[VOC] Chú Ý: tiếp tục thưởng lãm VOC trên báo và truyền hình

tung lavi

Xe tăng
chuẩn

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

bes

Xe lăn
Hay, cô đọng và xúc tích. Lại nhớ đến cảm giác rạo rực những ngày hôm đấy :)

Vừa xong, trailer thì hay ... xem chương trình thì cũng tạm được.

Năm sau chắc phải có ai hiểu offroad để hướng dẫn Media tập trung vào những cảnh gay cấn của offroad, để bà con có thể phân biệt được thế nào là đỉnh cao và thế nào là bình thường.

PICKUP

Xe tải
Phóng viên họ không trải nghiệm cùng trên xe, nhất là không có thời gian tìm hiểu quá trình hình thành giải VOC, không nằm trong trường phái chơi xe kiểu mấy chủ tịch nhũn não thì những góc độ tiếp cận như chương trình vừa rồi đã là quá cố gắng. Em đồ là làm xong cái chương trình này rồi, các phóng viên chưa chắc đã giải thích được với người nào muốn hỏi rõ nghĩa của khái niệm "Giống" và "Chã" mà khi trả lời phỏng vấn, bác TUANDANG có nhắc đến.

Già bà

Xe điện
Cảm giác chưa tới. Hay tại em đã có mặt trên đấy nên xem lại nó thế :(
Nhưng đúng là chưa lột tả đc hết ạ, mới chỉ là điểm tin :|

LienNH

Đi bộ
Vừa xong, trailer thì hay ... xem chương trình thì cũng tạm được.

Năm sau chắc phải có ai hiểu offroad để hướng dẫn Media tập trung vào những cảnh gay cấn của offroad, để bà con có thể phân biệt được thế nào là đỉnh cao và thế nào là bình thường.
Ý kiến của bác Noza rất chính xác. Làm xong chương trình này bọn em cũng không hài lòng lắm. Thực ra Xe và đời sống đã theo từ hồi Vô lăng vàng 2009 nên không đến nối ko biết thế nào là hay. Tuy nhiên với 2 máy quay không được thiết kế để quay trời mưa cùng với các bài thi được chia nhiều khu vực thế thì khó mà ôm hết được các bác ạ. 4 máy quay còn là ít.

Dù sao em cũng xin cảm ơn tiếp thu ý kiến của các bác. Mà vất vả thế này chắc năm sau bọn em ở nhà xem THỂ THAO TV hihi :x

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Phóng viên họ không trải nghiệm cùng trên xe, nhất là không có thời gian tìm hiểu quá trình hình thành giải VOC, không nằm trong trường phái chơi xe kiểu mấy chủ tịch nhũn não thì những góc độ tiếp cận như chương trình vừa rồi đã là quá cố gắng. Em đồ là làm xong cái chương trình này rồi, các phóng viên chưa chắc đã giải thích được với người nào muốn hỏi rõ nghĩa của khái niệm "Giống" và "Chã" mà khi trả lời phỏng vấn, bác TUANDANG có nhắc đến.
PV này thì cứ đòi... thi chứ nhất định không chịu làm chương trình! =))

Ý kiến của bác Noza rất chính xác. Làm xong chương trình này bọn em cũng không hài lòng lắm. Thực ra Xe và đời sống đã theo từ hồi Vô lăng vàng 2009 nên không đến nối ko biết thế nào là hay. Tuy nhiên với 2 máy quay không được thiết kế để quay trời mưa cùng với các bài thi được chia nhiều khu vực thế thì khó mà ôm hết được các bác ạ. 4 máy quay còn là ít.

Dù sao em cũng xin cảm ơn tiếp thu ý kiến của các bác. Mà vất vả thế này chắc năm sau bọn em ở nhà xem THỂ THAO TV hihi :x
Sorry bác đã nhận xét hồ đồ ... em thì ko hiểu về làm phóng sự truyền hình. Cứ xem có cảm nhận thế nào thì nói thế thôi, ko biết là các bác gặp rất nhiều khó khăn khi tác nghiệp. Nhận xét thì như vậy để năm sau BTC tổ chức tốt hơn nữa, tạo điều kiện cho các bác tác nghiệp.

Xin cảm ơn các bác đã tốn công sức để làm phóng sự VOC 2011 năm nay. Năm sau các bác cố gắng hơn nữa ạ ...

bes

Xe lăn

Năm nay mọi người bị bất ngờ bởi thể thức thi đấu và tổ chức thi đấu hoàn toàn khác, 4-5 bài thi cùng chạy 1 lúc trên khắp các khu vực. Các đơn vị truyền hình bị động vì không đủ máy quay, không biết nên tập trung vào bài nào khó, bài nào có nhiều kịch tính. Ngay đến đội SG cũng không lường được khi chỉ có 2 người chụp ảnh chính... năm sau BTC nên công bố rộng rãi thể lệ trước khi khai mạc để mọi sự được chuẩn bị đầy đủ hơn, kỹ lưỡng hơn.
Để phục vụ số đông không xem và không biết nhiều về offroad như thế này là tốt lắm rồi, có 1 số phần thi em không được xem - bây giờ theo dõi lại trên truyền hình thấy đã lắm.
Cảm ơn nhà Đài nhiều nhiều.

MP4-22

Xe điện
Sáng nay e xem VOC trên VTV2,tâm trạng vẫn háo hức như 2 hôm thi chính thức vậy!\:D/

TUANDANG

Xe hơi
em thấy em nói nhiều mà nói dở nữa các bác ơi,sao cô Liên không cho MC TUẤN TÚ lồng tiếng cho mình ta?Ghét
Còn bác gì gọi là Thắng cũng được,xehoioption cũng được :nói nhiều ghê.He he ,em dọt !

Chỉnh sửa cuối:

truongan898

Xe tải
Tường không được xem nữa nhưng may quá tối nay VTV2 phát lại

thanh3e

Xe tải
He he, cậu cả nhà em trả lời phỏng vấn chuyên nghiệp phết. :x

PICKUP

Xe tải
PV này thì cứ đòi... thi chứ nhất định không chịu làm chương trình! =))
Em phải chơi đã, có trải nghiệm rồi mới làm được. Nhỡ chưa chơi rồi làm không "tới" các cụ xem lại phựt ý cái thì có mà gạch đá chết em.

Dtrax

Xe đạp
Cầu mong năm sau trời không mưa quá để bọn em oánh xe màu vào làm tường thuật. Còn các bác V2 oánh giáp lá cà...
Bọn em sẽ tính lắp thêm camera bé trong (một số) xe... Hehe