[Funland] Chửi i10 vượt đèn đỏ, Sh nhận hàng chục cú đấm vào mặt

Lenhhoxung1992

Xe tăng
áo vàng hiền quá nhỉ. Là em thì em chỉ nhịn lúc đầu thôi. Nó muốn nói gì thì nói. Nhưng mà đã động tay chân thì em chiến đến cùng luôn.
To mồm dọa người ai ngờ gặp hàng cứng quá. Lại được ăn trầu. Cơ bản cậu ta to xác nên trước giờ ít người dám đánh lại nên cứ nghĩ mình vô địch :D

"Thằng bé" áo vàng "chán" quá... Chủ động tấn công i10 trước nhưng đánh đấm lại chả ra cái gì mặc dù cao to, nặng cân hơn... Thua đau rồi thì biến cho mau lại còn nói vớt vát mấy câu "Đồ vượt đèn đỏ" này nọ như kiểu "đàn bà"... Haizzz!!!

baongan2511

Xe buýt
To mồm dọa người ai ngờ gặp hàng cứng quá. Lại được ăn trầu. Cơ bản cậu ta to xác nên trước giờ ít người dám đánh lại nên cứ nghĩ mình vô địch :D
Đã vượt đèn đỏ bị nhắc thì cắm mặt xuống mà đi tiếp, lại còn xuống đánh người. Áo vàng vừa trẻ khỏe+lẽ phải đứng về mà chiến đấu kém quá

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Chú áo vàng chắc chưa oánh nhau bao giờ 😁
đội thanh niên bây giờ đa số ít chơi thể thao, chỉ game, nhậu và gái gú, nhất là mấy thanh niên cao to nên yếu là đúng, chửi to gặp như em táng còn kinh hơn chú áo xanh

SanHoBien

Xe container
Vụ này thì e miễn bàn vì các cụ nói hết rùi :P

baongan2511

Xe buýt
"Thằng bé" áo vàng "chán" quá... Chủ động tấn công i10 trước nhưng đánh đấm lại chả ra cái gì mặc dù cao to, nặng cân hơn... Thua đau rồi thì biến cho mau lại còn nói vớt vát mấy câu "Đồ vượt đèn đỏ" này nọ như kiểu "đàn bà"... Haizzz!!!
cụ đừng nói vậy. Áo vàng dũng cảm nhắc cái sai của người ta mà không phải ai cũng dám làm đâu. Là em, em cũng không dám không phải vì em sợ mà em không muốn phiền phức, không muốn mất công mất việc. Mà ý thức của mọi người tham gia giao thông còn nhiều người kém lắm

viatran

Xe đạp
nhìn to cao cơ cắp, tuy nhiên chắc do mặc áo màu vàng nên ẻo lả công lực hạn chế :v

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Đã vượt đèn đỏ bị nhắc thì cắm mặt xuống mà đi tiếp, lại còn xuống đánh người. Áo vàng vừa trẻ khỏe+lẽ phải đứng về mà chiến đấu kém quá
Thằng taxi cũng chó tính thật. Thật ra việc tương tự bản thân gặp hàng ngày nhưng mỗi người nhường nhau tí cũng xong thôi. Cậu kia cũng không nên to mồm chửi người ta quá. Thấy nó xuống xe phải tháo hết đồ đạc ra mà thủ thế. Không nên nói nhiều làm gì.

Dogmatix

Xe tăng
Tốt nhất nhịn cụ ạ. 100% mấy ông đi ô tô có đồ gì đó trên xe.
Ý cụ nói là có bộ dụng cụ sửa xe chứ gì? :>
nhìn to cao cơ cắp, tuy nhiên chắc do mặc áo màu vàng nên ẻo lả công lực hạn chế :v
Em hay mặc áo đỏ, áo cam. Em hi vọng nếu nhọ, em bị thằng tó nào cà khịa và em bị nện, bị up youtube, cụ sẽ ko bảo em là "do mặc áo màu đỏ nên ẻo lả công lực hạn chế" =))

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em thì cố gắng nhịn. Nhưng công nhận nhiều lúc lắm thằng như đàn bà,lèm bèm....người ta nhịn lại tưởng...sợ.
Xưa em bị 1 thằng nó tạt đầu xe,va chạm luôn nhưng không sao,nó lại chửi em. Em cũng nhịn,chỉ cười xòa cái cho xong...xong đi tiếp! Ai dè đến ngã tư,nó lại đỗ chẹn đầu rồi chửi em tiếp. Em nói là không có gì thì thôi,cậu vượt ẩu quệt vào tôi chứ tôi không sai. Thế mà nó bô lô lên chửi dm thằng nọ thằng chai....em hết kiên nhấn,rút ngay mũ bảo hiểm vụt 1 phát ngang mặt. Máu mồm,máu mũi tòe loe....hết cmn lèm bèm. Em cũng chả nói thêm,chẳng đánh thêm.
hồi còn trẻ là em cũng táng bỏ mẹ, nhưng giờ có tuổi Lắng hẳn.
Hôm nọ có thằng già đi lách vượt đèn đỏ tạt đầu xe mình phải phanh gấp mà vẫn chạm xước đầu xe, xe xước suốt nên em cũng ko quan tâm lắm mà nó dừng lại chửi, vợ em bảo táng cho nó phát nhưng em kệ, keke... vợ em bảo anh dân võ thuật, tập thể thao suốt ngày, xưa hơi tý là oánh nhau sao giờ để nó chửi mà im ko làm gì? mình kệ im im lái xe đi, keke... Nếu thằng già đó nó nổi xung mà đập xe hay chặn xe hoặc xuống ra chân tay thì mình mới nện thôi, còn chửi bới lăng nhăng bỏ qua cho lành, mất thời gian

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hôm nọ có thằng già đi lách vượt đèn đỏ tạt đầu xe mình phải phanh gấp mà vẫn chạm xước đầu xe, xe xước suốt nên em cũng ko quan tâm lắm mà nó dừng lại chửi, vợ em bảo táng cho nó phát nhưng em kệ, keke... vợ em bảo anh dân võ thuật, tập thể thao suốt ngày, xưa hơi tý là oánh nhau sao giờ để nó chửi mà im ko làm gì? mình kệ im im lái xe đi, keke... Nếu thằng già đó nó nổi xung mà đập xe hay chặn xe hoặc xuống ra chân tay thì mình mới nện thôi, còn chửi bới lăng nhăng bỏ qua cho lành, mất thời gian
Nghe vợ mất nước cụ nhỉ :))

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Cụ làm em nhớ tới vụ cướp vàng ở Quảng Ninh. Con vợ hô là Súng giả đấy vào đập chết mẹ nó đi. Chồng lao ra nửa đường nghe Đoàng cái cụp đuôi chạy vào. Tí nữa nghe vợ thì lại được ăn chuối cả nải

baongan2511

Xe buýt
chuẩn cụ. Nó chửi thì nó nghe thôi. Em thì chưa động chân động tay bao giờ nhưng mấy lần càng nhịn, rồi xin lỗi các kiểu thì đối phương càng lấn tói. Đến khi không nhịn nổi định tập võ tí thì đối phương lại mềm =))

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Cụ làm em nhớ tới vụ cướp vàng ở Quảng Ninh. Con vợ hô là Súng giả đấy vào đập chết mẹ nó đi. Chồng lao ra nửa đường nghe Đoàng cái cụp đuôi chạy vào. Tí nữa nghe vợ thì lại được ăn chuối cả nải
View attachment 5579399
xe máy chắc ít đồ hơn ô tô cụ ạ, chưa kể dân võ thuật cũng có tý nghề nên xử lý chó điên cũng dễ dàng hơn nếu có biến. Tốt nhất ko nên mất thời gian, chúng nó chửi chúng nó nghe, mình tránh cho lành trừ khi bị áp bức quá mức chịu đựng

LeTai1979

Racing Boy
Full giáp mà lỗ mũi vẫn ăn trầu. :))

gauto181

Xe tải
Áo vàng chán ghê, người to đã là lợi thế hơn mà ko làm được gì ông kia. Đấm được 2 phát thì trật, cuối cùng tối mặt với nó.
Mà còn mặc đồ đi đá bóng đấy, chả hiểu đá bóng kiểu gì.
Tiện các cụ đang chém về đòn chân, Dân đá bóng đá banh sút tốt, trên sân đóng full lực màthủ môn không đỡ được thì đòn chân của nó liệu có mạnh không các cụ, không phải đạp nhé, mà là đá lăng ấy.