chơi không??

fatboy

Xe tăng
Bác nào mới lấy Musso thì làm bữa ra mắt đê! (b)

trucker

Xe tải
Bác nào mới lấy Musso thì làm bữa ra mắt đê! (b)
dạ nhà em cũng đang chuẩn bị trình diện ạ. Khổ nỗi đợt này bận quá. Mấy pác mới lấy musso đâu rồi , anh em mình làm bữa ra mắt các pác thấy thế nào?

trucker

Xe tải
hôm xuống Thanh trì lấy xe về em có đi qua vidamco. Trên đường đi gặp nhiều bác đi bảo dưỡng cap về. các pác í thấy xe em có biển "xe đi đăng ký" to tướng mà lại đi chình ình nên "lên gân" kinh lắm, nhưng đến lúc em máu lên tẹt ga luôn thì các pác í lại cóng.... Đúng là captiva = xăng pha nhớt

MussoTD

Xe buýt
hôm xuống Thanh trì lấy xe về em có đi qua vidamco. Trên đường đi gặp nhiều bác đi bảo dưỡng cap về. các pác í thấy xe em có biển "xe đi đăng ký" to tướng mà lại đi chình ình nên "lên gân" kinh lắm, nhưng đến lúc em máu lên tẹt ga luôn thì các pác í lại cóng.... Đúng là captiva = xăng pha nhớt
Bác nói rất đúng. Captiva so thế nào được với Musso Libero!

Fiat_ELX

Xe điện
Các bác so sánh Musso >< Captiva làm gì, 1 đằng là xe Hàn xẻng, 1 đằng là xe Mẽo, khác nhau về đẳng cấp. Captiva nên so sánh với Escape mới đúng hạng.

Explorer

Xe buýt
Các bác so sánh Musso >< Captiva làm gì, 1 đằng là xe Hàn xẻng, 1 đằng là xe Mẽo, khác nhau về đẳng cấp. Captiva nên so sánh với Escape mới đúng hạng.
Cáp so sao được với Ếch cụ??? Cáp yếu xìu, Ếch nhỡ chân đạp ga cái có khi ghế trước dính vào ghế sau :21:

GiaiGiaTan

Xe hơi
Iem nghe noi xe Cap la may cua Han, chi co cai ten Chevrolet thoi. Hom nay em di ngoai dương thay co mot chiec Musso 2300 mau vang, gan nhu moi tinh Sao bay gio van con loai ay cac bac nhi

linhnd

Xe tải
Ơ ssangyong là của Mỹ hả bác. Mới nghe qua em tưởng của Tàu :)) :)) :))

Fiat_ELX

Xe điện
Mẽo dỏm thì vẫn là Mẽo (dù là mỗi cái lô gô) , Hàn xịn (động cơ Mercedes, hộp số Mỹ, Phanh Đức...) thì vẫn là Hàn, chính vì cái thương hiệu đó mà Cap đắt hơn Musso và bây giờ nếu muốn lấy ngay thì bác phải bỏ thêm 3K USD!!!

Explorer

Xe buýt
Mẽo dỏm thì vẫn là Mẽo (dù là mỗi cái lô gô) , Hàn xịn (động cơ Mercedes, hộp số Mỹ, Phanh Đức...) thì vẫn là Hàn, chính vì cái thương hiệu đó mà Cap đắt hơn Musso và bây giờ nếu muốn lấy ngay thì bác phải bỏ thêm 3K USD!!!
Chính xác rùi bác ạ!!! Cho nên trong xã hội có những người vẫn chịu bỏ tiền ra rồi vẫn đi phục vụ người khác :77: Cá nhân em thì không bao giờ ạ:69:

Ferrari_F350

Xe tải
chúc mừng bác em thấy con vivant nhìn chán lắm.

trucker

Xe tải
cap có mỗi 1 cầu thì cũng ko thể so sánh với musso được,chỉ lượn lờ loanh quanh làm hàng thôi, vỏ mỏng, đóng cửa phành phạch, ồn. Musso thì có cái dở là mekong làm ăn ko chuyên nghiệp nên đôi khi khó chịu. Ai thích cap cũng là những người thích sự bóng bẩy, lịch sự, chỉn chu, sạch sẽ, sành điệu... còn ai thích musso hay nhưng xe để đi offroad thì thường có tính cách ngược lại, thích phiêu lưu, ưa mạo hiểm, sống xông xáo, táo bạo, quyết liệt.... Tính cách, lối sống, quan niệm thể hiện qua xe các pác ạ

trucker

Xe tải
hố hố ! bác nói thì thấy có vẻ đúng đấy dưng mờ cứ phải off đã ợ , iem sợ chưa chắc ai đi Musso là thích phưu lưu , ưa mạo hiểm , sống xông xáo , táo bạo , quyết niệt.... đâu ợ ! iem chỉ công nhận mỗi đì - giai cái xe đó trông nó đàn ông thế thôi ợ
Vì iem kinh tế có hạn nên iem thấy Musso là thích hợp nhất bi giờ chứ iem mà có hàng iem làm cháu Fortuner hay cao hơn nữa iem làm cháu Nisssan phát phai đơ đời mới bây chừ thì còn táo bạo , quyết niệt nữa ấy chứ lị (y)
hề hề em cũng mê một em xtera hay cherokee grand mà cóc có xiền , pajero vn thì giá tàm tạm nhưng nội thất quá xấu, còn dĩ nhiên nhiều người mua 4WD nhưng chỉ chạy 1 cầu thôi, tính năng xe cũng chẳng quan tâm....

AQ.

Xe tăng
Mấy cụ lại AQ quá đà rồi. Coi chừng các bác box xe khác sang làm thịt đới.

trucker

Xe tải
Hố Hố ! iem vừa đi nhậu về tê rùi
Thấy độ này box SS đìu hiu quá lý do thì có nhiều , chủ tịt bận đi lấy vợ , công việc của các bác khác thì bận , rồi việc gia đình nữa ! hic , iem vào cái thớt này của bác trucker iem đọc hết 4 trang thì iem rút ra một số điều sau :

Thứ nhất : bác ấy có giới thiệu là rất thích hội Musso , bác ấy quyết định đổi sang xe Musso từ Vivant
Thứ hai : bác ấy đã mua xong xe Musso
Thứ ba : bác ấy rất muốn gặp mặt anh iem để đàn đúm vì bác tính bác ấy cũng hay lọ mọ

Nhưng iem chỉ lăn tăn mỗi cái , vô chơi với anh iem Musso trong box rùi tuy chưa off bên ngoài nhưng bác cho cái tên tuổi , số đt , biển số xe của bác cái để anh iem biết nhau có đi ngoài đường gặp để chào nhau ( mấy anh iem Musso đều có danh sách hết , nhưng cái thớt đó bị chuyển về nơi khác hơi xa nên có gì bác cứ cho vào đây cũng được )

Vậy thế bác trucker nhá , kẻo bi giờ trên OF tình trạng tự sướng rất nhiều anh iem không biết đâu mà lần , thà mất lòng trước nhưng ta cứ thẳng thắn với nhau sau sẽ dễ chơi hơn phỏng bác ?
mong sẽ được sớm diện kiến bác ngoài cuộc đời
dạ em 30L 0572; 0947070111. Khổ nỗi vợ em đang ốm nghén :102: nên từ lúc mua xe đến giờ em phục vụ như cu li chưa ra khỏi HN nên nói gì đến ọp rốt. Hôm nay có bác nào rảnh ko ạ? bác Sơn bọ có rảnh cho em diện kiến trước được kko ạ

trucker

Xe tải
em quên, nếu bác rảnh thì ới em phát nhé

trucker

Xe tải
vâng các pác cho em vào danh sách với

AQ.

Xe tăng
Ùi... từ 2 ngày rồi, chả ai vào khu này chơi cả.
Try using the controls below to search for any older posts that may exist.

MussoTD

Xe buýt
Có bác nào có ảnh đám cưới của chủ tịt Tiger thì giới thiệu để mọi người cùng xem đi. Hôm đấy em về sớm nên chẳng kịp ngắm nghía gì cả!