Cho E khoe em C240 (2005)

beefburger

Xe tăng
Báo cáo các Cụ là E đã hồi hương từ tối 10/2. Nhưng bận việc quá nên hôm nay mới vào OF được.

@ all: Chúc các Cụ cùng gia đình 1 năm mới An Khanh - Thịnh Vượng.
Cụ Beef xem tổ chức buổi gặp nhau đầu năm cái nhỉ.

@ Beef, Muonmuaxe, Engine: dạo này cụ Hater lặn khiếp quá, gọi mãi mà không thấy nổi nhỉ.
Cụ đi CAM về có quà gì cho anh em không? Em thì có ít hoa quả khô đà lạt mang về cho anh em cùng các cháu ăn rồi, Em tập trung các cụ 11h trưa mai tầng 5 tháp VINCOM nhà hàng đồ nướng Seul Garden để gặp nhau đầu xuân. Cụ nào đi được cồn fom sớm không là thôi, em đi ăn một mình, khi đi nhớ chuẩn bị xiền từ 300 đên 400 bao gồm đồ uống. em té, đợi tin các cụ.

muonmuaxe

Xe tăng
confirmed
Em fải qua để lấy quà của Capu và Beef chứ (mà cụ capu đi lào chứ có phải đi cam đâu). Tết này em đen lắm về quê ăn tết thì vỡ mất quả kính lái (cái này đã có bảo hiểm thay ở chỗ engine 32 đại từ rồi) Còn gương thì các cụ bít rồi đấy, đau đớn lắm. Cũng may nhà cụ nát động viên em là thôi mất cái gương đổi mảnh đất, em cũng hy vọng là thế.

Chỉnh sửa cuối:

dongnat

Xe điện
Em vừa xong cung Đồng văn- lũng cú- mèo vạc...giờ đang tiếp sức ở Hà giang

capu

Xe tải
các Cụ Merc này đi cũng khiếp nhỉ, chẳng Cụ nào ăn Tết ở nhà à.
@ muonmuaxe, beef: E mua bánh bên Lào về nhưng vì chèn nhiều đồ đạc quá nên vỡ hết đành ngậm ngùi bỏ ra ăn một mình roài, nhưng E xin đền các Cụ 1 chầu Cafe 2F hoặc 911 nhá.

@muonmuaxe: thế bị vỡ kính và mất gương dư lào mà không thấy báo cáo vậy

capu

Xe tải
@ beef: mà tối nay E vừa đi Quảng Ninh về nên cũng mệt, mai E xin nghỉ ở nhà để tối mai bận việc riêng 1 chút nhá, hẹn Cụ buổi khác vậy

dongnat

Xe điện
Đi thế mới thấy Mec sướng, một mình em lái 1 hơi từ Hn lên Hà giang, đòng văn, mèo vạc rồi vòng về Hà giang vẫn ngồi cafe bình thường, ko hề thấy mệt, ko thấy chán, lái thì vắt tay áo suốt từ Hg-Đv-Mv-Hg
Giá trị thật, quan trọng nữa là ko ai bị say xe.

C180elegend

Xe máy
Chào các cụ, chúc các cụ một năm mới an khang, thịnh vượng!
Tết này em ăn tết ở Hà Tĩnh, Quảng Bình và Huế, mới ra được mấy hôm, bận quá nên chưa chào các cụ được. Hôm nay lên đây mới bíêt vợ 2 của cụ Muonmuaxe bị trầy da trong dịp tết này, thành thật chia sẻ với cụ nhé, hôm trước vợ hai em cũng bị toi mất xi nhan gương bên phụ và cái mặt gương rụng ra rồi, vẫn chưa xử lý.
Đề nghị cụ Capu tổ chức để anh em gặp gỡ đầu năm nhé, một lần nữa chúc các cụ sức khoẻ, thành đạt!

muonmuaxe

Xe tăng
Chào các cụ, chúc các cụ một năm mới an khang, thịnh vượng!
Tết này em ăn tết ở Hà Tĩnh, Quảng Bình và Huế, mới ra được mấy hôm, bận quá nên chưa chào các cụ được. Hôm nay lên đây mới bíêt vợ 2 của cụ Muonmuaxe bị trầy da trong dịp tết này, thành thật chia sẻ với cụ nhé, hôm trước vợ hai em cũng bị toi mất xi nhan gương bên phụ và cái mặt gương rụng ra rồi, vẫn chưa xử lý.
Đề nghị cụ Capu tổ chức để anh em gặp gỡ đầu năm nhé, một lần nữa chúc các cụ sức khoẻ, thành đạt!
Em với capu tưởng cụ lặn luôn rồi chứ.

beefburger

Xe tăng
Đi thế mới thấy Mec sướng, một mình em lái 1 hơi từ Hn lên Hà giang, đòng văn, mèo vạc rồi vòng về Hà giang vẫn ngồi cafe bình thường, ko hề thấy mệt, ko thấy chán, lái thì vắt tay áo suốt từ Hg-Đv-Mv-Hg
Giá trị thật, quan trọng nữa là ko ai bị say xe.
Nhà dongnat di ha giang chơi mà mình không biết, nếu biết mình bảo mấy anh em trên đó cho nat tơi bời luôn, tết vừa rồi tôi có 4 con lợn cắp nách loại lông đỏ chót như tên lửa mang từ HG về mổ tết ăn chơi ngon phết. Hôm ngồi cà fe nói chuyện thấy nát và huỳnh không ý kiến gì nên thôi vì nghĩ a em không thích. Ở HG có một đặc sản nữa thơm ngon lắm không biết nát ăn chưa? hí hí hí

Mr.Minh

Xe đạp
Em này của cụ ngon nhỉ. Ông anh em cũng mới bán 1 em nhưng là C200 đời 2004 màu bạc như cụ. Biển ngon mà có 418tr. Máu lắm mà chả có tiền chiến

dongnat

Xe điện
Nhà dongnat di ha giang chơi mà mình không biết, nếu biết mình bảo mấy anh em trên đó cho nat tơi bời luôn, tết vừa rồi tôi có 4 con lợn cắp nách loại lông đỏ chót như tên lửa mang từ HG về mổ tết ăn chơi ngon phết. Hôm ngồi cà fe nói chuyện thấy nát và huỳnh không ý kiến gì nên thôi vì nghĩ a em không thích. Ở HG có một đặc sản nữa thơm ngon lắm không biết nát ăn chưa? hí hí hí
Do đi em không mệt nên em cũng cố gắng xơi hết các loại đặc sản roài cụ ạ.
hì hì

muonmuaxe

Xe tăng
Đúng là lặn thật, nhưng lặn về quê ăn tết chứ chưa lặn lun đâu, thay gương, kính mới vào đi thế nào?
Gương thì là chính gương của mình. Còn Kính thì Mr Tuấn 32 Đại từ bảo đang đi tàu thủy từ Đức về cụ ạh.

muonmuaxe

Xe tăng
Em này của cụ ngon nhỉ. Ông anh em cũng mới bán 1 em nhưng là C200 đời 2004 màu bạc như cụ. Biển ngon mà có 418tr. Máu lắm mà chả có tiền chiến
Cụ cho xin cái số dây thép của ông anh, có mấy bác đang kiếm xe như thế đó.

capu

Xe tải
@ all: E đề xuất cuối tuần này gặp nhau đầu xuân, các Cụ cho ý kiến với

muonmuaxe

Xe tăng
@ all: E đề xuất cuối tuần này gặp nhau đầu xuân, các Cụ cho ý kiến với
Cụ cứ gọi, em chả mong gặp cụ từ hôm cụ chưa về cơ. Đầu xuân các VIP đi du xuân khiếp làm cho công việc nó bị dồn toa nhiều quá. Xin cao kiến cụ tí...

Mr.Minh

Xe đạp
Cụ cho xin cái số dây thép của ông anh, có mấy bác đang kiếm xe như thế đó.
Xe của ông anh em là xe mua lại xong tút. Hồi mua lại có chưa đến 400. Bác biết siêu thị xe Đăng Quang không. Nếu có nhu cầu chiến xe bác cứ qua đó. Chỗ này cả xe tải xe con xe gì cũng có ...

C180elegend

Xe máy
Gương thì là chính gương của mình. Còn Kính thì Mr Tuấn 32 Đại từ bảo đang đi tàu thủy từ Đức về cụ ạh.
Thế vẫn đang chạy kính hỏng à? nhìn có đến nỗi tệ lắm không? từ Đức về chắc lău lắm nhể? Capu bảo cuối tuần gặp nhau đấy, có đi được k?