[Camera] Chớ đưa chìa khóa xe cho nhân viên rửa xe !

Hi hữu gì, xảy ra đầy
Tốt nhất léo đưa cho mấy cu rx, nó k quen xe, thậm chí léo biết phanh tay chỗ nào cứ ga chồm lên kinh boả mịa
Cảm ơn cụ thông não, nhà cháu ít gặp nên hơi chủ quan.

vietran

Xe ba gác
cứ như con xe Gentra của em có khi lại hay ...vì nó Lùi cần phải móc số cơ..:))
K phải xe của mình, có thằng lên xe vào số lùi, cũng gạt sang phải giật về sau, quay người nhìn mít rồi ga, léo thấy xe lùi mà lao về trc đâm bụp vào gốc cây =)) hoá ra số tiến
Hỏi ra mới biết muốn lùi thì phải móc lên
Quá nguy hiểm

Trung_hawee

Xe buýt
K phải xe của mình, có thằng lên xe vào số lùi, cũng gạt sang phải giật về sau, quay người nhìn mít rồi ga, léo thấy xe lùi mà lao về trc đâm bụp vào gốc cây =)) hoá ra số tiến
Hỏi ra mới biết muốn lùi thì phải móc lên
Quá nguy hiểm
Nếu vậy thì đi bộ cho lành cụ nhỉ :))
Nói chung đen thôi đỏ quên đi ..chỉ khổ cụ chủ xe

xedap668

Xe buýt
Lái xe chưa cứng mà leo lên cái xe nó khổ thế đấy. Lùi bao giờ cũng khó hơn tiến. Vì thế lùi trong TH này nên cẩn thận phải nhờ người ra xi-nhang đuôi xe tránh tai nạn như trên.
Cụ bảo trường hợp lái xe chưa cứng mà nhờ người xi nhan đằng sau thì người này cũng chít luôn....tránh xa... hạn chế cho nhân viên rửa xe lùi

vietran

Xe ba gác
Nếu vậy thì đi bộ cho lành cụ nhỉ :))
Nói chung đen thôi đỏ quên đi ..chỉ khổ cụ chủ xe
Em cũng léo hiểu sao cái thằng gentra 1 mình 1 lối (thêm thằng fiat) số lại móc móc kiểu ấy, xe con lại theo kiểu mấy ông xe tải to.
Đen đỏ gì, chết lại cứ đổ cho số, đi ẩu lại cứ đổ cho đen

vietran

Xe ba gác
Cụ bảo trường hợp lái xe chưa cứng mà nhờ người xi nhan đằng sau thì người này cũng chít luôn....tránh xa... hạn chế cho nhân viên rửa xe lùi
Chuẩn
Tránh xa mấy cu này ra, nó lao vèo vèo thế kia là léo biết lái, đứng sau nó khác gì tự sát

ubisapro

Xe trâu
1. trước e rửa xe, cũng méo để thằng nào sờ vào khoá xe mình. Bao giờ cũng trà đá ngay cạnh, thích gọi a ra đánh xe.

2. Đi đám cưới or chỗ đông cũng có trò phải để khoá lại. E cứ dán số đt trước kính lái, số đó, có j cứ gọi. Chứ giao xe cho mấy thánh này chẳng biết đâu mà lần:(

xedap668

Xe buýt
Chuẩn
Tránh xa mấy cu này ra, nó lao vèo vèo thế kia là léo biết lái, đứng sau nó khác gì tự sát
gần nhà e có vụ mới mua xe, chồng cũng mới lái, vợ thì chưa, nhưng mà vợ đứng xi nhan cho chồng suýt thì chồng đâm vào vợ, may xe chỉ xước do đánh lái kịp để tránh vợ..hú vía:)):)):)):))
quá nguy hiểm

hienzm

Xe tăng
Lại nói đến nv rửa xe, cái vụ anh nv rửa xe đánh xe đi sửa hộ chủ xe ở Long Biên giờ sao rồi các cụ nhỉ.

sunvoi

[Tịch thu bằng lái]
Mấy ông rửa xe, với đỗ xe ở quán ăn, càfe là kinh hãi nhất... dính vào các ông ấy thì ko biết kêu ai

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Nhiều người cẩu thả lắm , vào rửa xe là vứt đấy tùy ý bọn nó làm gì thì làm. Xưa gần chỗ em có ong vào rửa con Rexton xong mấy thằng ôn rửa xe thấy xe đẹp quá đèo nhau chạy vài vòng cho sướng ^:)^

TVA tractor

Xe buýt
1. trước e rửa xe, cũng méo để thằng nào sờ vào khoá xe mình. Bao giờ cũng trà đá ngay cạnh, thích gọi a ra đánh xe.

2. Đi đám cưới or chỗ đông cũng có trò phải để khoá lại. E cứ dán số đt trước kính lái, số đó, có j cứ gọi. Chứ giao xe cho mấy thánh này chẳng biết đâu mà lần:(
Cụ chủ xem ra cũng cânt trọng và là người có KN nhỉ? :D

Nhưng mấy thằng chỗ trông xe nó lái cứng lắm. Nó mà lái kiểu ông rửa xe này thì nó bán nhà đi đền khách. Chẳng qua để chìa khóa lại sợ mất đồ trên xe thôi.

TVA tractor

Xe buýt
Nhiều người cẩu thả lắm , vào rửa xe là vứt đấy tùy ý bọn nó làm gì thì làm. Xưa gần chỗ em có ong vào rửa con Rexton xong mấy thằng ôn rửa xe thấy xe đẹp quá đèo nhau chạy vài vòng cho sướng ^:)^
Cũng có sao đâu cụ chủ. Nó rửa xe xong cho nó chạy 1 vòng cho khô xe cũng tốt mờ.... :D Vấn đề là leo lên có biết chạy không thôi!

anhtho

Xe ngựa
Em có 1 lần đi rửa xe, chủ cửa hàng bảo đưa chìa khóa, em chột dạ đành nói dối có việc đi gấp ko rửa nữa.
Còn 1 lần đi ăn nhà hàng nướng gì đó ở chỗ đối diện hàm cá mập. Họ có nhân viên đánh xe đi, đưa vé. Sau đó ăn xong, đưa vé họ đánh lại cho em. Tự nhiên thấy cũng lo lo. Sau ko đi ăn nhà hàng đó nữa, hoặc đi taxi !

thuannt15

Xe buýt
Nhiều lúc cũng khó các cụ nhỉ? Có phải khi nào rửa xe mình cũng ngồi chờ đâu, có khi mang xe đến rửa và đi đâu đó 1 tiếng quay lại, không để khóa thì chiếm chỗ của họ mà để khóa thì rủi ro.
Cũng nên cẩn thận cụ ạ, đỡ áy náy!

thuannt15

Xe buýt
Em có 1 lần đi rửa xe, chủ cửa hàng bảo đưa chìa khóa, em chột dạ đành nói dối có việc đi gấp ko rửa nữa.
Còn 1 lần đi ăn nhà hàng nướng gì đó ở chỗ đối diện hàm cá mập. Họ có nhân viên đánh xe đi, đưa vé. Sau đó ăn xong, đưa vé họ đánh lại cho em. Tự nhiên thấy cũng lo lo. Sau ko đi ăn nhà hàng đó nữa, hoặc đi taxi !
Đúng rồi cụ, cứ cầm đằng chuôi cho chắc, khi có sự vụ thì khó lắm