[Funland] Chủ nhà hàng Panorama phản đối phá dỡ công trình

công_tơ_mét

[Tịch thu bằng lái]
Bố mấy thằng ngẫn, sao cứ phải lao vào cắn đũng quần bà già U70 tít tận biên giới, đất bà ấy có sổ đỏ, xây bằng tiền túi, đố thằng nào lên mà phá 15/11. Mấy ông OF to mồm đòi phá ở trên thử xem, có mà đụng được đến lông lon coca bà ý. :)):)):))
của thằng giám đốc công viên đấy ku ơi ;))

Tenlaten

[Tịch thu bằng lái]
Panorama là thất bại của Giang Cư Mận.
Bình thường các anh to còi hùa vào tẩy chay thằng nào thằng đó chết. Các anh tinh vi kêu gọi tẩy chay nó, nó cháy phòng luôn.

Làm chính trị, vi phạm hành chính ko phải đùng phát là làm được luôn đâu. Nhất là với đồng bào miền núi, giáp biên phải cư xử khéo léo.

Vụ này em nghĩ sẽ xử phạt lờ đi và bỏ qua. Âu cũng là thuận tình thuận lý.

3077

Xe container
Vị trí xây đẹp nhỉ, mà xây cũng đẹp nữa :)

Còn đập thì thổ đu có cái Lê Trực ấy bao nhiêu năm có đập được đâu, mà cái Lê Trực còn chưa vào ở để hoang phế chứ cái này không đập được nhưng khách lúc nào cũng full :D

cun01

Xe container
Panorama là thất bại của Giang Cư Mận.
Bình thường các anh to còi hùa vào tẩy chay thằng nào thằng đó chết. Các anh tinh vi kêu gọi tẩy chay nó, nó cháy phòng luôn.

Làm chính trị, vi phạm hành chính ko phải đùng phát là làm được luôn đâu. Nhất là với đồng bào miền núi, giáp biên phải cư xử khéo léo.

Vụ này em nghĩ sẽ xử phạt lờ đi và bỏ qua. Âu cũng là thuận tình thuận lý.
Không có phạt lờ đi đâu.
Tỉnh bá cáo lên trung ương là là phế cmn cái Pano này rồi thời phải.
Thôi thời ai có thân nấy giữ. Không ai lại đứng ra bao che cho cái sai phạm vào thời điểm nhạy cảm này cả

cun01

Xe container
Vị trí xây đẹp nhỉ, mà xây cũng đẹp nữa :)

Còn đập thì thổ đu có cái Lê Trực ấy bao nhiêu năm có đập được đâu, mà cái Lê Trực còn chưa vào ở để hoang phế chứ cái này không đập được nhưng khách lúc nào cũng full :D
Đừng nèo cái xây sai phép ở 1 tỉnh khác vào 1 công trình nhà ở kiên cố xây trên đất nông nghiệp nằm ở 1 tỉnh khác nha.
Có Khôn thì cũng khôn vừa vừa thôi.
Khôn như thế này lè lưỡi, chạy rông bằng 4 chân ở phố nhà em đầy :D

cusao

Xe lăn
Thôi cứ khôi phục nguyên trạng trước nhỉ. Còn giấy tờ hồ sơ tố tụng này nọ ta làm dần cũng chẳng sao

Tenlaten

[Tịch thu bằng lái]
Không có phạt lờ đi đâu.
Thôi thời ai có thân nấy giữ. Không ai lại đứng ra bao che cho cái sai phạm vào thời điểm nhạy cảm này cả
Làm chính trị ko giống làm kỹ thuật cụ nhé. Ko phải 1+1=2. Em lạc đề tý:
- Lương nếu cứ 3 cọc 3 đồng ko khoản kiếm ngoài, chẳng ai đi chọn nghề công an và quân đội.
- Không lơ đi cho giáo viên có cửa dậy thêm, chẳng ai chọn nghề nhân phẩm cao, lương thấp, nghe chửi nhiều.
- Nhiều đồng bào vùng cao họ quá nghèo, biết họ trồng và vận chuyển ma túy thuê cũng giáo dục dần dần, tạo công ăn việc làm khác cho họ căng quá mới bắt. Tục cướp vợ từ thuở 13 của người Mèo khác gì bắt cóc trẻ em và hiếp dâm vẫn phải nhẹ nhàng xử lý, chủ yếu tuyên truyền.

Ai cũng lương thấp, trách nhiệm cao ko có những GẮN BÓ MỀM với nhau, thích thì làm ko thích thì chuyển việc như tư nhân thì mất nước lâu rồi.

Chỉnh sửa cuối:

nghienruou

Xe điện
Em ủng hộ việc để giữ nguyên, chỉ cần thẩm định lại thiết kế công trình thôi.
PS: Có mấy cụ nói là xây dựng không phép hay gì gì đó, hôm rồi em có đọc thấy GĐ sở XD có nói rằng khu vực đó không cần xin cấp phép xây dựng nhé :)

mikien

Xe buýt
Em ủng hộ việc để giữ nguyên, chỉ cần thẩm định lại thiết kế công trình thôi.
PS: Có mấy cụ nói là xây dựng không phép hay gì gì đó, hôm rồi em có đọc thấy GĐ sở XD có nói rằng khu vực đó không cần xin cấp phép xây dựng nhé :)
Không cần xin cấp phép xây dựng với điều kiện đấy là đất ở, còn đất của bà ý là đất trồng cây hàng năm thì chỉ được trồng cây thôi.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Không có phạt lờ đi đâu.
Đồng ý là thân ai nấy no, cơ mà em tưởng chị ta phải có thân anh nào to to chống lưng chứ cụ :D

3077

Xe container
Đừng nèo cái xây sai phép ở 1 tỉnh khác vào 1 công trình nhà ở kiên cố xây trên đất nông nghiệp nằm ở 1 tỉnh khác nha.
Văn hóa cụ bốn chân thật :)

nghienruou

Xe điện
Không cần xin cấp phép xây dựng với điều kiện đấy là đất ở, còn đất của bà ý là đất trồng cây hàng năm thì chỉ được trồng cây thôi.
Tý em tìm cái link bài báo cho cụ xem, cụ thể lắm cụ ạ

Isu_zu

Xe container
Kiểu như bao nhiêu người vượt đèn đỏ, sao lại phạt mình em :)). Cãi khoai không chịu nổi, bó tay.

Tenlaten

[Tịch thu bằng lái]
Em dự đoán vụ này sẽ đi theo hướng này:

1. Tạm đình chỉ hoạt động để an dư luận, chờ 1 time im ắng sẽ hoạt động lại.
2. Cứ hoạt động tiếp, sẽ xử phạt và hợp lý hóa giấy tờ dần.

Em khẳng định ko có phá dỡ. Cụ nào tự tin thì nhận 1 kèo vui với em đi. Thua thì bỏ tiền mời anh em nhậu nhẹt hát hò hoặc đem mấy chục củ làm chuyến đi chơi ủng hộ đồng bào miền núi. Ko ai cầm tiền về cả, vừa vui vừa tình cảm vừa ko dính tới cá độ.

Isu_zu

Xe container
công trình xây hàng năm trời, bao người qua lại hàng ngày. sao lúc nó xây ko cưỡng chế bắt phá dỡ đi mà để nó đi vào hoạt động chán chê mới dọa phá. Cả một bộ máy cồng kềnh nằm ở đâu mà cái nhà bẩy tầng cứ như tự nhiên mọc lên vậy
Không có giấy phép xây dựng, tại sao dám xây? Ai trả lương cho người đi tìm và nhắc nhở ? Thích bắt vi phạm lúc nào, không phụ thuộc ý muốn chủ quan của người vi phạm. Đã vi phạm còn già mồm. Đập hết :)).

paybackvcb

Xe điện
phá dỡ hoàn toàn và bắt trông bù cây cối đã chặt.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Ảng và Chú phỉnh đã giải quyết có tình có ný thế rồi mà vẫn còn ngang bướng à, em thấy phương án tháo dỡ mấy tầng còn để lại phần nổi làm trạm dừng chân là hợp cmn lý rồi, tham thôi đừng tham quá:P