Chính thức tìm ra nguyên nhân điều hoà city 15,16 ko mát

SƠN CƯỚC

Xe điện
Kể ra bác lập thớt:" Chính thức tìm ra nguyên nhân tại sao nhiều túi khí trê xe Toy ko nổ" thì hay hơn và có ích hơn là ném đá một cái thớt chia sẻ rất vô tư như thế này. Em để dành rượu mời cụ khi lập thớt.
E thấy vô lý vì ko bắt honda khắc phục mà cứ tự khắc phục vớ vẩn gây mất quyền lợi bảo hành chung của ae thì em phải có ý kiến . E cũng chả rảnh mà bảo cc đừng tự phá xe . Nhưng em cảnh báo cho nhiều ae khác biết mà tránh . Còn chính cc cứ khăng khăng cho là vô tư thì nó chả còn vô tư nữa rồi . Thậm trí còn tỏ ra rất cay cú khi em phản biện các vấn đề đó . Còn toyota e ko quan tâm nên cụ có thể làm thớt nếu cụ muốn

Chỉnh sửa cuối:

5banh

Xe tải
Vậy liệu cụ ý có biết e là ai ko khi cũng ko cân nhắc câu chữ . Các cụ cho rằng mình có 1 power nào để kẻ cả với những ng xung quanh sao ?
Cụ sâu lên được trường hợp nào bị từ chối bảo hành thì tốt quá. Cứ tự diễn biến tự chuyển hóa phát biểu khơi khơi ntn thì dễ quá :D

SƠN CƯỚC

Xe điện
Cụ sâu lên được trường hợp nào bị từ chối bảo hành thì tốt quá. Cứ tự diễn biến tự chuyển hóa phát biểu khơi khơi ntn thì dễ quá :D
Cụ nói vậy là nói cùn . Cụ thử lắp 1 thiết bị nào ko chính hãng mà xe bị lỗi xem vào có đc bảo hành không ? Trong quy định ghi trong sách hdsd là Không . Có lẽ cụ chưa đọc hết sách hdsd
E đc biết các cụ dán ống và đc bày cho là khi nào hỏng gì thì tháo ống ra vào bảo hành . Như vậy là thì nói hay nhưng lại nghĩ mưu mẹo để lừa dối . Vậy mà nói vô tư là đẹp đẽ ?

detector

Xe tăng
Website
woodsoft.vn
Nếu cụ gần Linh Đàm thì cụ qua đây cho nhanh, nhớ đem theo tiền đủ trả dăm cốc trà đá để chém gió cụ nhé :D
Em PM cụ rồi nhé. Cho em xin cái địa chỉ em chạy qua ạ.

5banh

Xe tải
Cụ nói vậy là nói cùn . Cụ thử lắp 1 thiết bị nào ko chính hãng mà xe bị lỗi xem vào có đc bảo hành không ? Trong quy định ghi trong sách hdsd là Không . Có lẽ cụ chưa đọc hết sách hdsd
E đc biết các cụ dán ống và đc bày cho là khi nào hỏng gì thì tháo ống ra vào bảo hành . Như vậy là thì nói hay nhưng lại nghĩ mưu mẹo để lừa dối . Vậy mà nói vô tư là đẹp đẽ ?
Em theo dõi vụ này từ đầu, em cũng là người phản biện. Em thấy các cụ ấy rất nhiệt tình để đưa ra phương án khắc phục ngon bổ rẻ cho City một cách công khai đàng hoàng. Diễn đàn tham gia không phải là ít người, trong đó có cả những cụ chuyên gia về ô tô như cụ Hardtop.

Theo dõi những phản biện của cụ rất là cảm tính, tự suy luận, chả thấy dẫn chứng được điều gì, rất không fun.

Em buồn cười nhất đoạn cụ lôi mối quan hệ với G21 ra :D :D :D

Em xin được dừng tranh luận với cụ, đừng trích dẫn lại cmt của em.

SƠN CƯỚC

Xe điện
E cũng ko muốn tranh luận với cụ . Vì nói nữa thì cụ cũng không hiểu gì cả. Còn q hệ thì e xin nói hiện tại cỡ 500.000 member of có quan hệ với G21-1 cụ nhé . Nếu cụ ko trong số đó thì cũng là cá biệt

3C Taxi

Xe đạp
Em theo dõi vụ này từ đầu, em cũng là người phản biện. Em thấy các cụ ấy rất nhiệt tình để đưa ra phương án khắc phục ngon bổ rẻ cho City một cách công khai đàng hoàng. Diễn đàn tham gia không phải là ít người, trong đó có cả những cụ chuyên gia về ô tô như cụ Hardtop.

Theo dõi những phản biện của cụ rất là cảm tính, tự suy luận, chả thấy dẫn chứng được điều gì, rất không fun.

Em buồn cười nhất đoạn cụ lôi mối quan hệ với G21 ra :D :D :D

Em xin được dừng tranh luận với cụ, đừng trích dẫn lại cmt của em.
Lại còn đọc cả tiểu sử của em,em lấy dép em cũng đè cụ bẹp,cái club cụ sinh hoạt với e,e ra lâu rồi,cái đó cụ định hướng thu tiền bẩn rồi dẫn mấy ae HCC lên Honda xem mấy cái .....rồi...rồi

shoptinhyeu

Xe hơi
Website
shoptinhyeu.vn
Mie kiếp mở cả mấy chục trang mà chả có bài nào ra hồn