[Funland] Chơi forex

Hoàng Linh 88

[Tịch thu bằng lái]
Món này ai ko cháy đâu, e cháy đến mấy chục lần rồi ấy chứ

Chỉnh sửa cuối:

sandisk35

Xe tăng
Cái này thằng ku em em nó nên người, nó làm web với diễn đàn kiếm tiền quảng cáo tháng đều đều mấy trăm củ tiền quảng cáo mí phí giao dịch bọn Tây lông nó trả.

spartacus88

Xe tăng
:v chào cụ. Em tháng trước cháy 6k vào FX, em bỏ rồi. Em thì cũng tiếc tiền lắm, nhưng em sợ nó quá rồi vì nó làm em hao tâm tổn trí, ảnh hưởng thời gian cho công việc, làm cuộc sống của em mất cân bằng. E quyết định bỏ dù ban đầu cũng ý định bập thêm đấy, đã có lúc em lãi gần 2k. Chơi cái này vào đầu óc nó chỉ nghĩ đến FX mà chả làm được việc gì, thôi bỏ, em quyết định vậy

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Là dư lào em ko hiểu? Em tưởng giống cổ cánh ạ.
Em mạo muội giải thích không biết có chính xác hoàn toàn không.
Forex là chơi ngoại hối, tài sản tạo thành cặp như đô la mẽo với vàng, đô la mẽo vơi bảng anh,....
long thì cặp ts cụ đánh tăng thì cụ ăn, short thi khi cặp ts của cụ đánh giảm thì cụ cũng ăn và ngược lại.
Tại sao lại bay là vì do tỷ lệ đòn bẩy cao, cụ có 100$ cụ có thể chọn đòn bẩy x100 lần thành lệnh 10k$, nếu giá lên 1% nếu ko dùng đòn bẩy cụ được 1$ nếu dùng đòn bẩy trên cụ được 100$, nhưng nó xuống 1% nếu cụ không có đòn bẩy thì cụ chị mất 1$ nhưng dùng đòn bẩy cụ đi hết 100$.
Nghiệt ngã lắm :((

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ vào tay à. Em thấy bọn bạn em nó thuê cái Robot đánh lãi ít nhưng an toàn hơn.
cũng toang cả thôi cụ.
bà chị em có thằng cu em cũng mua robot thuê thêm hai thằng nữa làm mà còn toang hoác, được ăn 2 tháng đầu.

dexom

Xe ba gác
Forex là chơi ngoại hối, tài sản tạo thành cặp như đô la mẽo với vàng, đô la mẽo vơi bảng anh,....
long thì cặp ts cụ đánh tăng thì cụ ăn, short thi khi cặp ts của cụ đánh giảm thì cụ cũng ăn và ngược lại.
Tại sao lại bay là vì do tỷ lệ đòn bẩy cao, cụ có 100$ cụ có thể chọn đòn bẩy x100 lần thành lệnh 10k$, nếu giá lên 1% nếu ko dùng đòn bẩy cụ được 1$ nếu dùng đòn bẩy trên cụ được 100$, nhưng nó xuống 1% nếu cụ không có đòn bẩy thì cụ chị mất 1$ nhưng dùng đòn bẩy cụ đi hết 100$.
Tks cụ thông lão.

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
E nghỉ luôn rồi. Từ giờ cạch luôn, như đánh bạc vậy.
Cụ bập vào là tự cụ hay ai giới thiệu ?
Nếu có người giới thiệt thì cụ cắt đứt quan hê với bọn đấy vì nó là bọn mất dậy.
Em tin là cụ chơi vẫn mơ hồ lên mới bị bay tài khoản, nhưng nếu cụ hiểu rủi ro cao thì cụ sẽ không bị bay nhanh như vậy.

PnO

Xe tải
Em vừa cháy tk. Mất hơn 60 củ. Mới thử một phát đầu tiên mà bay trong vòng ko đến 30'. Giờ vẫn chưa ngủ vì ko biết ăn nói với Mụ chung phòng như nào đây. Mai Mụ ấy giết em quá. Lúc đưa tiền, e bảo mua cổ phiếu. Loay hoay thế nào sau 1 tuần tìm hiểu thì dính cái này. Thật ko dại nào bằng cái dại nào.
Mất nhà chứ 60tr chỉ như muỗi. Cụ vào diễn đàn vangsaigon sẽ thấy gạo cội toàn mất nhà, mất nhiều tiền nhưng cũng chẳng mấy trụ lại.

TUCSON9389

Xe điện
Mất 1 phải đánh 2, mất 2 phải đánh 4, cụ cứ gấp chão vào mà chơi tiếp cho em
Tư vấn có tâm nhất vịnh bắc bộ
Em không hiểu các cụ sao cứ sa vào cái này nhỉ ? thứ nhất là nó không phải là hoạt động hợp pháp ở VNam. Cái này khác gì đánh bạc online đâu mà còn cứ ham hố
FX là cái thứ cực khó, nó chỉ có ở các ngân hàng lớn ở VN mới có cái bộ phận trading này. Các tay mơ không kinh nghiệm, hiểu biết dám vào chơi thì không mất tiền mới là lạ.
Thỉnh thoảng có đứa gọi em để dụ chơi, em toàn chửi

TUCSON9389

Xe điện
Vâng, cụ nói hoàn toàn đúng. Điều nguy hiểm nữa là các "sàn" mà nó gạ các cụ lùa gà nó không phải là sàn chính thống của các thị trường tài chính, mà nó là sàn do bọn tổ chức nó tạo dựng ra, hoàn toàn không biến động theo diễn biến thực của thị trường, nên không chết với là lạ

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, cụ nói hoàn toàn đúng. Điều nguy hiểm nữa là các "sàn" mà nó gạ các cụ lùa gà nó không phải là sàn chính thống của các thị trường tài chính, mà nó là sàn do bọn tổ chức nó tạo dựng ra, hoàn toàn không biến động theo diễn biến thực của thị trường, nên không chết với là lạ
Em nghĩ là nó biến động với thị trường thật cụ ah, nhưng mà thị trường tài chính không dành cho tay ngang đâu trừ khi cụ có năng khiếu.
Em mới đầu nghĩ đơn giản nhưng bầm dập mới biết là nó không hề đơn giản, đơn giản ngay từ cái tâm lý giao dịch chứ chưa nói đến kiến thức.
Nói chung khó.

Marie Lee

Xe buýt
Giờ ko dám vào phòng đi ngủ luôn. Tâm sự tý cho nhẹ đầu. Công nhận e vừa liều vừa ngu. Bao công sức vất vả kiếm tiền, nghĩ lại những ngày mưa gió rét vẫn phải cày cuốc tiết kiệm mà giờ bay nhanh quá.
Ôi, cụ phải nghĩ nhẹ đầu là có 60 củ được bài học thôi mà, làm gì phải căng thẳng vậy. 60 củ được 1 bài học cũng không phải là đắt. Giờ cụ mất ăn mất ngủ, lăn ra ốm, lại mất thêm cả sức khỏe nữa. Bonus thêm quả 2vc lục đục vì tiền nữa thì đáng ra mất 1 giờ thành mất 3.

khanhtx8

Xe tăng
Tư vấn có tâm nhất vịnh bắc bộ
Em không hiểu các cụ sao cứ sa vào cái này nhỉ ? thứ nhất là nó không phải là hoạt động hợp pháp ở VNam. Cái này khác gì đánh bạc online đâu mà còn cứ ham hố
FX là cái thứ cực khó, nó chỉ có ở các ngân hàng lớn ở VN mới có cái bộ phận trading này. Các tay mơ không kinh nghiệm, hiểu biết dám vào chơi thì không mất tiền mới là lạ.
Thỉnh thoảng có đứa gọi em để dụ chơi, em toàn chửi
Người biết coi nó là đánh bạc. Không biết thì coi nó là chỗ để kiếm tiền. Còn dân chuyên thì ở sới nào chả có :)

Thế nên ai chưa dính em còn khuyên đừng đính. Còn ai dính rồi em chỉ ủn cho mất nhà mất tất thì may ra mới tỉnh đc

Tiger Hunter

Xe container
Cụ chủ cứ bình thường. Vào tiêm cho gấu mẹ nó liêù gây mê nữa. Nó vừa phê lại ko nghi ngờ gì cả. Thua phát này ta bày phát khác. Chưa có gì là muộn cả.
Tầm này kim tiêm nó ngủ trước rồi mới đao chứ :D cụ nào đang sốt sình sịch vì cháy tk mà kim tiêm vẫn chưa ngủ thì em xin vái 3 vái ạ :))