Chú ý kẻo bị sales phò Thanh Xuân lừa

lykai

Xe tăng
Chia sẻ cùng cụ. Em mua xe focus là xe đầu tiên và mua tại Ford Thủ Đô dưới Pháp Vân (sâu Mr Khánh bán hàng) rất hài lòng. Các dịch vụ sau bán với xe của em cũng chưa có vấn đề gì phải kêu ca đến thời điểm hiện tại. Em lấy xe lần đầu tưởng lỗi, bác Sâu và các bác Dịch vụ cũng tận tình kiểm tra, đi thử,... nhiều khi em bận ko đi được các bác qua lấy xe em đi. Túm lại với Ford Thủ Đô em chưa có ý kiến phàn nàn gì, với em hiện tại là tốt.
Em là người dùng ko quảng cáo cho Đại lý nào, cái quan trọng nhất là các cụ Sâu khác khi bán hàng cho 1 khách hàng bằng tình cảm của mình với công việc thì nó sẽ mang lại cho các cụ nhiều và nhiều khách hàng khác, từ đó sẽ mang đến cho các cụ nhiều usd thôi. Chứ làm ăn bát nháo, mất niềm tin rồi thì khó lấy lại lắm.
Em biết cụ là người lấy FC đầu tiên ở Mỹ Đình( em còn có cả ảnh cụ nhá :)), hình như đc cả cái TV to tướng)
Xe đầu tiên mà có cả các giám đốc chứng kiến chúc mừng thì bọn nó ko dám láo với cụ là đúng rồi.

hello_oto

Xe tải
Em tưởng " Fò Thanh Xuân "giải tán cách đây 10 năm rồi chứ nhỉ :))

thaibom

Xe buýt
Ủn lên cho các cụ, iêm chả có $ nên chửa mua!

letuan.hth

Xe hơi
Em biết cụ là người lấy FC đầu tiên ở Mỹ Đình( em còn có cả ảnh cụ nhá :)), hình như đc cả cái TV to tướng)
Xe đầu tiên mà có cả các giám đốc chứng kiến chúc mừng thì bọn nó ko dám láo với cụ là đúng rồi.
Lần trước em nhầm tên các đại lý, em cũng là khách hàng đầu tiên nhưng lấy xe ở đại lý dưới Pháp Vân cơ và không trúng cái tivi to to.
Em thấy mình may vì đại lý dưới đó có xưởng sửa chữa bảo dưỡng đầy đủ, gần nhà. Đợt mang xe ra đại lý ở gần bến xe Mỹ Đình nhờ kiểm tra xe vì nó gần cty nhận được ngay câu trả lời Xin lỗi bọn em không có máy kiểm tra (nhìn kỹ thì thấy có mỗi cái chuồng con con chắc để thay dầu). Hú hồn, trước xíu nữa thì lấy xe ở đó.

lookinsideacar

Xe tải
Em viết bài này cảnh báo cho các bác chuẩn bị mua xe ranger mà lắp thùng tại hãng:

Bên em mới mua con Ranger Wildtrak 3.2 2016 của Phò Thanh Xuân. Cứ nghĩ chúng nó bán xe sẽ hỗ trợ khách hàng nhiệt tình và làm ăn uy tín.

Cuối cùng đến ngày giao xe thì nó cò quay các kiểu tiền lót sàn, tiền thùng, bảo hiểm, tiền bớt, tiền đăng kí chuyển loại các kiểu tăng lên vòn vọt. Bực cả mình tự đi đăng kí thì giời thương được quả biển đẹp mà chi phí đăng kí rẻ bằng 2/3 so với khi nó tính.

Nhưng đến hôm nay rảnh rỗi ngồi lướt mạng đọc catalog mới phát hiện ra 2 cái nó ăn không của mình :
  1. Lót sàn trong catalog ghi rõ gói trang bị wildtrak có sẵn. Thế mà nó vẫn kêu không có và tính tiền em mấy củ.
  2. Khi thay thùng cao nó tháo của em thanh sport bar theo xe ỉm đi khi giao xe không trả lại. Em thử hỏi bạn bè thì cái này bán rẻ bán nhanh cũng gần 5 củ.
Em cảnh báo cho bác nào mua xe Ranger chú ý mấy cái trên và cũng nhờ anh em hỗ trợ em làm rõ để em chiến đầu đòi lại. Và cũng để cảnh báo các bác về cái uy tín quá thấp của Phò Thanh Xuân ở Hà Nội.
Cụ chủ lành quá! Em thì em làm cho nó ăn ngô nhả khoai!

letuan.hth

Xe hơi
Em viết bài này cảnh báo cho các bác chuẩn bị mua xe ranger mà lắp thùng tại hãng:

Bên em mới mua con Ranger Wildtrak 3.2 2016 của Phò Thanh Xuân. Cứ nghĩ chúng nó bán xe sẽ hỗ trợ khách hàng nhiệt tình và làm ăn uy tín.

Cuối cùng đến ngày giao xe thì nó cò quay các kiểu tiền lót sàn, tiền thùng, bảo hiểm, tiền bớt, tiền đăng kí chuyển loại các kiểu tăng lên vòn vọt. Bực cả mình tự đi đăng kí thì giời thương được quả biển đẹp mà chi phí đăng kí rẻ bằng 2/3 so với khi nó tính.

Nhưng đến hôm nay rảnh rỗi ngồi lướt mạng đọc catalog mới phát hiện ra 2 cái nó ăn không của mình :
  1. Lót sàn trong catalog ghi rõ gói trang bị wildtrak có sẵn. Thế mà nó vẫn kêu không có và tính tiền em mấy củ.
  2. Khi thay thùng cao nó tháo của em thanh sport bar theo xe ỉm đi khi giao xe không trả lại. Em thử hỏi bạn bè thì cái này bán rẻ bán nhanh cũng gần 5 củ.
Em cảnh báo cho bác nào mua xe Ranger chú ý mấy cái trên và cũng nhờ anh em hỗ trợ em làm rõ để em chiến đầu đòi lại. Và cũng để cảnh báo các bác về cái uy tín quá thấp của Phò Thanh Xuân ở Hà Nội.
Cụ phản ánh lên số hotline xem sao, trước em gọi lên đó ép xuống đại lý cũng ổn đấy 1800588888. Gọi free lại có các em đấm bóp cho cụ bớt nóng.

lai thue

Xe điện
Em rất thích Ford nhưng cứ mon men vào thớt Ford để hóng, thì lại toàn thấy kêu ca, phàn nàn, nói thật là cả cái diễn đàn này, chưa bao giờ thấy hãng nào bị kêu ca phàn nàn về bán hàng và sau bán hàng nhiều như Ford VN, em cũng đến chịu các sếp bên Ford VN, chỉ vì tình yêu với Ford mà dân mình bị đối sử tệ quá.

manhquangmq

Xe đạp
Cụ chủ lành quá! Em thì em làm cho nó ăn ngô nhả khoai!
E đâu thiếu khoai cụ. nhưng chắc ko cần.
Cụ phản ánh lên số hotline xem sao, trước em gọi lên đó ép xuống đại lý cũng ổn đấy 1800588888. Gọi free lại có các em đấm bóp cho cụ bớt nóng.
Dạ cám ơn cụ, e nghĩ otofun là ổn rồi. E trong ngành phụ trợ nên có thể lấy mail của các bác trong BOD của Ford nhưng chắc chưa cần.
Em rất thích Ford nhưng cứ mon men vào thớt Ford để hóng, thì lại toàn thấy kêu ca, phàn nàn, nói thật là cả cái diễn đàn này, chưa bao giờ thấy hãng nào bị kêu ca phàn nàn về bán hàng và sau bán hàng nhiều như Ford VN, em cũng đến chịu các sếp bên Ford VN, chỉ vì tình yêu với Ford mà dân mình bị đối sử tệ quá.
E vẫn quen với cách làm của sales merc nên mới chủ quan thế này

nguyenhung0107

Xe hơi
Cam đá lên phát cho mọi người cảnh giác. Cụ chủ cho cái tên với số đt nó lên nếu có ảnh dán luôn cho AE of chém một thể.

COXE_COTIEN

Xe hơi
Ủn cho cụ chủ thêm sức mạnh công lý

manhquangmq

Xe đạp

Em ủn thêm tí chứng cớ xác nhận của đồng chí ấy. Lí lẽ cũng vui lắm, cty lớn nên phải bị lừa và cấm mặc cả các bác ợ.

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Đm, làm ăn thế này là không được. Đọc tin nhắn bên trên mà em sôi quá. Ghét nhất cái kiểu thằng nào nói anh có tiền mà mặc cả làm gì.
Nhiêu thằng nó không hiểu, cái gì đáng giá thì bao nhiêu cũng không đắt, cái gì không đáng giá thì 1 đồng mình vẫn thấy đắt.
Tư tưởng làm ăn thế này là quá kém.
Cụ tập trung ăn tết đi, rồi ra giêng ngày rộng tháng dài làm cho ra ngô ra khoai cụ ạ.
Tiếc là môt hãng xe ngon như Ford mà bị đại lý làm mất hình ảnh quá.

giftdeath

Xe hơi

Em ủn thêm tí chứng cớ xác nhận của đồng chí ấy. Lí lẽ cũng vui lắm, cty lớn nên phải bị lừa và cấm mặc cả các bác ợ.
Vậy là có tên tuổi rồi, sâu phò thanh xuân tên Nam. Mà theo e nghĩ thì nên tránh luôn cả phò tx vì quản lý không nghiêm, để nv làm ăn vớ vẩn, ăn chặn đồ của khách hàng

Ford_Explorer

Xe máy
Má nó, nó nghĩ cty lớn nhiều tiền thì đương nhiên phải để cho nó "thịt" ah. Làm ăn bố láo ăn cắp. Srr em bức xúc tí.

hbu082

Xe container

sặc cả nước bọt với cái thằng này, công ty nhớn thì cứ quăng tiền qua cửa sổ à? làm ăn bố láo lại còn lầy.
Xe ford đi sướng thật, nhưng dịch vụ thì lởm từ đầu đến cuối, chỉ nhăm nhăm thịt khách thôi.

longpl

Xe máy
như cụ bảo thì láo nháo quá, ra tết xử thôi cụ

Redchilli

Xe máy
Em cũng đá mít cụ một cái cho khỏi trôi bài.

Oldfarmer

Xe tải
Đọc cái tin nhắn của thằng sales mà thấy sôi tiết. Quyết định không chọn FTX là quyết định đúng đắn, bọn này lởm lắm, dính nhiều phốt lắm rồi.

bum

Xe buýt
Cái này không phải mình cụ bị xơi đâu, hôm trước đi đăng kiểm gặp 1 cu e mới lấy 3.2 cũng lắp thùng cao, e mới hỏi cái thanh thể thao đâu thì e nó bảo là không có, hê hê ...

nguyentienphong

Xe tải
Em cũng mới chơi fo huyền. Nhưng mà may hơn cụ.