Cho E khoe em C240 (2005)

capu

Xe tải
E vưỡn đang làm hợp đồng đây, các Cụ xem tềnh hềnh thế lào câp nhật cho chúng em với

capu

Xe tải
các Cụ nhậu nhẹt đâu hết rồi, E ngồi nhà 1 mình buồn quá. Lần sau có ăn nhậu ở đâu thì các Cụ cho E hóng với nhá.

Nhân dịp Xuân Tân Mão: chúc các Muonmuaxe, HATER, beefburger, HuynhC240, dongnat, Gaz69, 29S-2929 cùng gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt.

beefburger

Xe tăng
alo các cụ. Ngày kia đi chơi rồi, tình hình tổ chức thế nào rồi cụ beefburger ơi! Cho anh em cập nhật tí đi chứ.
Báo cáo các cụ mai cứ đung giờ tức 9h30 chúng ta xuất phát. Nhưng gì em đã lưu ý các cụ nhớ nha

Gõ kiến

Xe buýt
@ Ơ thế ko có em à!!!!!!
các Cụ nhậu nhẹt đâu hết rồi, E ngồi nhà 1 mình buồn quá. Lần sau có ăn nhậu ở đâu thì các Cụ cho E hóng với nhá.
Nhân dịp Xuân Tân Mão: chúc các Muonmuaxe, HATER, beefburger, HuynhC240, dongnat, Gaz69, 29S-2929 cùng gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt.
@ Cụ Beef ơi cho em xin đi với........ới!!!!!!!!:o3

Chỉnh sửa cuối:

nhim_lk2

Xe buýt
Nội thất có vẻ đẹp và sang hơn liên doanh nhà mình các cụ nhỉ ?

capu

Xe tải
Cụ beef cập nhật ảnh hôm vừa rồi của tụi em đi nhá. Đang hóng đây

beefburger

Xe tăng
Cụ beef cập nhật ảnh hôm vừa rồi của tụi em đi nhá. Đang hóng đây
Để tôi chuyển qua mail cho Capu rồi cậu làm nha vì vụ phọt ảnh tôi không rành lắm, cơ mà tôi nghĩ.....có nên đưa ảnh lên đây không vậy? Chương trình OFF riêng mà mình thấy anh em vui thôi là đủ. Hôm qua vui quá, nhìn bọn nhỏ nô đùa thích ghê.

muonmuaxe

Xe tăng
cụ gửi ảnh vào mail cá nhân đi. Mình đê chơi mang tính chất gia đình public lên ko hay lém. Có chăng cho một hai tấm tập thể tại SVĐ MĨ ĐÌnh lên thôi ạh. mail của em đây. Nhờ cụ gởi giúp em nha: hiepnq707@gmail.com
Thanks all

capu

Xe tải
cụ gửi ảnh vào mail cá nhân đi. Mình đê chơi mang tính chất gia đình public lên ko hay lém. Có chăng cho một hai tấm tập thể tại SVĐ MĨ ĐÌnh lên thôi ạh. mail của em đây. Nhờ cụ gởi giúp em nha: hiepnq707@gmail.com
Thanks all
Các Cụ cứ mail đi cho tiện. Cả đoàn đều cảm thấy Happy là quý nhất rồi.
@ beef: khi lào nên S thì nhớ mời AE 1 bữa đấy

beefburger

Xe tăng
Các Cụ cứ mail đi cho tiện. Cả đoàn đều cảm thấy Happy là quý nhất rồi.
@ beef: khi lào nên S thì nhớ mời AE 1 bữa đấy
Một chặng đường nhiều gian chuân lắm đó cụ ơi, đâu phải nói lên là thượng lên ngay được đâu cơ chứ.

Engine

Xe đạp
Để tôi chuyển qua mail cho Capu rồi cậu làm nha vì vụ phọt ảnh tôi không rành lắm, cơ mà tôi nghĩ.....có nên đưa ảnh lên đây không vậy? Chương trình OFF riêng mà mình thấy anh em vui thôi là đủ. Hôm qua vui quá, nhìn bọn nhỏ nô đùa thích ghê.
Cụ beefburger gởi cho em xin máy cái hình luôn với nhé. mail của em là tuannngoc29@yahoo.com. Cám ơn cụ.

muonmuaxe

Xe tăng
Cụ beefburger gởi cho em xin máy cái hình luôn với nhé. mail của em là tuannngoc29@yahoo.com. Cám ơn cụ.
Cụ Engine này mải nghiên cứu Merc quá nên ít vào OF, giờ vẫn 0 mã lực. Các cụ vod cho cụ ấy tăng ít ngựa đi nào. Mã lực của cụ trên OF chả bù với con E class của cụ tí nào cả.

@ cụ beef ơi gởi ảnh đi. Gấu và F1 nhà em háo hức lém rồi. Cụ lại mải chinh chiến hay sao mà chậm mail cho anh em vậy. Mai cụ qua nghe Hotel california chõ cụ capu đi có khi lại có cơ hội tiếp kiến các cao thủ đó.

@ Capu: Việc em nhờ cụ về chuyên môn BĐS, gần tết em bít cụ bận, Ngày mai em dự kiến nộp hồ sơ trên đó cụ ạh, cụ bớt chút time rảnh setup cho em được cùng cụ ngồi với mẫy bác trong mobile của cụ đi, nhờ cụ chỉ giáo, em xin được hậu tạ he he. Em cứ thật thà có gì ko phải mong cụ bỏ quá nhé.

Chỉnh sửa cuối:

capu

Xe tải
Cụ Tuấn này mải nghiên cứu Merc quá nên ít vào OF, giờ vẫn 0 mã lực. Các cụ vod cho cụ ấy tăng ít ngựa đi nào. Mã lực của cụ trên OF chả bù với con E class của cụ tí nào cả.

@ cụ beef ơi gởi ảnh đi. Gấu và F1 nhà em háo hức lém rồi. Cụ lại mải chinh chiến hay sao mà chậm mail cho anh em vậy. Mai cụ qua nghe Hotel california chõ cụ capu đi có khi lại có cơ hội tiếp kiến các cao thủ đó.

@ Capu: Việc em nhờ cụ về chuyên môn BĐS, gần tết em bít cụ bận, Ngày mai em dự kiến nộp hồ sơ trên đó cụ ạh, cụ bớt chút time rảnh setup cho em được cùng cụ ngồi với mẫy bác trong mobile của cụ đi, nhờ cụ chỉ giáo, em xin được hậu tạ he he. Em cứ thật thà có gì ko phải mong cụ bỏ quá nhé.
Cụ cứ yên sờ tâm,cái vụ hồ sơ thì đơn giản nhất rồi. Mai nộp thì Cụ gọi E. Cụ phọt cái email của Cụ lên đây E mail ảnh cho nhá.

capu

Xe tải
E vừa mail cho Cụ muonmuaxe và Cụ engine rồi đấy.
@ muonmuaxe: ko gọi tên cúng cơm nhà engine ra đây nhá, xin phép chưa, Cụ ấy rận thì chít

muonmuaxe

Xe tăng
Dạ nhà cháu sửa rồi ạh. Nhà cháu so zy cụ ạh. nhưng đã chưng cái mail lên thì người ta bít tỏng roài ạh. He he chỉ tại nhà cháu nhanh nhảu, cụ bỏ quá nhé.
Cháu nhận được mail cụ roài nhưng mà có mỗi cái ảnh cụ capu chụp còn một lô ảnh cả cha cả con cả gấu của các gia đình thì chưa thấy cụ beef gửi. Sốt ruột quá cụ beef ơi.

Engine

Xe đạp
Dạ nhà cháu sửa rồi ạh. Nhà cháu so zy cụ ạh. nhưng đã chưng cái mail lên thì người ta bít tỏng roài ạh. He he chỉ tại nhà cháu nhanh nhảu, cụ bỏ quá nhé.
Cháu nhận được mail cụ roài nhưng mà có mỗi cái ảnh cụ capu chụp còn một lô ảnh cả cha cả con cả gấu của các gia đình thì chưa thấy cụ beef gửi. Sốt ruột quá cụ beef ơi.
Cám ơn cụ Capu, muonmuaxe, beefbuger and all đã vod cho em. Em đã nhận được mail rồi ạ. Hôm nào mời các cụ qua nhà em chạy test thử em Merc già xem thế nào ạ và cho em mời cafe cám ơn các cụ ạ.