[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lượng để múc chứng - Part 3 !

powerful

Xe đạp
thì thế mới bảo là đục nước béo cò, chữ cứ để nước nó trong thì có mà ....

tại các bác nhà mình báo cáo tài chính ko minh bạch nên chẳng ai dám chơi CK là phải rùi. Nói thật em cũng muốn chơi lắm nhưng mà sợ các bác nhà mình lắm.

TaThien

Xe đạp
cụ bị cưỡng zâm kiểu này thì hay quá rồi.
Cám ơn cụ, nhưng hôm nay em nó bị lái về sàn, đó là lý do em ko thích chơi mấy mã đầu cơ mà đội lái thích lái thế nào cũng được...
Anyway, em chấp đè sàn 1 phiên nữa em vẫn còn lời, với lại em chỉ vào em nó có tí nên thế nào cũng được cụ ạ...
Chúc cụ cuối tuần vui vẻ...:D

TaThien

Xe đạp
Em sẽ theo cụ ăn món cơ bản, nhưng là sau 1-2 tháng nữa, giờ em thích hàng đầu cơ hơn.

Hi, khẩu vị mỗi người mỗi khác mà, như em đã nói lúc đầu, sóng đã nổi thì thuyền hay bè gì cũng sẽ dâng thôi cụ ạ, miễn các cụ đừng ngồi vào những con thuyền thủng thôi :D

Menu của em hôm nay quá đẹp, cuối tuần vui như hội rồi... Chúc mừng các bác đã mạnh dạn mua vào phiên hôm qua và đầu buổi sáng nay...:D

Mình thật sự rất thích sự chia sẻ của chủ Top và các bác nhà mình nên hay vào đây hóng hớt chứ có biết gì về chứng khoán đâu nên không dám phát biểu gì. Cứ cho mình hóng là được rồi ạ.

powerful

Xe đạp
Đã đi đêm với teen: ITA, VCG. theo cụ VLchua gợi ý và môi giới của dân biểu họ Đặng với sự tài trợ và bảo lãnh của Vietnam Construction Bank.
Tuy nhiên, để an toàn cho bản thân và gd vẫn dùng BCS: CSM, DRC
Ngoài ra vẫn backup chút vốn cho con cái học hành phòng khi đắm đuối với teen quá không zia được: VNM, GAS, BVH, MSN

Rất mong cụ VLchua cấp cho cái chuông ở skype, để khi có cớm anh em còn bảo nhau chạy thoát thân :))
skype của iem là: do_quoc_cuong

thanks

KafeDel

Xe tăng
Chúc mừng cụ nào hôm kia ôm 19.000 DHM giá 11.9.
Em cũng xoắn theo cụ ấy, hôm sau nhập lại 5000 đã bán hôm trước, em nhập giá 11.8. Vậy là 10.000 CP của em vẫn còn nguyên.
Giờ em í CE rùi, đếm xèng thoai \m/
Dạo này mợ son nhể, em cũng đặt 11.9 thì khớp rồi nhưng lại hủy mất mới đau. Mợ đang chơi dư lào cho em theo phát giải đen cái??? 8-}

KafeDel

Xe tăng
Đã đi đêm với teen: ITA, VCG. theo cụ VLchua gợi ý và môi giới của dân biểu họ Đặng với sự tài trợ và bảo lãnh của Vietnam Construction Bank.
Ngoài ra vẫn backup chút vốn cho con cái học hành phòng khi đắm đuối với teen quá không zia được: VNM, GAS, BVH, MSN

Rất mong cụ VLchua cấp cho cái chuông ở skype, để khi có cớm anh em còn bảo nhau chạy thoát thân :))

thanks
Cụ đúng là sư phụ của các loại sư phụ... :-bd

Ngoccu

Xe tăng

thanks
Welcome cụ !
Cụ đầu tư bài bản quá, em còn học tập cụ nhiều !

powerful

Xe đạp
Cụ quá khen, chẳng may cho nhà iem thôi ạ

Còn phải học hỏi các cụ nhiều :)

NguyenTriDung

Xe tải
Cảm ơn cụ, chúc cụ có bữa liên hoan với em nó :o3
Cám ơn cụ, nhưng hôm nay em nó bị lái về sàn, đó là lý do em ko thích chơi mấy mã đầu cơ mà đội lái thích lái thế nào cũng được...
Anyway, em chấp đè sàn 1 phiên nữa em vẫn còn lời, với lại em chỉ vào em nó có tí nên thế nào cũng được cụ ạ...
Chúc cụ cuối tuần vui vẻ...:D

milevsko

Xe tăng
Dạo này mợ son nhể, em cũng đặt 11.9 thì khớp rồi nhưng lại hủy mất mới đau. Mợ đang chơi dư lào cho em theo phát giải đen cái??? 8-}
Ô hay, thế hóa ra cụ không mua nữa à, tiếc thế. Cảm ơn cụ vì cú hích của cụ mà em dũng cảm nhập lại hàng, con này chả hiểu có về 16 không.
Đầu năm các cụ ăn to quá, em cắt đúng đáy SCR và PET nên âm thầm đau khổ, chả dám vào đây vì ghen tị với các cụ.
Sàn HA em rất có duyên với PVG, lần nào chơi cũng thắng, đợt nó tích lũy quanh 7.5 - 7.7 em cũng làm 10 K, ra hôm qua giá 8.5 CE luôn.
Em đang tăm tia SSI cụ ạ, em nghĩ dưới 18 thì múc vẫn được, lại âm thầm chờ đợi ngày hái quả. Em cạch hàng nóng rồi, em không hợp.

anhday29

Xe hơi
Làm ly thôi cụ, em còn 4k giá nhập của em nó khoảng 11,8
Dạ, em còn 10.000 quanh giá 11.9.

Chúc mừng cụ nào hôm kia ôm 19.000 DHM giá 11.9.
Em cũng xoắn theo cụ ấy, hôm sau nhập lại 5000 đã bán hôm trước, em nhập giá 11.8. Vậy là 10.000 CP của em vẫn còn nguyên.
Giờ em í CE rùi, đếm xèng thoai \m/
Chính em đây ạ nhưng do 2 ngày cuối tuần vừa rồi em bận và phải đi công tác nên không để ý, hôm qua xem thấy em nó vọt mạnh ghê, sang đầu tuần em sẽ chốt ạ.

Hiện có 5 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (4 lái chính và 1 lái phụ)
VLchua anhday29 Bọ Cam - Bọ Dừa
Cụ Bọ Cam Bọ Dừa vào topic xem rất lâu rồi mà chưa 1 lần lên tiếng nhỉ ? âm thầm quá, cao thủ đây, xin cụ vài lời chỉ giáo !
Nếu cụ để ý thì em có ở đây 24/24 vì em ưu tiên trang này luôn ở trình duyệt và máy của em thì ol 24/24 cụ ạ.

quochuy_bidv

Xe hơi

thanks
Cụ đầu tư giống hệt box của tụi e mở ở vndirect, hehe, quả này khi chạy thì a e dễ đạp lên nhau lắm đây

Ngoccu

Xe tăng
Thị trường lại trùng xuống, đoạn này mua vẫn ngon nhưng em ko khuyến nghị mua nữa. Vì đã mua bét nhè mấy phiên vừa qua rồi.
Khuyến nghị ôm hàng thật chặt

thode

Xe hơi
thị trường sung quá, em ủn cho lên tiếp, không biết khi nào điều chỉnh cụ VLchua ơi, đẻ em xuống tàu

taimam

Xe đạp
Tăng đẹp nhưng nóng quá, làm mấy em teen lớn nhanh ghê ITA, LCG, DHM, OGC

SEA

Xe hơi
Em vừa nói nghỉ xem bảng giá 2 tuần, laptop hưởng ứng ngay là bị tèo luôn!Hic.. Cụ VL add giúp Em skype Em mới mở: seastock6879 vào giúp nhé. Thanks Cụ nhiều

Chỉnh sửa cuối: