[Funland] Chung cư nhà các cụ có thế này không?

banmotnucuoi

Xe lăn
Có đủ hết cụ nhé. Nhưng vẫn bị. Một dây chuyền sản xuất của tiền
tỉ nên họ không tiếc mấy cái lặt vặt này đâu. Nhà xưởng nó cũng mua bảo hiểm rồi ( nên các yêu cầu để ra đơn bảo hiểm cũng rất cao- nên không có chuyện tiếc tiền đâu cụ).
Em chắc là ko hoặc sai kỹ thuật, chứ nếu có thì nó ko thể bị đc ạ. Vì loại đểu nhất cũng chống đc sét, chỉ là hay nhảy khi sét ko có thôi

0962226789

Xì hơi lốp
30 củ là giá ngày xưa, giờ túp lều đổi tên thành "Vinhomes Smart City" rồi nên giá nó khác.

Cụ này giống em! Mấy em sale trên fb em tịt ngóm hết :))
fb em có em gái bán chung cư Vinhomes Smart City, nếu ko vì mqh cviec + em ấy xinh xắn thì em cũng chẳng add friend làm gì :))

mà thấy dân mình cứ ngơ ngơ thế nào, trước khi mua cái gì đều phải có động tác google để "trên thông thiên văn, dưới tường địa lý" về cái mình mua. Vậy mà nhiều người vẫn bị dắt mũi.
30 củ e đã thấy đắt lòi rồi ! Nể cụ nào mua 40 ở khu này thật!

coixay13

Xe tăng
Cụ qua chỗ e, 58 Tố Hữu, mất điện thì thang vẫn chạy, trong mỗi căn hộ còn có một nguồn ổ cắm riêng, đèn chiếu sáng riêng để các hộ sinh hoạt ở mức cơ bản nhất.
Theo giang hồ đồn thì Eco nhà cụ là cccc rồi, hệ thống lọc tổng gì gì đó, hình như có cả uống nước tị vòi hả cụ?

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Theo giang hồ đồn thì Eco nhà cụ là cccc rồi, hệ thống lọc tổng gì gì đó, hình như có cả uống nước tị vòi hả cụ?
Tất các các đường nước quanh tòa nhà đều uống trực tiếp đc, tòa nhà có rất nhiều vòi quanh tòa, ngoài ra hệ thống canh xanh đc tưới nước tự động 100% từ khuôn viên chung đến từng ban công ở từng căn hộ.

VIKO L

Xe điện
Tất các các đường nước quanh tòa nhà đều uống trực tiếp đc, tòa nhà có rất nhiều vòi quanh tòa, ngoài ra hệ thống canh xanh đc tưới nước tự động 100% từ khuôn viên chung đến từng ban công ở từng căn hộ.
Ui, xịn sò quá! Giá ở đấy nhiêu 1m2 hở cụ?

babeo

Xe điện
Thế này em phải nể x2 ạ ! Hay mấy tòa mới chắc xây dựng và hoàn thiện cao cấp hơn cũ !
Phân khu Masterise do tập đoàn Máterise ( là chủ của dự án hạng sang Thảo điền tphcm ) là chủ đầu tư, Phân khu Sakura do tập đoàn Samty Nhật bản là chủ đầu tư, giá hai phân khu này đều trên 50tr/m2 . Còn chất lượng xây dựng hoàn thiện thế nào thì nhà cháu ko biết.
Thường thì Vin xây và bán các khu thấp cấp trước, trong một khu cũng xây và bán toà có hướng kém hơn trước , khoảng 3 tháng xem xét tính hình bán căn hộ sẽ điều chỉnh giá 1 lần, nếu bán tốt sẽ tăng giá từ 1- 5% 😂.
Toà SA2 của Sakura mới mở bán đã gần hết rồi, nên trong khi ngồi chê Vin cũng phải xem xem tại sao đắt mà nó bán tốt thế😅. Căn 80m2 ở đấy vào trong nội thành mua đc căn 100m2 thậm chí xuống Hà đông mua đc căn 130m2 luôn ấy chứ. Đắt thật mà không biết chất lượng có ra gì không vì đều chưa bàn giao.
Bên khu S thì đúng nó là khu giá rẻ nhất của Vin Smart city.

Chỉnh sửa cuối:

kachiphoto

Xe hơi
Website
phieumedia.vn
Giờ sắp 2 lần 30 rồi cụ ei
30 củ là giá ngày xưa, giờ túp lều đổi tên thành "Vinhomes Smart City" rồi nên giá nó khác.

Cụ này giống em! Mấy em sale trên fb em tịt ngóm hết :))
fb em có em gái bán chung cư Vinhomes Smart City, nếu ko vì mqh cviec + em ấy xinh xắn thì em cũng chẳng add friend làm gì :))

mà thấy dân mình cứ ngơ ngơ thế nào, trước khi mua cái gì đều phải có động tác google để "trên thông thiên văn, dưới tường địa lý" về cái mình mua. Vậy mà nhiều người vẫn bị dắt mũi.
Cụ nói thế thì hoá ra là hơi nhiều người bị dắt mũi. :D

0962226789

Xì hơi lốp
Phân khu Masterise do tập đoàn Máterise ( là chủ của dự án hạng sang Thảo điền tphcm ) là chủ đầu tư, Phân khu Sakura do tập đoàn Samty Nhật bản là chủ đầu tư, giá hai phân khu này đều trên 50tr/m2 . Còn chất lượng xây dựng hoàn thiện thế nào thì nhà cháu ko biết.
Thường thì Vin xây và bán các khu thấp cấp trước, trong một khu cũng xây và bán toà có hướng kém hơn trước , khoảng 3 tháng xem xét tính hình bán căn hộ sẽ điều chỉnh giá 1 lần, nếu bán tốt sẽ tăng giá từ 1- 5% 😂.
Toà SA2 của Sakura mới mở bán đã gần hết rồi, nên trong khi ngồi chê Vin cũng phải xem xem tại sao đắt mà nó bán tốt thế😅. Căn 80m2 ở đấy vào trong nội thành mua đc căn 100m2 thậm chí xuống Hà đông mua đc căn 130m2 luôn ấy chứ. Đắt thật mà không biết chất lượng có ra gì không vì đều chưa bàn giao.
Bên khu S thì đúng nó là khu giá rẻ nhất của Vin Smart city.
Thế là chỉ ở cạnh , cùng chung khu đô thị thôi còn lại khác hoàn toàn rồi còn gì !

babeo

Xe điện
Thế là chỉ ở cạnh , cùng chung khu đô thị thôi còn lại khác hoàn toàn rồi còn gì !
Vưng, Masteri và Sakura chỉ là nằm trong Vin Smart city thôi. Máteri khá nổi tiếng rồi còn Samty là cty Nhật bổn lần đầu tiên nhảy vào thị trường Việt Nam nên ko biết thế nào 😅. Chỉ biết giá chát xít, mà cđt giữ lại một số căn để rao bán trên thị trường Nhật bản và để khách Nhật thuê. Cháu thấy ảnh cái sảnh lễ tân trên mạng

Loncon99

[Tịch thu bằng lái]
Ui. Sao về làng hỏi mấy người mua V... smart city. Ai cũng khen ở sướng lắm. Giờ mới biết bên trong dân khổ vậy. Còn ko bằng nổi chỗ chung cư mình ở. Thôi các bác cư dân Vin cố gắng ở đấy để lấy cái oai vậy. Chứ đội người ngoài ko biết nhìn vào các bác vẫn thấy lác mắt lắm.

0962226789

Xì hơi lốp
Vưng, Masteri và Sakura chỉ là nằm trong Vin Smart city thôi. Máteri khá nổi tiếng rồi còn Samty là cty Nhật bổn lần đầu tiên nhảy vào thị trường Việt Nam nên ko biết thế nào 😅. Chỉ biết giá chát xít, mà cđt giữ lại một số căn để rao bán trên thị trường Nhật bản và để khách Nhật thuê. Cháu thấy ảnh cái sảnh lễ tân trên mạng
Chứ cái khu S gì bữa em vào phải đến 80 hộ chung 1 thang máy , lại nghe là qua cầu gửi xe nữa mà 50 thì đúng là thông minh !!

cattrang130390

Xe tăng
Chứ cái khu S gì bữa em vào phải đến 80 hộ chung 1 thang máy , lại nghe là qua cầu gửi xe nữa mà 50 thì đúng là thông minh !!
Số lượng thang máy trên hộ dân vẫn ~ thế nhé cụ
Mấy khu chuyển nhượng này có vị trí đẹp hơn. Bàn giao nội thất xịn hơn, có toà nhiều hơn 1 tầng hầm. Còn số thang. Số căn /sàn thì gần như nhau ạ.

Dao Nghia

Đi bộ
30 củ e đã thấy đắt lòi rồi ! Nể cụ nào mua 40 ở khu này thật!
Bạn không phải nể mình đâu, mình mới mua bên tòa Tonkin TK1 đây (giá hơn 55tr/m2 rồi), bạn cũng ko cần lo cho Vin bán ế đâu. Ban đầu mình tìm mua căn 3pn (dãy 12A) nhưng ko còn hàng, đành phải mua căn 3pn dãy 12 (chỉ còn 3 căn). Trước khi mua mình cũng tìm hiểu khắp nơi rồi, vẫn rất ưng The Tonkin

Chỉnh sửa cuối: