉnh sửa cuối:

kimithanh

Xe tăng
dạ free cụ ạ, em thì ko bị mất tiền nhưng thương các bác ý, lúc em bị vồ có khoảng 4-5 cái xe biển 29 và 1 vài xe biển 14-15-34. nhiều lắm
Em bây giờ sợ không dám qua T/P Hải Dương nữa rồi, tránh không hết các chiêu trò của xxx Hải Dương.
hehe đường nhà em qua đó đi là đẹp gần và nhanh nhất ạ
Nhà cháu luôn cố gắng tối đa tránh về quê đi qua đường Thành Phố HD vì tỉ lệ dính xxx của nhà cháu luôn ở mức trên 50%.
Có cụ nào qua đấy rồi bị dính lỗi này lần sau có dịp qua đó cứ đỗ rồi còi, có tắc đường may ra mấy chú mất ăn mới chịu ra dẹp chợ các cụ nhỉ. Cảm ơn cụ chủ đã cảnh báo, có dịp qua đây em sẽ làm thế, em thề.
hehe nhỡ hôm đó nó ko ra đứng đường thì sao ạ
Biết mà ko làm để vịn lỗi ăn bẩn thì chỉ có Hải Dương. XXX bẩn quá thể đáng. :| Tại sao cứ phải gieo vào suy nghĩ của người tham gia giao thông những hình ảnh ko bao giờ đẹp như thế dc nhỉ????
Biệt danh ăn bẩn nhất miền bắc mà
Cháu vẫn đi bình thường :)) mấy năm nay chả bị phạt phát nào :D cứ đúng luật mà đi thôi
cụ chớ có nói to 3 năm trời em đi qua đường này tháng 1-2 lần năm nay mới bị vồ ạ
Cháu cũng bị vài phát ở Hải Dương rồi, nhưng chỉ ở đường năm ( gần 559) thôi) trong phố thì chưa.
cụ vào phố đi sẽ biết, nhiều trò lắm
Theo luật cụ không bị phạt vì đè vạch trong tình huống bất khả kháng. CSGT nếu có tâm sẽ chỉ nhắc nhở thôi. :))
hheheh em cũng giải thích, vẫn thịt như thường
Em toàn đi biển 80 nên không biết, cảm ơn bác chia sẻ nhé
cụ là ng của chính phủ thằng nào dám vồ

kimithanh

Xe tăng
Oạch cụ đen thế.
Tuần nhà cháu qua cái ngã tư ấy vài lần. Cũng vài lần dẫm vạch rồi mà có sao đâu:)).
:-w có lần XXX vẫn thấy nhưng chẳng nói gì :-o .
Chỉ có chỗ vạch liền cong gấp thì XXX bắt ác :)). không bỏ sót . Hay cụ bị chỗ ấy >-)
vạch này chỗ ngã 4 cụ ạ sểnh là dính ngay
Có phải đường đi về Tứ Kỳ không cụ? Em về đó được cảnh báo, lúc nào cũng có xxx nâpx chụp ảnh. Đôi khi có cả xxx cải trang giả vờ lao ra cho mình đánh lái để dính. Tình hình giờ LCMNR, không biết đâu là thật giả nữa.
chuẩn cụ ạ em đi qua Tứ Kỳ về Vĩnh Bảo- Hải Phòng ạ
E lại dự 4 lít .trước e cũng bị xuống xxx hô luôn 4 lít theo ng trước mà làm, e hỏi đâu đã ai đưa chưa thì xxx trưng tiền lên. Đen là hôm đó e dùng khuy áo. Xxx đó lậy e như tế sao
1 lần trước xxx bảo e thì e cãi lỗi có 150 k thôi.
Xxx phân tích luôn giờ đi nộp phạt mất 150 k với công đi lại tỉnh xa lằng ngoàng quá tiền đó
Cái này bất cập của nhà nước ta nên xxx lợi dụng ép dân.

Ps: lần 1 bất khả kháng e né 1 cháu hs nó đùa nhau với ban
Lần 2 vô tình đè vạch

Theo em nghĩ xxx đấy như thế mà ctt k dẹp ta k nên đi qua đó. Kt vùng xuống dốc thì chết lũ ăn bẩn
em ko mất tiền cụ ạ

minhbb

Xe tải
XXX Hải Dương bao lần ăn thế này rồi mà không thấy lên truyền hình nhỉ?

tellme

Xe tăng
Em bị nhiều lần rồi.
Cứ về quê là em phải qua HD.
K0 co xxx thì thôi, nếu có 100% xe con ngoại tỉnh mất tiền.
Đủ các thể loại luôn, có lần chúng nó tìm mãi k0 dc lỗi gì của em thì lại vịn lỗi biển số sau bị bẩn.
Nhiều lúc bực quá lẩm bẩm: lại bị chó cắn :(

Chỉnh sửa cuối:

long1512

Xe máy
Mất nhiều không hả cụ, cái này là miếng cơm manh áo của mấy chú xxx đó nếu dẹp thì lấy đâu đất kiếm cơm của các anh xxx ý =)) nói chung là mình cứ cố gắng đi đúng thôi lách luật thì cũng chọn nơi mà lách thôi cụ ah

Rickyman

Xe điện
DCM mấy thằng xxx Hải Dương ăn bẩn nhất cái đất nước này, đường 5 hôm trước em đi HP, chiều đi Hp thì mấy thằng bắt láo tốc độ, thấy em rắn lại oánh sang lỗi người bên phụ không đeo dây an toàn, toshiba mấy con lợn, em chửi cho vuốt mặt không kịp, chiều về HN thì tóm em lỗi đè vạch liền lúc qua trạm thu phí một chút, dcm thỉnh thoảng có một đoạn 10m vạch liền mờ tịt, xe máy dừng tràn ra chiếm mất nửa lòng đường để rẽ trái, chúng nó chụp ảnh rồi gửi qua FB...đánh đồng lỗi "không tuân thủ biển báo, vạch kẻ đường" thành "đi sai làn đường"...rồi cò quay dở đủ chiêu trò dọa nạt, giam xe với thu bằng 30 ngày....mềm nắn rắn buông, cụ nào mềm nó quay cho nát bét