Cho E khoe em C240 (2005)

muonmuaxe

Xe tăng
Merc cụ mà gọi là già há, vậy em cũng mong có được merc già như cụ. he he.

muonmuaxe

Xe tăng
Tối qua em qua Cafe auto Nguyễn Huy Tưởng thưởng thức coctail, Ban nhạc sống chơi bản Hotel california và careless whisper, vừa nghe nhạc vừa mạn đàm chuyện nhân tình thế thái với cụ Capu. Cảm ơn cụ Capu vì những câu chuyện đời thường nhưng bổ ích. những lời khuyên hay và chân tình.

capu

Xe tải
Tối qua em qua Cafe auto Nguyễn Huy Tưởng thưởng thức coctail, Ban nhạc sống chơi bản Hotel california và careless whisper, vừa nghe nhạc vừa mạn đàm chuyện nhân tình thế thái với cụ Capu. Cảm ơn cụ Capu vì những câu chuyện đời thường nhưng bổ ích. những lời khuyên hay và chân tình.
Thế hôm nào thì Cụ đệ trình hồ sơ đấy. Đến Tết E làm xong chỗ cô 12 bàn bia thì mời Cụ đến nghe tiếp nhá. Mà đồ uống hôm đó được nhể

capu

Xe tải
Hom nay E duoc Bac engine tang cái giá để cốc cho C240 đẹp quá. Cảm ơn bác engine nhiều

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cụ ơi,có phải quán của mấy cụ bên Mitsu Lancer ko ạ ?ngay gần nhà em Vũ trọng phụng,hôm nào các kụ ra đó thì í ới em để em ra hầu chuyện các kụ đc ko ạ ?
Em là em cực kết mecr ,nhưng thấy các kụ bảo dưới 35 tuổi thì đi merc không hợp,mà em thì chưa đến tuổi ý.hic hic.
Các kụ cho em lời khuyên với, em kết dòng E 240 với 280 nhưng chắc chỉ chơi đc 2nd thôi,chứ mới em thì em thấy đắt wá!
Như chiếc xe C240 của cụ Capu em thấy đẹp quá, lại vừa tầm tiền nữa, khi nào bác Capu có nhu cầu lên đời thì cho em đặt gạch nhá! Yêu quá !! Yêu quá!

capu

Xe tải
Cụ ơi,có phải quán của mấy cụ bên Mitsu Lancer ko ạ ?ngay gần nhà em Vũ trọng phụng,hôm nào các kụ ra đó thì í ới em để em ra hầu chuyện các kụ đc ko ạ ?
Em là em cực kết mecr ,nhưng thấy các kụ bảo dưới 35 tuổi thì đi merc không hợp,mà em thì chưa đến tuổi ý.hic hic.
Các kụ cho em lời khuyên với, em kết dòng E 240 với 280 nhưng chắc chỉ chơi đc 2nd thôi,chứ mới em thì em thấy đắt wá!
Như chiếc xe C240 của cụ Capu em thấy đẹp quá, lại vừa tầm tiền nữa, khi nào bác Capu có nhu cầu lên đời thì cho em đặt gạch nhá! Yêu quá !! Yêu quá!
Quán của mấy Cụ Mít Lancer ban đầu lập ra, nhưng do 1 số ý tưởng kinh doanh không ăn ý với nhau nên chỉ còn chủ yếu là anh em nhà em thôi ạ.
Còn về tuổi đi Merc thì cụ cư yên tâm vì HuynhC240 hình như đi Merc từ khi lên 25 tuổi hay sao ấy (sozi cụ HuynhC240 nhá)
Merc E hiện nay thì E không biết chứ nếu cụ thích C240 màu đen đời 2005 thì Cụ thử PM cho Cụ HATER (0906998366) xem nhá, hềnh như là Cụ ấy có ý định lên đời .
Còn CỤ ở Vũ Trọng Phụng thì yên tâm về vụ bảo dưỡng xe Merc nhá, theo E được biết thì khoảng 6 tháng nữa sẽ có 1 xưởng Merc chuyên nghiệp mọc lên ở gần Quán 911 Auto Cafe nhà E

beefburger

Xe tăng
Quán của mấy Cụ Mít Lancer ban đầu lập ra, nhưng do 1 số ý tưởng kinh doanh không ăn ý với nhau nên chỉ còn chủ yếu là anh em nhà em thôi ạ.
Còn về tuổi đi Merc thì cụ cư yên tâm vì HuynhC240 hình như đi Merc từ khi lên 25 tuổi hay sao ấy (sozi cụ HuynhC240 nhá)
Merc E hiện nay thì E không biết chứ nếu cụ thích C240 màu đen đời 2005 thì Cụ thử PM cho Cụ HATER (0906998366) xem nhá, hềnh như là Cụ ấy có ý định lên đời .
Còn CỤ ở Vũ Trọng Phụng thì yên tâm về vụ bảo dưỡng xe Merc nhá, theo E được biết thì khoảng 6 tháng nữa sẽ có 1 xưởng Merc chuyên nghiệp mọc lên ở gần Quán 911 Auto Cafe nhà E
Oạch, thế mà cũng đòi là biết CAO NHÂN, đi từ hồi 15 ông ạ.

beefburger

Xe tăng
Chào cụ xauzai, cụ cho em hỏi nhờ cái là cái ảnh avatar của cụ chắc cụ chụp thằng cu nhà cụ hả? Trời trông ngộ và đáng yêu quá đi, nhìn cái mũi của nó trông FUN vãi, em cố rình thằng cu nhà em để chụp được quả nào tương tự mà chưa được.
Cụ thích là múc, chơi cho cụ chứ có phải cho người đời đâu mà phải lăn văn tăn hả cụ, chúc cụ sớm có vợ như mong muốn.

beefburger

Xe tăng
Hom nay E duoc Bac engine tang cái giá để cốc cho C240 đẹp quá. Cảm ơn bác engine nhiều
hey đi ăn mảnh với nhau, rồi đút lót nhau che miệng anh em bằng quà cáp hả! mấy ông này được lắm đó chớ, để tui kêu mấy cụ đến xem thía này là thía nào! mà cụ cầm hộ tui bộ núm Ú của tui về chưa vậy? Có gì ới cái nha, tôi vừa nhóc nhách dậy mà hóng quá roài

C180elegend

Xe máy
Hi các cụ, em vừa đi công tác về, đi mất gần 1 tuần, nghe tin cụ Beef ngọc thể không được tốt không biết đã khá hơn chưa? cụ beef khỏe rồi thì pm cho mấy cái ảnh vào email này nhé: quelampb@gmail.com
Cụ Capu có thể xin cho mấy anh em trong hội mỗi người 1 cái giá cho đồng bộ nhé, ai lại ăn mảnh kiếu đó, dùng một mình thấy cũng lạc lõng lắm.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cảm ơn cụ đã chia sẻ,
Trước giờ toàn chạy xe hàn,xe nhựt, mặc dù trong lòng thì ham merc lắm ạ,nhưng chưa đủ tự tin ! Phen này chắc em cũng sẽ cố bằng anh bằng em,có gì chưa thông tỏ mong các bá tiền bối tư vấn giúp em nhé !
Em sẽ pm cho cụ Hater về chú C240 của cụ ấy ạ!

Chào cụ xauzai, cụ cho em hỏi nhờ cái là cái ảnh avatar của cụ chắc cụ chụp thằng cu nhà cụ hả? Trời trông ngộ và đáng yêu quá đi, nhìn cái mũi của nó trông FUN vãi, em cố rình thằng cu nhà em để chụp được quả nào tương tự mà chưa được.
Cụ thích là múc, chơi cho cụ chứ có phải cho người đời đâu mà phải lăn văn tăn hả cụ, chúc cụ sớm có vợ như mong muốn.
Em câu được khá nhiều vote nhờ quả avatar đó đấy cụ ạ!
Nó cũng ko phải nhóc nhà em đâu,em sưu tầm đấy,hihi,mong sớm được giao lưu với các kụ trong box merc này!
Đợt này em cũng sẽ quyết tâm ạ!

beefburger

Xe tăng
Hi các cụ, em vừa đi công tác về, đi mất gần 1 tuần, nghe tin cụ Beef ngọc thể không được tốt không biết đã khá hơn chưa? cụ beef khỏe rồi thì pm cho mấy cái ảnh vào email này nhé: quelampb@gmail.com
Cụ Capu có thể xin cho mấy anh em trong hội mỗi người 1 cái giá cho đồng bộ nhé, ai lại ăn mảnh kiếu đó, dùng một mình thấy cũng lạc lõng lắm.
Úi giời ơi lại còn được cụ hacker quan tâm thía em khỏi *** nó nuôn roài, ok em gửi cụ ảnh nha, thía.....vợ chồng nhà cụ sắp có thêm tin vui chưa thế hic hic? :-|

muonmuaxe

Xe tăng
Cụ ơi, chả có ai bảo là phải trên 35 tuổi mới được đi merc cụ ạh. Cụ có xiền thì cụ chơi rollroy cũng được mà. Như Cường đôla vậy. Em là fan của Merc, năm nay em 31 và em cũng đi Merc đơn giản vì em thích và mục tiêu của em là sẽ nâng cấp dần dần lên E, S tùy khả năng tài chính chứ chả liên quan gì đến tuổi tác cả. Con C240 đen của cụ Hater được đấy, cụ alo cụ ấy xem thế nào? Còn nếu cụ thích E thì bảo cụ beef giới thiệu cho 1 em độc nhất vô nhị ở HN. Thấy cụ ấy nói biết em E 500 4matic của chuyên gia nước ngoài cón mới và ngon đang muốn bán, hoặc cụ gọi cụ này xem thế nào:
http://www.otofun.net/threads/213159-can-thanh-ly-em-e200-nam-2007.

Cụ đi Merc thì yên tâm đi, trong hội này đã có mấy ông cao thủ về Merc và mấy nhà cung cấp chuyên nghiệp đồ Merc và BMW rồi, xe cụ chẳng bao giờ hỏng đâu mà sợ, chỉ có phê thôi. Chúc cụ nhanh chóng rước Merc về nhà.

Vodka cụ cái

@capu:xong bàn bi-a chưa cụ ơi để em đưa đồng bọn của em ra chơi nào.

Chỉnh sửa cuối:

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thanks cụ muonmuaxe nhìu nhìu,
Em cũng đã pm cho cụ hater để hỏi về chiếc xe của cụ ấy rồi ạ,kể có vài bô ảnh xe của cụ ấy thì tốt quá!nếu cụ hater có ảnh vui lòng gửi giúp cho em vào email:toanvinhnguyen@gmail.com thì hay quá!
Dòng E thì em chắc chỉ đủ tiền chơi loại 240 đời 2003-2004 thôi chứ E 500 thì ko biết giá rổ ra sao .
Đợt này em cũng máu Merc lắm rồi ạ,
Chiếc E 200k cụ gửi link ,em đọc rồi 58k thì to tiền quá,em loanh quanh trong khoảng 35k -38k thôi ạ,với lại xe đã qua salon là e ko khoái rồi.

Chỉnh sửa cuối:

capu

Xe tải
Cảm ơn cụ đã chia sẻ,
Trước giờ toàn chạy xe hàn,xe nhựt, mặc dù trong lòng thì ham merc lắm ạ,nhưng chưa đủ tự tin ! Phen này chắc em cũng sẽ cố bằng anh bằng em,có gì chưa thông tỏ mong các bá tiền bối tư vấn giúp em nhé !

Cụ là hơi khách sáo quá đấy nhá. Cứ mạnh dạn mua đi, có gì nhờ Cụ Engine giúp đỡ, cụ Engine mà chăm sóc Merc thì Cụ ko phải ngợi đâu.

capu

Xe tải
Cụ Capu có thể xin cho mấy anh em trong hội mỗi người 1 cái giá cho đồng bộ nhé, ai lại ăn mảnh kiếu đó, dùng một mình thấy cũng lạc lõng lắm.[/QUOTE]

Cụ lói thía lày thì chít E roài. Cụ Engine hôm đó phấn khởi trong lòng thía lào ấy chứ mới đem cái bộ đó ra lắp ngay vào xe Iem mà nói luôn là tặng. E bẩu là: "thôi nữa mà" dưng Cụ ấy ếch hỉu. Cảm ơn cụ Engine nhá.
@ Engine: mà cái vụ E đang xúc tiến đó thì cả hôm nay ông ấy ko nghe máy, chưa biết có vấn đề gì ko, ngày mai E sẽ call tiếp, Cụ cứ chờ tin nhá.

capu

Xe tải
Thanks cụ muonmuaxe nhìu nhìu,
Em cũng đã pm cho cụ hater để hỏi về chiếc xe của cụ ấy rồi ạ,kể có vài bô ảnh xe của cụ ấy thì tốt quá!nếu cụ hater có ảnh vui lòng gửi giúp cho em vào email:toanvinhnguyen@gmail.com thì hay quá!
Dòng E thì em chắc chỉ đủ tiền chơi loại 240 đời 2003-2004 thôi chứ E 500 thì ko biết giá rổ ra sao .
Đợt này em cũng máu Merc lắm rồi ạ,
Chiếc E 200k cụ gửi link ,em đọc rồi 58k thì to tiền quá,em loanh quanh trong khoảng 35k -38k thôi ạ,với lại xe đã qua salon là e ko khoái rồi.
Cụ HATER thích nịnh lắm, Cụ nịnh HATER mấy câu là nhả ngay em C240 nong nong đó cho Cụ đới. Chúc Cụ sớm tìm được xe.

bimbim1976

Tháo bánh
e thì em thích CLS hơn E vì CLS có thiết kế rất riêng,em thích đường cong cong,he he,dòng sedan coupe 4 cửa,yêu CLS mỗi tội ko có tiền nâng đời!