[Funland] Chồng ngoại tình lúc vợ mang bầu

Trần Trụi

Xe tải
Có nhiều cách giải quyết mợ ạ.
1. Bỏ chồng nếu cảm thấy ko tha thứ được.
2. Bắt chồng quay bờ và bỏ qua.
3. Cưới luôn cô bồ về ở cùng, 3 bao giờ chả hơn 2
Em ưng cái ý thứ 3 rất quá lắm :D

victory_1980

Xe điện
Chuyện là em đang mang bầu gần 8 tháng thì phát hiện ra chồng em có Bồ. Hai người mới quen nhau và đã đi nhà nghỉ với nhau 4 lần trong tháng 4 vừa rồi. Thật sự em đang rất shock và muốn chấm dứt vì quan điểm của em là thiếu thốn có thể bóc bánh trả tiền, nếu vậy em sẽ bỏ qua, chứ kiểu cặp Bồ là em ghét nhất.
Em có 1 bé trai lớn 10 tuổi và sắp sinh thêm 1 bé gái, kinh tế tự chủ.
Mọi người cho em 1 lời khuyên ah
Thì cặp bồ cũng là dạng bóc bánh trả tiền, có điều nó tế nhị hơn thôi

Bemagauvn

Xe điện
Em vừa đọc hết thớt này của khổ mợ có rút ra được vấn đề dư lày;

Không biết các cụ trên comment cho fun hay nghiêm túc mà thấy các cụ mắng anh ck của thớt làm kém. Riêng khoản các cụ vỗ ngực ta đây kín ta đây giỏi là em thấy các cụ có khả năng lớn sẽ có ngày ngậm roi tự trói quỳ xin lỗi rồi.
Các cụ đừng đùa coi thường phụ nữ, chưa kể còn là vợ chồng, hơi khác thường cái biết ngay. Căn bản là xử lý của từng mợ như nào thôi ạ , hoặc các cụ cũng đ cần cái gia đình các cụ đang có nữa!

jany

Xe tăng
Chuyện chồng em bỏ Bồ quay về gia đình là điều chắc chắn, nhưng vấn đề là em sẽ bị ám ảnh và ko bỏ qua được cụ ah.
@@
Nếu chắc chắn là chồng bỏ bồ quay về, thì cũng có khác gì đi bóc bánh đâu? Tại sao bóc bánh thì được, chăn rau/cặp bồ thì không?
Tiêu chuẩn của các chị thật là lạ lùng.
Thế giờ chồng chị bảo: anh thiếu thốn nên cặp qua đường để thỏa mãn sinh lý thôi, ko yêu đương gì sất, thì sao?
----
P/s: đang bầu bí sắp sinh thì lo mẹ tròn con vuông đi đã chị. Dẹp gã chồng mất nết qua 1 bên đi. Đón chuột con an toàn, con cứng cáp rồi thì muốn làm gì thì làm.

Kitcat

Xe container
Thế thì em từng đẳng cấp đóa :P
Em vừa nhắc lại với đứa bạn thân, là ngày đó tao chỉ kể cho duy nhất mày (mà cũng chỉ qua điện thoại, đúng 2-3 lần nói chuyện), còn lại em im lặng, ko ai biết, mãi sau này biết wtt em mới vào chém gió, khi đó là vào chia sẻ kinh nghiệm :D
Còn lại tư suy nghĩ, tự chiến đấu, haizz, nghĩ lại cũng thấy sao mình có thể sống sót qua giai đoạn đó :P
Nick mợ trên wtt là ji ah?

Đây là hai còm về suy nghĩ ... của ce PN :)
Trc đây em nghĩ như mợ Ngọc còn j em nghĩ rằng ng phụ nữ lựa chọn thế nào thực ra thì cũng có 1 phần còn xem anh chồng có đáng để giữ không? Ngày thường v nhau thế nào tình cảm ra sao? Yêu nhau củ ấu cũng tròn. Em vẫn lý thuyết thôi ah @@
Còn về phía ngược lại em xem từ những đàn ông trong gđ m thì đều thấy quan điểm vợ đã lăng nhăng thì bỏ. Khá lắm thì cũng chỉ tha 1 lần. Văn hoá xứ m nó vậy r. Còn e chả tin con số 99% với 1% cụ ji o trên đâu. Đàn ông chung thủy vẫn k hiếm, thậm chí là đàn ông có thu nhập mà vẫn lo toan mọi việc gia đình, vợ thích thì còn chiến đấu cho vợ 1 cái chức danh hay học vị cho vui còn dc nữa là. Mấy ng nói ra tỷ lệ đó chỉ là tự huyễn thôi!

qkace

Xe điện
Có một viễn cảnh là các mợ một thời gian sau ly hôn, lúc quen với việc một tay chăm sóc con cái rồi thì cũng sẽ thấy cảm giác thiếu thốn tình cảm và muốn có người cạnh bên. Lúc này có vài lựa chọn: phi công trẻ, các cụ đã từng có gia đình, hoặc các cụ đang có gia đình. Phi công thì cũng khó vì ít cậu nào chịu xác định lâu dài. Các cụ đã từng có gia đình thì có khi chia tay vì từng ngoại tình. Còn chắc các mợ sẽ không tự biến mình thành tuesday để xen vào nhà các mợ khác. Vậy nên các mợ cũng tính xa một chút vì sớm muộn cũng phải đối mặt với nhu cầu của bản thân.

samurai_8xx

Xe đạp
Việc đánh ghen , chởi bới , bôi nhọ danh dự người đã là xưa rồi bạn không nên làm điều này mà anh hưởng đến em bé trong bụng .
Chồng ban trước sau chắc cũng quay về gd thôi, nhưng cái giá mà bạn phải chịu thật nặng nề khó có thể xoa dịu .( thương bạn )
Mình phai cao tay trị cả hai người đó bằng cách gì thì tôi cũng chưa biết . hix..
...> Nhưng bạn có thể tham khảo hoặc hỏi anh chị Google cách trị chồng ngoại tình cao tay được đấy .?

lekimcuong

Xe tăng
Chuyện là em đang mang bầu gần 8 tháng thì phát hiện ra chồng em có Bồ. Hai người mới quen nhau và đã đi nhà nghỉ với nhau 4 lần trong tháng 4 vừa rồi. Thật sự em đang rất shock và muốn chấm dứt vì quan điểm của em là thiếu thốn có thể bóc bánh trả tiền, nếu vậy em sẽ bỏ qua, chứ kiểu cặp Bồ là em ghét nhất.
Bỏ đi mợ.

meodenminh

Xe điện
Cho chồng bóc bánh trả tiền mà không cho cặp bồ, chứng tỏ mợ rất yêu chồng, nên giải quyết thế nào là do mợ ..

butchikim

Xe ba gác
Định giá bao nhiêu rồi chuyển khoản tương ứng 4 phát, khuyến mãi cho phát nữa..coi như bóc bánh trả tiền thôi :D

kimthanlahan

Xe tăng
Nick mợ trên wtt là ji ah?

Trc đây em nghĩ như mợ Ngọc còn j em nghĩ rằng ng phụ nữ lựa chọn thế nào thực ra thì cũng có 1 phần còn xem anh chồng có đáng để giữ không? Ngày thường v nhau thế nào tình cảm ra sao? Yêu nhau củ ấu cũng tròn. Em vẫn lý thuyết thôi ah @@
Còn về phía ngược lại em xem từ những đàn ông trong gđ m thì đều thấy quan điểm vợ đã lăng nhăng thì bỏ. Khá lắm thì cũng chỉ tha 1 lần. Văn hoá xứ m nó vậy r. Còn e chả tin con số 99% với 1% cụ ji o trên đâu. Đàn ông chung thủy vẫn k hiếm, thậm chí là đàn ông có thu nhập mà vẫn lo toan mọi việc gia đình, vợ thích thì còn chiến đấu cho vợ 1 cái chức danh hay học vị cho vui còn dc nữa là. Mấy ng nói ra tỷ lệ đó chỉ là tự huyễn thôi!
Nick mợ ấy trên wtt và một vài trang khác cũng là trà vàng cụ á. Em nhớ là cũng có đọc tự sự của mợ ấy một lần ở trang nào rồi. Cũng vật vã, day dứt lắm :)). Tưởng là happy ending rồi, ấy mà sói nhà mợ ấy đã đi xa.... chia buồn cùng mợ trà vàng!

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
ô chồng nhà mợ đúng là ko bít thưởng thức nhờ xưa có câu yêu vợ chửa sướng nửa đời người mà.

xaunhatxahoi

Xe điện
Nó choén rau sạch nên là đang nghĩ cho vợ con đấy, bóc bánh trả tiền thì nó sợ vac bệnh về nhà.
mẹ
mới chén có 4 lần mà đã lộ

Khánh Ngọc

Xe container
Em cảm thấy căm một cái gì đó là tự mình hại mình. Càng ít coi trọng mọi thứ càng ít thứ có thể làm mình "căm" ;))
Mà kể ra căpj bồ với ng có vợ cũng hay, ko lẽ cặp với giai trẻ thì thành mái bai á :))
Mái bai cũng hay mà lão. He he

E hỏi thật mợ nhé ông chồng nhà mợ có là thành viên oto phơ ko ợ

pain

Xe ba gác
Mọi chuyện đều có thể tha thứ ngoại trừ chuyện bồ bịch Mợ ạ. Lót lá, rắc muối... đuổi ra cửa.
Quan điểm của em là vậy. Cho nhanh. Nỗi đau đỡ kéo dài và ám ảnh.
Về... linh tinh. Đừng để anh cáu... k đùa đâux-(

pain

Xe ba gác
Đúng rồi, như cụ gì có nói ở trên ý, cứ nghĩ đến việc phải ăn chung 🍦mà ....
Thôi im đi... cụ có đảm bảo cụ là còn tân khi cưới không? Gia đình là nền tảng, k giúp gì được thì đừng đổ xăng vào lửa.

Mà cũng lạ, thế d él nào nhiều ông bà cổ xúy cho việc bất đắc dĩ phải làm thế nhỉ? D él nghĩ cho trẻ con à?

Ai đã chứng kiến cảnh 2 anh em trẻ con ôm nhau khóc trước Tòa chưa? Dcm..

pain

Xe ba gác
Em xin lỗi các cụ vì vừa văng! Cá nhân em thấy bất nhẫn quá khi đọc nhiều comment không tình người!