Cho em hỏi về Ford escape

Chjp_b0ng

Đi bộ
Website
www.me.zing.vn
Nhà em có 1 em Ford escape 3.0 đã sử dụng đc khoảng 4 năm rùi, gần đây bỗng nhiên xe có biểu hiện bất thường. Thỉnh thoảng sau mỗi lần cất vào gara,khóa xe rùi thì xe bỗng nhiên rú còi báo động inh ỏi =(( kiểm tra các cửa ok rùi nhưng xe vẫn báo động. Nhìu khi còn dở chứng báo động giữa đêm :(( mọi ng có ai bít em ford nhà em mắc bệnh gì ko, giúp em vs

oto16ahn

Xe điện
các cụ pro đâu ợ.up dùm cụ

OBDvietnam

Xe tải
Website
www.obdvietnam.com.vn
Nhà em có 1 em Ford escape 3.0 đã sử dụng đc khoảng 4 năm rùi, gần đây bỗng nhiên xe có biểu hiện bất thường. Thỉnh thoảng sau mỗi lần cất vào gara,khóa xe rùi thì xe bỗng nhiên rú còi báo động inh ỏi =(( kiểm tra các cửa ok rùi nhưng xe vẫn báo động. Nhìu khi còn dở chứng báo động giữa đêm :(( mọi ng có ai bít em ford nhà em mắc bệnh gì ko, giúp em vs
Vì một vài lý do : chập chờn hoặt đang bị ốm, hệ thống báo động chống trộm - Bác phải mang xe đến gara có thợ điện cứng, họ sẽ kiểm tra trực tiếp hệ thông chống trộm - không khám online đc bệnh này .

TSTA

Xe container
con này nó mà hú báo động thì #-o nhất là vào đêm thì thôi rồi.
1 cái giọng đầy âm trung trầm đặc trưng.
Mà cụ nói thêm vì sao nó tắt vậy cụ, cụ xuống tắt hay nó tự tắt.
Mà cụ vào gara đóng cửa xe thì nó kêu ngay à.
Cụ quan sát thêm thời điểm nó kêu đi, kể cả bắt bênh ở đây hay ra gara thì cụ cũng nên quan sát rồi bác sỹ bắt bệnh nhanh và chuẩn đc.
Cụ qua các đại lý của Ford xem.