Chi hội Chính thức thành lập thớt Venza.

Trạng thái
Thớt đang đóng

cot co

Xe hơi
Em thường xuyên bị, rửa xe xong để nguyên tại chỗ mấy ngày sau mới đi sẽ bị hiện tượng này.
Má phanh dính chặt vào đĩa may ơ. Cái tiếng khuỵch 1 phát rõ to là cái lúc má phánh nó rời khỏi đĩa may ơ thôi.
Cách tốt nhất nếu không muốn hiện tượng này xảy ra là không rửa xe tại nhà hoặc nếu có rửa xe tại nhà thì phải rúc gầm xe lấy bông ngoáy tai lau thật khô đĩa may ơ và má phanh :D
Đúng thật e toàn rửa xe xong cất luôn vào nhà mà. Thanks bác nhé

Chỉnh sửa cuối:

minhkhanh2109

Xe hơi
Xe đẹp quá bác ơi , nhìn mà thèm :(

Mc_DONAL

Xe đạp
E có 3 câu hỏi các bác cho e hỏi với là :
1 : Venza e sao cái đèn xenon lại là đèn vàng như đèn thường ? và xenon lại là đèn cos ? 2 điều này có j bất thường không vì xe e là xe mua lại nên e hơi thắc mắc ?
2 : Màn hình navi theo xe ko xem DVD đc có thể chế đường truyền video từ ipad iphone ... để phát hình ko ạ
3 : Bác nào biết chỗ mua cái núm chỉnh cửa gió điều hoà Venza chỉ e với núm trc và sau nhé

Chỉnh sửa cuối:

hieu1907

Xe tăng
E có 3 câu hỏi các bác cho e hỏi với là :
1 : Venza e sao cái đèn xenon lại là đèn vàng như đèn thường ? và xenon lại là đèn cos ? 2 điều này có j bất thường không vì xe e là xe mua lại nên e hơi thắc mắc ?
2 : Màn hình navi theo xe ko xem DVD đc có thể chế đường truyền video từ ipad iphone ... để phát hình ko ạ
3 : Bác nào biết chỗ mua cái núm chỉnh cửa gió điều hoà Venza chỉ e với núm trc và sau nhé
Bác đọc lại bài trong trang một của e nhé. Bác sang box thứ 2 của venza hỏi cho tập chung nhé, box này đóng rồi nhé

ngunhaxac

Xe hơi
em thấy Venza nhìn nhiều thấy lùn quá

Trạng thái
Thớt đang đóng