Chính thức tìm ra nguyên nhân điều hoà city 15,16 ko mát

3C Taxi

Xe đạp
Các cụ đừng nghe xui bậy . Rất nhiềh cụ dán rồi tháo hếg ra rồi . Dán vào quạt gióchạy lờ đờ . Lốc nén chạy ko ngừng nghỉ . Vào hãng bị lỗi ko đc bảo hành . Dán phim thật xịn là vừa mát vừa bảo vệ nội thất vừa bảo vệ da . Cụ Thắng cựu adm oto fun đưa ra trò dán ống này . Hiện cụ ý cũng đã bị cho ra khỏi adm và ra khỏi oto fun rồi
.Cụ có biết rõ nội tình hay chỉ chém gió cho có,cụ Thắng cụ có thể quay lại kiện cụ vụ nói láo

3C Taxi

Xe đạp
Cụ nói xui bậy là ai xui bậy?
Nhiều người tháo là những ai, cụ có thể kể ra được không?
Cụ có chạy City không? Cụ có biết các dòng xe sang
đều thiết kế kín vậy không? Cụ có biết một số xe thậm chí phải dùng đến 2 quạt không?
Cụ có biết là rất nhiều người vào hãng bảo hành rồi ra về với điều hoà nguyên trạng không?
Cụ có biết bao người dán phim xịn rồi vẫn phải làm để điều hoà mát không?
Cụ Thắng XO không phải là người đưa ra phương pháp này nhé. Ai cũng biết điều đó.
E ko nghĩ of.net vẫn có những người định hướng như cụ,trẻ trâu em cho bảo vệ đuổi hết khỏi sân rồi cụ Sơn ạ

SƠN CƯỚC

Xe điện
E ko nghĩ of.net vẫn có những người định hướng như cụ,trẻ trâu em cho bảo vệ đuổi hết khỏi sân rồi cụ Sơn ạ
Ôi e sợ cụ quá cụ chiến ợ . E rõ cả cụ có bao nhiêu xe kinh doanh vận tải đó . Cuh nghĩ of là chỗ để cụ lôi kéo kinh doanh vận tải hả . Cụ nghĩ cụ e ko quen biết G 20 hả cụ ?. Vc dán ống điều hòa được honda khuyến cáo ko làm . Vậy cụ coi honda vn là trẻ trâu ? E nghĩ cụ mới là nghé ọ đó cụ . E dựa theo hàng chục nghìn ng dùng city và đh rất ok mà ko phải dán ống bảo ôn gây mất bảo hành xe và có thể hỏng xe .

SƠN CƯỚC

Xe điện
.Cụ có biết rõ nội tình hay chỉ chém gió cho có,cụ Thắng cụ có thể quay lại kiện cụ vụ nói láo
Cụ có muốn e đọc toàn bộ tiểu sử của cụ ko ? E là vận động viên kiêm cả sx âm nhạc đó . E còn sinh hoạt chung với cụ 1 club đó .. cái gì e chả biết .

Dép rách

Xe đạp
*Cụ có biết city có 2 quạt gió làm mát
* cụ có biết city ở thái lan xứ nóng quanh năm cũng t kế dàn nóng y như city sxvn
* cụ có biết khe hở đó chính là dòng khí đối lưu để tản nhiệt nhanh hơn và ko cần kín so với các xe máy cực nóng khác
* cụ có biết kính city là kính 4 ly cách âm so với 3 ly ở cadc xe khác. và khi bị chiếu nắng níng nó sẽ tạo hiệu ứng lồnh kính cao hơn . Vì thế phải có phim chống nóng xịn dán như các xe mẹc
* cụ cõ biết ko khí mát 5 độ C ở dàn lạnh phải đc tạo ra từ lốc nén mạnh chứ ko phải chỉ từ quạt gió
* cụ có biết cụ Thắng XO ( xehoi option) chạy con exscape bị yếu điều hòa và đc hội buôn xe cũ bày cho cái trò dán ống để đỡ phải thay lốc để bán ngay cho ng tiêu dùng
* cụ có biết hàng chục ngàn xe city chạy ngoài đg thì chỉ có mấy chục chuột bạch dán ống và rất nhiều trong số dfos đã tháo sạch .
* cu có biết khuyên ae thì khuyên điều tốt đừng cố khuyên họ điều ko tốt để mất toàn bộ bảo hành xd vì những trò chắp vá mà chính honda đã khuyến cáo ko nên dán kín ống bảo ôn vào khe tản nhiệt dàn nóng
Chém gió thì cũng cần có hiểu biết. Kính cụ TA.

SƠN CƯỚC

Xe điện
Riêng việc cụ ko biết city có 2 quạt gió là biết cụ chả hiểu biết gì về city rồi . Bàn làm cái dề .

SƠN CƯỚC

Xe điện
SƠN CƯỚC : 1 mình 1 đường, cố lên cố lên :D
Ối e thấy cụ nuôi cái thớt phá bảo hành xe này lâu phết . Cói lên cụ . E sẽ luôn nhắc các cụ có xe city đừng bao giờ lắp dán ống bảo ôn để MẤT BẢO HÀNH XE . E cứ nhìn có mấy chục nghìn người đi city ko bị lỗi điều hòa ko phải dán ống là ok rồi . Cụ yên tâm dán ống bảo ôn 1 mình cho nó thoải mái . E dứt khoát ko can cụ đâu ...khú khú

5banh

Xe tải
Ôi e sợ cụ quá cụ chiến ợ . E rõ cả cụ có bao nhiêu xe kinh doanh vận tải đó . Cuh nghĩ of là chỗ để cụ lôi kéo kinh doanh vận tải hả . Cụ nghĩ cụ e ko quen biết G 20 hả cụ ?. Vc dán ống điều hòa được honda khuyến cáo ko làm . Vậy cụ coi honda vn là trẻ trâu ? E nghĩ cụ mới là nghé ọ đó cụ . E dựa theo hàng chục nghìn ng dùng city và đh rất ok mà ko phải dán ống bảo ôn gây mất bảo hành xe và có thể hỏng xe .
Sâu mối quan hệ hay quá :D

SƠN CƯỚC

Xe điện
Vào hết đi các cụ .T7 e đang rảnh đây . Ha ha .
Em sẽ lập 1 thớt
Chính thức tìm ra nguyên nhân MẤT BẢO HÀNH ĐIỀU HÒA CITY .
em mời cc vào bình loạn cho vui . hố hố

duy277

Xe tăng
Số 38 ngõ 860 Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Đúng là điều hòa City yếu quá, em đi mà lúc nào cũng mướt mồ hôi lưng, nhưng nhiều người như vợ em thì lại kêu mát ạ, vợ em chạy xe thậm chí còn để nấc lạnh 1 và quạt số 1. Nên em nghĩ chắc em cơ thể nó nóng hơn nên điều hòa City với em ko đủ. Em chỉ còn cách là đỗ xe dưới bóng mát, dán phim cách nhiệt xịn rồi, trước khi lên xe em phẩy cửa xe vài lần, thường xuyên đóng cửa gió đh hàng ghế sau. Nói chung cũng chỉ là khắc phục thôi, ko thể mát đc, em thấy điều hòa mát tốt, sâu thì Toy vẫn giải quyết tốt, Honda có vẻ kém về điều hòa.

SƠN CƯỚC

Xe điện
Đúng là điều hòa City yếu quá, em đi mà lúc nào cũng mướt mồ hôi lưng, nhưng nhiều người như vợ em thì lại kêu mát ạ, vợ em chạy xe thậm chí còn để nấc lạnh 1 và quạt số 1. Nên em nghĩ chắc em cơ thể nó nóng hơn nên điều hòa City với em ko đủ. Em chỉ còn cách là đỗ xe dưới bóng mát, dán phim cách nhiệt xịn rồi, trước khi lên xe em phẩy cửa xe vài lần, thường xuyên đóng cửa gió đh hàng ghế sau. Nói chung cũng chỉ là khắc phục thôi, ko thể mát đc, em thấy điều hòa mát tốt, sâu thì Toy vẫn giải quyết tốt, Honda có vẻ kém về điều hòa.
E có 1 ng bạn ở stuttgart Đức chạy Q5 càng chạy càng ăn dầu . Bạn em vào hãng kêu ktra thì hãng toàn nói ko sao . Cho đến khi còn vài tháng kaf hết bảo hành thì bạn em làm um lên . Lúc đó hãng mới cắm 1 con chip và bảo đi 1 tháng theo dõi . Sau đó hãng kết luận đ cơ bị hỏng 1 số thứ và phải thay thế. Từ câu chuyện đó thấy rằng . Ở đâu hãng hay đại lý cũng luôn né tránh các hỏng hóc và nếu ko quyết liệt thì ko thể giải quyết được . Giờ cụ nào thấy city ko mát cứ vào đại lý hãng làm um lên yêu cầu ktra có văn bản xác nhận . Ko khắc phục được , có thể gửi hẳn cho honda nhật . Mình mua xe mình có quyền chính đáng phải ko cụ ? Giống vụ crv bị gỉ giờ báo chí vào cuộc thì honda sẽ phải xem xét . Cc xưa vẫn nói "Con ko đòi bú thì mẹ ko cho bú "

duy277

Xe tăng
Số 38 ngõ 860 Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
E có 1 ng bạn ở stuttgart Đức chạy Q5 càng chạy càng ăn dầu . Bạn em vào hãng kêu ktra thì hãng toàn nói ko sao . Cho đến khi còn vài tháng kaf hết bảo hành thì bạn em làm um lên . Lúc đó hãng mới cắm 1 con chip và bảo đi 1 tháng theo dõi . Sau đó hãng kết luận đ cơ bị hỏng 1 số thứ và phải thay thế. Từ câu chuyện đó thấy rằng . Ở đâu hãng hay đại lý cũng luôn né tránh các hỏng hóc và nếu ko quyết liệt thì ko thể giải quyết được . Giờ cụ nào thấy city ko mát cứ vào đại lý hãng làm um lên yêu cầu ktra có văn bản xác nhận . Ko khắc phục được , có thể gửi hẳn cho honda nhật . Mình mua xe mình có quyền chính đáng phải ko cụ ? Giống vụ crv bị gỉ giờ báo chí vào cuộc thì honda sẽ phải xem xét . Cc xưa vẫn nói "Con ko đòi bú thì mẹ ko cho bú "
Em chỉ đang nói về điều hòa của xe thôi cụ, ý em mát hay ko mát là tùy người, với em thì là yếu với ng khác là chấp nhận được, nên cũng ko thể cho là lỗi do nhà sx được ạ.

Dép rách

Xe đạp
"Khú khú" là tiếng loài vật nào thế. Biết mỗi cái City có 2 cái quạt bé với "nghe nói" "nghe thấy" mà chém như đúng rồi.

SƠN CƯỚC

Xe điện
Hóa ra dép rách chả nhẽ là chuyên đi bán cái khung gắn 2 dàn nóng honda city ? chuyên gia kích ae đi làm dán khung mà ko bao giờ bảo ae đi đòi hãng ktra sửa chữa ? Đúng là kiếm tiền bất chấp tất cả ? Kể cả mất bảo hành ?

Chỉnh sửa cuối:

5banh

Xe tải
Hóa ra dép rách là chuyên đi bán cái khung gắn 2 dàn nóng honda city . Thảo nào chuyên gia kích ae đi làm dán khung mà ko bao giờ bảo ae đi đòi hãng ktra sửa chữa . Đúng là kiếm tiền bất chấp tất cả . Kể cả mất bảo hành .. thất đức ..
Cụ nên cân nhắc câu chữ khi chưa biết người ta là ai.

SƠN CƯỚC

Xe điện
Cụ nên cân nhắc câu chữ khi chưa biết người ta là ai.
Vậy liệu cụ ý có biết e là ai ko khi cũng ko cân nhắc câu chữ . Các cụ cho rằng mình có 1 power nào để kẻ cả với những ng xung quanh sao ?

Ducky Momo

Xe buýt
Vào hết đi các cụ .T7 e đang rảnh đây . Ha ha .
Em sẽ lập 1 thớt
Chính thức tìm ra nguyên nhân MẤT BẢO HÀNH ĐIỀU HÒA CITY .
em mời cc vào bình loạn cho vui . hố hố
Kể ra bác lập thớt:" Chính thức tìm ra nguyên nhân tại sao nhiều túi khí trê xe Toy ko nổ" thì hay hơn và có ích hơn là ném đá một cái thớt chia sẻ rất vô tư như thế này. Em để dành rượu mời cụ khi lập thớt.