[Funland] Chính thức được Kiếm tiền từ Youtube sau 1 tháng

Trạng thái
Thớt đang đóng
Em chả bao giờ coi youtube trên iphone
Em toàn coi bằng youtube vanced, tivi thì smart youtube beta, như thế các cụ có kiếm đc xèng không ạ?

cptu176

Xe điện
Nếu giỏi như vậy thì nước Mỹ sẽ trọng dụng và giữ cậu ta lại chứ? Riêng em thì luôn phải đề phòng mới mấy ông có tiền án trộm cắp. Ai hâm mộ chứ em không hâm mộ ông này.
Không hâm mộ là việc của cụ, em cũng không hâm mộ cu cậu này, nhưng nếu ko hâm mộ thì cụ cũng đừng lên mạng để dè bỉu người ta có phải không ạ? Người ta đã hoàn hoàn lương và có hướng tới một cuộc sống mới tốt đẹp hơn thì cụ đừng bới móc quá khứ của họ ra thì tốt cho họ và tốt cả cho cụ...

cptu176

Xe điện
Đóng góp chưa bù đắp nổi cái móng tay so với tội lỗi anh ta gây ra cho người Mỹ đâu cụ ạ.
Cu cậu phạm tội, đã chịu phán xử của Nhà nước Mỹ, những người bị hại tại Mỹ họ cũng thỏa mãn với hình phạt đối với cậu ta và không có ý kiến hay kiện tụng đối với cá nhân cậu ta. Như vậy cụ còn đòi hỏi gì nữa? Bị hại còn chả kêu mà cụ lại bới chuyện cũ ra và phán xét cậu bé thay họ?

Chỉnh sửa cuối:

chipzing

Xe tải
Em đọc qua mấy bài của cụ thì cụ ch**t đúng không ah. Cụ đã pay tháng nào chưa tại e thấy số liệu thì có vẻ cụ mới bắt đầu từ tháng 9. Yt xưa em cũng thử mà tới tổng là nó trừ sạch. Hồi đó em làm view Việt nhưng thuê đội nc ngoài view thêm + click.
Cháu làm YT giờ là đc 10 tháng rồi, cụ cheat thì ko ngày nào cũng có $ đâu, đến ngày thứ 3 về 0 hết, và sau ngày thứ 3 thì 2 tuần sau có cắm kiểu gì cũng vẫn là 0, và nhiều khả năng die kênh. Cháu mô tả thế là cụ hiểu cháu hiểu rất rõ về YT, chẳng qua chưa có time để setup to hẳn nên

canboxom.dt

Xe tăng
Cu cậu phạm tội, đã chịu phán xử của Nhà nước Mỹ, những người bị hại tại Mỹ họ cũng thỏa mãn với hình phạt đối với cậu ta và không có ý kiến hay kiện tụng đối với cá nhân cậu ta. Như vậy cụ còn đòi hỏi gì nữa? Bị hại còn chả kêu mà cụ lại bới chuyện cũ ra và phán xét cậu bé thay họ?
Bị hại bây giờ vẫn còn bị ảnh hưởng, họ kêu bên Mỹ chứ kêu ở VN à mà biết là không kêu? Ăn trộm ăn cắp ở đâu thì chả như nhau.

canboxom.dt

Xe tăng
Em chúc mừng cụ nhé !
Em cũng đang ấp ủ ' set up ' mở một kênh YouTube dạng vlogs về cuộc sống và công việc, ẩm thực review....
Mong được cụ chia sẻ, về những bước tạo kênh rồi đăng ' up ' video, vấn đề bản quyền..
Em chúc cụ cùng YouTube ngày càng phát tr
Em sẽ làm video về chủ đề này vào tối nay

HeoQuay66

Xe tăng
Bị hại bây giờ vẫn còn bị ảnh hưởng, họ kêu bên Mỹ chứ kêu ở VN à mà biết là không kêu? Ăn trộm ăn cắp ở đâu thì chả như nhau.
Sao cụ biết bên Mỹ họ kêu, kêu ntn?
Cu kia giờ đang làm việc tốt, vậy là đc rồi, cụ muốn gì nữa? Ai chả mắc sai lầm, quan trọng là sau đó thế nào thôi.

canboxom.dt

Xe tăng
Sao cụ biết bên Mỹ họ kêu, kêu ntn?
Cu kia giờ đang làm việc tốt, vậy là đc rồi, cụ muốn gì nữa? Ai chả mắc sai lầm, quan trọng là sau đó thế nào thôi.
Làm việc tốt không có nghĩa là lăng xê tung hô như idol. Bản chất tốt thì đã không ăn chơi sa hoa hưởng thụ toàn bằng tiền ăn cắp

HeoQuay66

Xe tăng
Làm việc tốt không có nghĩa là lăng xê tung hô như idol. Bản chất tốt thì đã không ăn chơi sa hoa hưởng thụ toàn bằng tiền ăn cắp
Ai tung hô như idol? Cụ ngồi tự sáng tác ra à. Mấy bọn lều báo nó đăng để câu view làm cụ nghĩ thế cứ làm gì có ai tung hô?

Nowthat

Xe hơi
Trên tivi em đang dùng premium, điện thoại thì dùng vanced không biết có ảnh hưởng gì không.

haochung36

Xe đạp
chúc mừng cụ, mong cụ cập nhật hành trình sắp tới lên cho e và cccm chiêm ngưỡng :D

HungNexus

Xe tăng
YouTube e tầm 2tr lượt xem.
E vứt đấy ko làm :D :D :D

cptu176

Xe điện
Em chưa thấy thông tin nào trên phương tiện thông tin đại chúng về bị hại bên Mỹ kiện tụng cậu này cả, cụ có thông tin thì đưa lên để em biết với ạ... =)), Cụ làm truyền thông thì mọi thông tin đưa lên nên có kiểm chứng hoặc dẫn chứng đàn hoàng ạ... CỤ NÊN NHỚ LÀ CÓ BẤT KỲ BỊ HẠI NÀO BÊN MỸ KIỆN CẬU NÀY THÌ CU CẬU MẶC DÙ THỰC HIỆN XONG ÁN CŨNG BỊ GIỮ LẠI BÊN MỸ ĐỂ GIẢI QUYẾT CHỨ KHÔNG BAO GIỜ HỌ CHO VỀ VIỆT NAM ĐÂU Ạ

nhatthang

Xe tăng
Em chưa thấy thông tin nào trên phương tiện thông tin đại chúng về bị hại bên Mỹ kiện tụng cậu này cả, cụ có thông tin thì đưa lên để em biết với ạ... =)), Cụ làm truyền thông thì mọi thông tin đưa lên nên có kiểm chứng hoặc dẫn chứng đàn hoàng ạ... CỤ NÊN NHỚ LÀ CÓ BẤT KỲ BỊ HẠI NÀO BÊN MỸ KIỆN CẬU NÀY THÌ CU CẬU MẶC DÙ THỰC HIỆN XONG ÁN CŨNG BỊ GIỮ LẠI BÊN MỸ ĐỂ GIẢI QUYẾT CHỨ KHÔNG BAO GIỜ HỌ CHO VỀ VIỆT NAM ĐÂU Ạ
Đồng ý với cụ. Thông tin đưa lên truyền thông phải chính xác tuyệt đối.

canboxom.dt

Xe tăng
Cụ bị một thằng làm mất nhà cửa, tài sản dẫn đến con cái cụ thất học, lang thang. Dù sau này có bù đắp thế nào cũng không cứu vớt lại được đâu. Cụ nhớ mấy vụ án oan người cha đi tù khiến cho con cái mặc cảm phải bỏ học chứ? Sau này ra tù được bồi thường tiền tỉ thì ai bù đắp được việc các con họ bỏ học? Di chứng nó đơn giản giải quyết phát là xong sao?

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng