[Funland] Chung cư Grand Sunlake Văn Quán (Hesco Văn Quán; Ariyana Lakeside Văn Quán)

Uncle_A

Xe máy
Cụ cứ ra quán nước chỗ đầu nguyễn khuyến mà hóng tin. Còn em thì thấy tối đến có xe chở gạch thôi, còn đổ thêm tầng thì xèng đâu mau lòi ra. Trước têt đổ bê tông cấp tập được 12 tầng còn bây giờ đang nghỉ giải lao và cũng chưa biết lúc nào sẽ tái khởi động lại.
Nhập thép về mấy hôm nay rồi cụ ko nắm được ah, tuần này triển khai lên sàn tiếp, đấy là những gì e thấy trên fb

seowebthue

Xe tăng
Website
ihome-motors.com
Nếu nó về thì em phải nghe thấy tiếng hạ sắt chứ. Tối nhìn thấy mỗi xe chở gạch thôi. Cẩu thì tắt đèn cả em hay ra sau nhà hút thuốc nên có sao nói vậy. Nếu nó chở sắt về thì phải cắt ầm ĩ lên, tiênga gõ cốt pha ầm ầm rồi. Chắc làm phép tí cho bà con vui.
Nhập thép về mấy hôm nay rồi cụ ko nắm được ah, tuần này triển khai lên sàn tiếp, đấy là những gì e thấy trên fb

Uncle_A

Xe máy

Nếu nó về thì em phải nghe thấy tiếng hạ sắt chứ. Tối nhìn thấy mỗi xe chở gạch thôi. Cẩu thì tắt đèn cả em hay ra sau nhà hút thuốc nên có sao nói vậy. Nếu nó chở sắt về thì phải cắt ầm ĩ lên, tiênga gõ cốt pha ầm ầm rồi. Chắc làm phép tí cho bà con vui.
Họ nhập sắt cho sàn 32-36 rồi, nay đang tập trung công nhân để thi công lên sàn tiếp.
tối về nó ồn chắc bác chả ngủ được đâu, xem tối về update cho ae thông tin nhé

seowebthue

Xe tăng
Website
ihome-motors.com
Chắc về đêm qua, hôm qua em về quê thắp hương ở nghĩ trang gia đình
. Hàng về , Hàng về.

hamho

Xe tải

TreeBoo

Xe buýt
Bài này sao tên dự án vẫn là Hesco cụ nhỉ?

Microbus

Xe hơi
Bị kiện rồi, đang thu thập củi đốt lò, chắc chắn đợt này tịt dài hạn.

seowebthue

Xe tăng
Website
ihome-motors.com
Chưa được đổ bê tông đâu nhé vì đã có giấy phép đâu đến 32 là dừng. Stop . Mà em thấy công nhân đang gõ ầm ĩ , ko biết là thi công hạng mục gì.

Uncle_A

Xe máy
Chưa được đổ bê tông đâu nhé vì đã có giấy phép đâu đến 32 là dừng. Stop . Mà em thấy công nhân đang gõ ầm ĩ , ko biết là thi công hạng mục gì.
công trình khi bắt đầu thi công thì người ta đã lo và đạt đủ thủ tục giấy phép để nó có thể xây đến cất nóc rồi, nguyên nhân đến 32 dừng là như trước cụ có nói đấy, hiện tại đã giải quyết tạm ổn và xây tiếp rồi
gõ ầm ĩ e đoán là xử lý hạng mục gangform, và đan sắt thôi, ban ngày cụ xem họ có tổ đội cắt sắt bên dưới ko? thấy cũng ko được nhiều công nhân lắm, hi vọng bổ sung thêm nhân lực,ban tối cũng ko làm nên chắc là ít người thật

seowebthue

Xe tăng
Website
ihome-motors.com
Thường thì có đội cắt cáp nhưng có thấy gì đâu.
công trình khi bắt đầu thi công thì người ta đã lo và đạt đủ thủ tục giấy phép để nó có thể xây đến cất nóc rồi, nguyên nhân đến 32 dừng là như trước cụ có nói đấy, hiện tại đã giải quyết tạm ổn và xây tiếp rồi
gõ ầm ĩ e đoán là xử lý hạng mục gangform, và đan sắt thôi, ban ngày cụ xem họ có tổ đội cắt sắt bên dưới ko? thấy cũng ko được nhiều công nhân lắm, hi vọng bổ sung thêm nhân lực,ban tối cũng ko làm nên chắc là ít người thật

seowebthue

Xe tăng
Website
ihome-motors.com
Bây giờ lại im lặng như tờ rồi. Thật ra thâm cung bí sử cưat dự án này cũng ghê phết. Nhưng đội chủ thật đứng sau lưng dự án này ko mạnh đạn lắm thì phải. Do đó nó mới kéo dài và vụ giấy tờ giải quyết được cũng là cả một vấn đề. Cụ nào cọc tầng 40 rét dần đi là vừa.
qua có làm ban ngày trên đỉnh rồi, chắc chưa đông đâu nên cụ ko thấy, với làm ban ngày thôi

Uncle_A

Xe máy
Bây giờ lại im lặng như tờ rồi. Thật ra thâm cung bí sử cưat dự án này cũng ghê phết. Nhưng đội chủ thật đứng sau lưng dự án này ko mạnh đạn lắm thì phải. Do đó nó mới kéo dài và vụ giấy tờ giải quyết được cũng là cả một vấn đề. Cụ nào cọc tầng 40 rét dần đi là vừa.
kaka, kiện thì làm gì được nhau cụ ơi. việc ai đấy làm
mấy người mua qua HL còn phải đi kiện dài dài (không muốn nói là vô thời hạn) và mấu chốt là phải mời được ô HL ra đối chất thì mới xử lý được.
hợp đồng góp vốn là lời ăn lỗ chịu: lờithì sướng mà lỗ lại kêu oan :)

seowebthue

Xe tăng
Website
ihome-motors.com
Cụ hiểu sai ý em, chủ real sau này của dự án chứ ko phải chủ cũ.
kaka, kiện thì làm gì được nhau cụ ơi. việc ai đấy làm
mấy người mua qua HL còn phải đi kiện dài dài (không muốn nói là vô thời hạn) và mấu chốt là phải mời được ô HL ra đối chất thì mới xử lý được.
hợp đồng góp vốn là lời ăn lỗ chịu: lờithì sướng mà lỗ lại kêu oan :)