Chứng khoán tháng 5/2010: Con sóng lớn mừng sinh nhật Bác

Trạng thái
Thớt đang đóng

buggy

Xe tăng
Post 1 lần thì một bác chửi đổng 1 câu quảng cáo, post một lần nữa thì bác khác chê phò này, phò kia.
Can you show me what's the hell on the right? thì chả thấy các bác ấy nói được một câu cho rõ nghĩa.

Nhiều khi nghĩ công mình thu thập, viết viết lách lách để chia sẽ những gì thu thập được để mọi người bàn luận mà cũng nản.
Bác có gì mà nản, bác phản biện lại những người chê bai post của bác & phản biện luôn những post của họ.

Chứ chỉ cóp bết thì nản là đúng rồi :))

bizviet

Xe điện
hihihi tự nhiện 2 hôm nay box này lại sôi động hehehe:D

Mà bác binhbean cũng lạ thật TVC chê cái trả lời phỏng vấn của cái ông gì đó chứ có chê bác đâu vì bác có cái gì đâu để mà chê nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

Ta Viet Cuong

Xe tăng
@ Cụ Binhbean: Anh Biz nói rồi, em đánh giá cái clip chứ bác mất công sưu tập, post bài thì đáng quý quá.

bes

Xe lăn
Post 1 lần thì một bác chửi đổng 1 câu quảng cáo, post một lần nữa thì bác khác chê phò này, phò kia.
Can you show me what's the hell on the right? thì chả thấy các bác ấy nói được một câu cho rõ nghĩa.

Nhiều khi nghĩ công mình thu thập, viết viết lách lách để chia sẽ những gì thu thập được để mọi người bàn luận mà cũng nản.
Hihi, bác Binhbean ít tham gia box Chứng nên chưa quen cách hành xử ở đây, mỗi forum có mỗi cái khác. Coi là bình thường đi ạ, bức xúc làm gì.
Có vài nguyên tắc gần như bất thành văn :

1. Chả mấy khi em (bọn em) đọc hay nghe các bài phân tích ở chỗ khác - nếu giỏi thực sự thì các cụ ý đi buôn, làm gì còn thời gian phát biểu - Đọc của doremonmattich hay Bizviet,tvc còn thiết thực hơn nhiều.
2. Tất cả các bài được post ở thớt bọn em tạm coi là spam, tùy mức độ nặng nhẹ, đọc xong là xong nên bác đừng buồn khi thấy bị comment này nọ, được comment tức là còn được quan tâm :)
3. Nếu có time bác phân tích 1 vài mã cụ thể anh em sẽ quan tâm hơn, nhất là những mã anh em đang có.
4. Nói vậy mà không phải vậy, đập nhau chan chát nhưng offline vẫn vui (cái bác đang thiếu là đi offline hàng tuần đấy)

Fun đi bác,

fatboy

Xe tăng
Cụ biz post cái gì thế?
Chiều nay có cụ nào xem duyệt binh truyền trực tiếp từ Moscow không nhỉ?

dongnat

Xe điện
he he, chứng hay thổ gì cũng thích, nhưng sau 2 ngày đi thổ, rút ra kinh nghiệm rằng thổ có thể ko ngon bằng chứng nhưng vui vãi lúa.
Ha ha, ăn giò lụa, lại vui, tội gì ko thổ.
Giờ em địa chủ kính chào các địa chủ và nông dân khác. hớ hớ

O Muong Te

Xe điện
Nghe các cụ tranh luận về infortv em cũng mon men tý. Em cũng thỉnh thoảng được mời trả lời PV một số thứ (may quá là iem không bị hỏi về chứng để bị các cụ ném đá) và em vẫn đang buôn chứng như các cụ. Việc nào ra việc đó các cụ ạ, mình nghe thì nghe, không nghe thì thôi đưa ra comment nặng nhẹ làm giề mất vui các cụ nhể.

Porsche 911

Xe container
Em tin là hôm nay cả nhà đều vui vì PVX, cổ phiếu của mọi nhà hôm nay lại lên trần!
SDD của em mai mà vẫn trần nữa là đạt giá mục tiêu rồi! 40!
Chúc cả nhà một tuần làm việc mới với nhiều niềm vui!

AF-1

Xe buýt
Bọn Seabs điên mất rồi. Em đặt lệnh 30 phút mà nó còn chưa nhập lệnh ~X(
Lần này quyết tâm chuyển công ty CK
Hì, hay cụ sang ACBS nhà cháu phục vụ nhá hoặc sang bên Rồng-Lộn của cụ Nam đại hiệp cũng OK. Cụ cứ gửi mật thư cho nhà cháu cái số ống bơ là được :D :)

sungak

Xe tăng
Website
www.myhyec.com
Dạo này em đặt lệnh xong là lên bảng luôn, khớp luôn, làm em không kịp thay đổi suy nghĩ ~X(

Porsche 911

Xe container
Có vẻ dạo này các bác sì pam hơi ít nên em tranh thủ vậy! Ah, mà dạo này anh bes cũng có vẻ nhẹ tay hơn với những bài Sì pam!
SDD hôm nay có thể sẽ khớp 1/2 số lượng cổ phiếu niềm yết và có thể gần hết số cổ phiếu lưu hành mất rồi! Sợ quá!

J-turn

Đi bộ
Chào các bác Egger.
Em trước làm nghề đua xe.
Nay chuyển qua buôn CK.
TT đang đỏ, hy vọng nhờ em mà nó J-Turn :))

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Có vẻ dạo này các bác sì pam hơi ít nên em tranh thủ vậy! Ah, mà dạo này anh bes cũng có vẻ nhẹ tay hơn với những bài Sì pam!
SDD hôm nay có thể sẽ khớp 1/2 số lượng cổ phiếu niềm yết và có thể gần hết số cổ phiếu lưu hành mất rồi! Sợ quá!
SDD 25 lên 37
may be lên 73 ha ha

Trạng thái
Thớt đang đóng